Thông báo Tiếp thu ý kiến đóng góp để phát triển OF

cuong1903

Xe tăng
Hay quá. E thấy nick e có thông báo này, nhưng xem lại thì nội dung đã bị xóa mất, giờ không nhớ được mình viết gì.

Các min, mod có thể cho e xem lại nội dung còm được không? Để em còn liệu mà rút kinh nghiệm, tránh lặp lại vi phạm.

E cám ơn.

Hay quá. E thấy nick e có thông báo này, nhưng xem lại thì nội dung đã bị xóa mất, giờ không nhớ được mình viết gì.

Các min, mod có thể cho e xem lại nội dung còm được không? Để em còn liệu mà rút kinh nghiệm, tránh lặp lại vi phạm.

E cám ơn.
Của bác đây, trong thớt đấy tất cả các thành viên tổ lái sang vấn đề khác đề bị thẻ phạt. Các vấn đề chính trị hay bàn luận về các lãnh đạo đảng, nhà nước đều ngay lập tức bị hạn chế truy cập. Vì vậy bác cần rút kinh nghiệm cho những lần sau. Trân trọng!

caisua

Xe lăn
Em nghĩ nên bổ sung nút "không đi đường này nữa" cho các thớt mình ko quan tâm để ko hiện lại, đỡ mất công lướt

cuong1903

Xe tăng
Của bác đây, trong thớt đấy tất cả các thành viên tổ lái sang vấn đề khác đề bị thẻ phạt. Các vấn đề chính trị hay bàn luận về các lãnh đạo đảng, nhà nước đều ngay lập tức bị hạn chế truy cập. Vì vậy bác cần rút kinh nghiệm cho những lần sau. Trân trọng!

Em cám ơn ạ.
Tiện thể, cho em hỏi: Như còm của em thì xếp vào "tổ lái sang vấn đề khác", hay "bình luận về lãnh đạo" nhỉ?
E cảm giác không tự tin lắm, mông lung sao sao ấy.

Em cám ơn ạ.
Tiện thể, cho em hỏi: Như còm của em thì xếp vào "tổ lái sang vấn đề khác", hay "bình luận về lãnh đạo" nhỉ?
E cảm giác không tự tin lắm, mông lung sao sao ấy.
Bài viết của bác xếp lỗi gì thì trong thẻ phạt đã ghi rõ ràng. Em nghĩ bác không đến mức biết chụp lại thẻ phạt mà không đọc được trong đấy ghi gì.

Còn bác thấy không tự tin thì mời bác dừng đăng viết bài, đi tìm hiểu kỹ nội quy, quy định Diễn đàn. Khi nào thấy hết mông lung thì vào đăng, viết bình luận. Trân trọng!

Thiên___Phong

[Tịch thu bằng lái]
Em thắc mắc chút ạ:
Tài khoản của em bị xì lốp như thông báo:

Nếu đúng như thông báo thì 13:56 ngày 19/10/2023 sẽ được thả ra.
Tuy nhiên đến sau 14h vẫn chưa được thả.

Em hỏi chút là thường thi mất bao nhiêu thời gian sau thời hạn được trả xe thì em lấy được xe ạ?

ATNH

Xe buýt
E xin góp ý ở chỗ: các thớt nên có thời hạn là tự xoá, ví dụ các thớt về rao vặt mua bán mục chợ giời hoặc các box mua bán khác, e thấy có những thớt tồn tại hàng năm trời mặc dù các cụ đã giao lưu xong và bấm vào nút “Đã bán”
Ngoài ra, khi lập 1 Pic gì thì chủ pic được quyền Tự xoá/close hoặc có chỗ báo Min Mod xoá

E xin góp ý ở chỗ: các thớt nên có thời hạn là tự xoá, ví dụ các thớt về rao vặt mua bán mục chợ giời hoặc các box mua bán khác, e thấy có những thớt tồn tại hàng năm trời mặc dù các cụ đã giao lưu xong và bấm vào nút “Đã bán”
Ngoài ra, khi lập 1 Pic gì thì chủ pic được quyền Tự xoá/close hoặc có chỗ báo Min Mod xoá
Vấn đề này cụ tham khảo nội quy, quy định khu vực TTRV nhé.
Phần cụ đề nghị em trích dẫn trong nội quy để cụ đọc:

III. CÁC QUY ĐỊNH RIÊNG

1. Box “Mua xe - Bán xế”:
Phải nêu rõ các nội dung thông tin gồm:

• Nhãn hiệu xe
  • Đời xe (năm sản xuất)
  • Số ki lô mét đã chạy
  • Màu sơn
  • Giá cả: VNĐ
  • Nơi bán
  • Ảnh (Tối thiểu 03 ảnh)
  • Hình thức liên lạc
Sau khi đã bán hoặc ngừng giao dịch thành viên tích vào ô "Đánh dấu đã bán" hướng dẫn cụ thể tại ĐÂY
Tin đăng sẽ tự động hết hạn sau 15 ngày.

