[Funland] Tìm lớp cầu lông cơ bản

Hn15

Xe tải
E tìm lớp cơ bản khu cầu giấy, thanh xuân, đống đa,
Bác nào có thông tin giới thiệu e nhé.

Dan du an

Xe cút kít
Đúng là trẻ nó thích chơi gì nên tìm lớp cho nó học cơ bản rồi chơi là chuẩn nhất vì nhiều khi có năng khiếu nhưng những động tác cơ bản đúng là không được học khó mà làm chuẩn được. Ví dụ động tác nhảy lên đập cầu một chân gì đó trước em chơi tập mãi không được nhưng thằng con em được dậy nó làm được ngay. Hoặc cách tiếp cầu khi cầu rơi gần xuống sân nhỉ. Kiểu không được dậy dùng vợt xúc như xúc ứt nhìn nó chán. Đấy là cháu đấy các cụ ạ. Các cụ đừng cười vì cháu đi các nơi cũng hay được anh em rủ ra làm séc rồi đánh cặp với ông nào giỏi nhất để đỡ cho cháu mà vẫn không ổn. Nhưng nói chung chơi cầu lông này cũng ghê phết. Có trường hợp bị vụt cầu vào mắt hỏng nhãn cầu hoặc có trường hợp phang phát vợt vào mặt nhau dù môn này rất an toàn.

Hn15

Xe tải
Đúng là trẻ nó thích chơi gì nên tìm lớp cho nó học cơ bản rồi chơi là chuẩn nhất vì nhiều khi có năng khiếu nhưng những động tác cơ bản đúng là không được học khó mà làm chuẩn được. Ví dụ động tác nhảy lên đập cầu một chân gì đó trước em chơi tập mãi không được nhưng thằng con em được dậy nó làm được ngay. Hoặc cách tiếp cầu khi cầu rơi gần xuống sân nhỉ. Kiểu không được dậy dùng vợt xúc như xúc ứt nhìn nó chán. Đấy là cháu đấy các cụ ạ. Các cụ đừng cười vì cháu đi các nơi cũng hay được anh em rủ ra làm séc rồi đánh cặp với ông nào giỏi nhất để đỡ cho cháu mà vẫn không ổn. Nhưng nói chung chơi cầu lông này cũng ghê phết. Có trường hợp bị vụt cầu vào mắt hỏng nhãn cầu hoặc có trường hợp phang phát vợt vào mặt nhau dù môn này rất an toàn.
vâng đánh đôi mà đứng gần lưới nó đập cho nát mặt :)

Hoson

Xe hơi
Website
www.hosonleather.com
Cảm ơn cụ, đúng là phải đầu tư tập bài bản ngay từ đầu để F1 nó có căn bản. Rồi sau này nếu chơi, nó cũng biết cách học nhanh hơn, và chơi không nguy hiểm.

Hoson

Xe hơi
Website
www.hosonleather.com
Chỗ anh Lợi dạy hình như ởThanh Xuân. Cụ nào biết chỗ gần trên Ba Đình Đống Đa cho em xin thông tin với nhé.

AnhTiếnMobile

Xe điện
Cụ longtu210 và Mợ Yeuaibaygio có lớp nào chỉ giúp cụ chủ thớt này
Trên bản em toàn sống lâu lên lão làng chả học hành gì nên nhiều động tác sai khó sửa lắm

Yeuaibaygio

Xe container
Cụ longtu210 và Mợ Yeuaibaygio có lớp nào chỉ giúp cụ chủ thớt này
Trên bản em toàn sống lâu lên lão làng chả học hành gì nên nhiều động tác sai khó sửa lắm
Úi cụ đào thớt từ hồi nào lên.
Em ở tỉnh, có ở thủ đô đâu.
Ở tỉnh em thì em biết cả giới cầu lông phủi và tất cả các thày dạy, và cũng biết ai là tốt nhất.
Về món tập cầu lông hoặc thể chất cho F1 thì ở thớt Olympic 2020/2021 em nói nhiều lắm rồi, giờ còm lại cũng ngại. Với gãi trúng chỗ ngứa em lại lảm nhảm nhiều lắm. Có cụ nào vào tung hứng thì em tham gia, nói một mình buồn lắm. :D
F1 nhà em nghỉ tập từ tháng 5 năm ngoái, giờ em đang sốt hết cả ruột đây.
P/S: Cụ nào có F1 học cầu lông, muốn trao đổi kinh nghiệm thì em rất sẵn lòng ạ. Bản thân em cũng tốn bao nhiêu tiền tập rồi ạ. Hoặc kinh nghiệm mua đồ tập cũng ok ạ.

longtu210

Xe điện
Mạn thanh xuân cụ học thầy ngô thế phương mizuno : 0989.775111