BĐH sẽ xoá các tin, bài theo định kỳ. Những bài có ích có thể được giữ lại.

Lưu ý: Các bài vi phạm, đăng sai khu vực sẽ bị xóa mà không cần thông báo. Và BĐH sẽ không xóa theo đề nghị của thành viên, kể cả những thead thành viên đã kích vào ô đánh dấu đã bán, các thead trên sẽ được xóa theo định kỳ.

2. Box "Chợ giời":
- Tiêu đề thread phải rõ ràng, chỉ rõ nội dung thread cần giao dịch. Nghiêm cấm dùng các cụm từ phản cảm đặt tên tiêu đề thread. (Ví dụ: Xin Min/mod, hết tiền, đói...)
- Không được giao dịch, mua bán SIM & Số điện thoại, Thẻ điện thoại. Kể cả trường hợp bán điện thoại kèm cho, tặng. (Trừ các gian hàng KDCN về lĩnh vực trên được sự đồng ý của BĐH)
- Phải có tối thiểu 03 ảnh thật của sản phẩm. (Trừ sản phẩm mới còn nguyên tem/hộp và các Gian hàng KDCN).
- Nghiêm cấm rao mua/ bán/ Giao dịch/ Đổi/ Cho tặng sản phẩm đồ uống trên 15 độ cồn.

Sau khi đã bán hoặc ngừng giao dịch thành viên tích vào ô "Đánh dấu đã bán" hướng dẫn cụ thể tại ĐÂY

Lưu ý: Các bài vi phạm, đăng sai khu vực sẽ bị xóa mà không cần thông báo. Và BĐH sẽ không xóa theo đề nghị của thành viên, kể cả những thead thành viên đã kích vào ô đánh dấu đã bán, các thead trên sẽ được xóa theo định kỳ.

3. Box "Chợ bất động sản"
- Các sản phẩm Nhà/Đất khi rao bán phải ghi rõ:
  • Tình trạng pháp lý
  • Tổng diện tích
  • Giá
  • Hướng
  • Địa chỉ(Ghi rõ tên đường, phường/xã, quận/huyện, tỉnh thành)
  • Trích lục bản đồ (nếu có)
  • Cung cấp đầy đủ ảnh thật Nhà/Đất rao bán(Tối thiểu 03 ảnh)
  • Nghiêm cấm dẫn link tới trang khác ngoài otofun(Trừ các gian hàng được BĐH cấp phép)
Tin đăng sẽ tự động hết hạn sau 15 ngày.

Lưu ý: Các bài vi phạm, bài của gian hàng kinh doanh đã hết hạn, bài đăng sai khu vực sẽ bị xóa mà không cần thông báo. Và BĐH sẽ không xóa theo đề nghị của thành viên, kể cả những thead thành viên đã kích vào ô đánh dấu đã bán, các thead trên sẽ được xóa theo định kỳ.

Thông báo - Quy định Box TTTT-RV | OTOFUN | CỘNG ĐỒNG OTO XE MÁY VIỆT NAM

QUANG1970

Xe lăn
Đề nghị ban điều hành diễn đàn coi lại nội dung bài viết sau (“còm #5) của thành viên Dê Núi Tìm Bạn

Tôi đã hai lần gửi báo cáo nhưng vẫn chưa thấy một động thái nào của ban điều hành, nếu ban điều hành cho rằng bài viết này là phù hợp Với nội qui diễn đàn thì chắc chắn trong tương lai. bản thân tôi sẽ là người viết tiếp những bài viết như vậy và xin đừng trách rằng tôi bình luận hay ai đó viết bình luận sai chủ đề.

Trân trọng,

Chỉnh sửa cuối:
Website
www.otofun.net
Đề nghị ban điều hành diễn đàn coi lại nội dung bài viết sau (“còm #5) của thành viên Dê Núi Tìm Bạn

Tôi đã hai lần gửi báo cáo nhưng vẫn chưa thấy một động thái nào của ban điều hành, nếu ban điều hành cho rằng bài viết này là phù hợp Với nội qui diễn đàn thì chắc chắn trong tương lai. bản thân tôi sẽ là người viết tiếp những bài viết như vậy và xin đừng trách rằng tôi bình luận hay ai đó viết bình luận sai chủ đề.

Trân trọng,
Cảm ơn cụ,

BĐH đã xử lý bài viết vi phạm. Cảm ơn cụ!

phohien035

Xe buýt
Em thấy trên OS tương tự như OFF mình mà không tấy hiện popup quảng cáo ở góc như của mình và nó gây phiền nhiều cụ, nhất là khi xem trên ĐT. Liệu có thể cải tiến được không ?

Website
www.facebook.com
Em thấy trên OS tương tự như OFF mình mà không tấy hiện popup quảng cáo ở góc như của mình và nó gây phiền nhiều cụ, nhất là khi xem trên ĐT. Liệu có thể cải tiến được không ?
Do điện thoại thôi bác. Của em có bị đâu.