[Luật] Toi rồi, mất hồ sơ gốc, các bác cấp cứu phát!

coldroom

Xe hơi
Tuần này phải đi đổi bằng, tìm mãi không thấy hồ sơ gốc đâu, tuần sau em lại đi Lào, không biết có cửa nào làm vụ này không bác bác nhẩy!

Bác nào biết tư vấn cho em phát, có gì tế nhị thì PM nhé!

Thanks + vote 1 năm liền.
Không cần đâu. Mình vừa đổi xong thủ tục đơn giản vào https://dichvucong.gplx.gov.vn/faces/registration/home.xhtml xong hẹn đến chụp ảnh 1 tuần sau có bằng: Tổng cộng phí 135k

San vertu

Xe hơi
thành phần hồ sơ gôm có đơn đề nghị đối giấy phép lái xe ,cccd ,giấy khám sức khỏe .nộp tại tổng cục đường bộ vn hoặc sở giao thông vận tải tại bất kì địa phương nào

T2589

Xe hơi
Nhân tiện các bác cho em hỏi luôn là em săp đến hạn đổi bằng, vậy thì xem ở chỗ nào trên hồ sơ để biết mình đổi ở đâu? làm có mất nhiều thời gian không, cần chuẩn bị gì để đỡ phải đi lại nhiều... Thanks các bác. Em ở HN

Tuần giáo

Xe hơi
Tuần này phải đi đổi bằng, tìm mãi không thấy hồ sơ gốc đâu, tuần sau em lại đi Lào, không biết có cửa nào làm vụ này không bác bác nhẩy!

Bác nào biết tư vấn cho em phát, có gì tế nhị thì PM nhé!

Thanks + vote 1 năm liền.
Đổi bằng ko cần hs mà cụ

Tuần giáo

Xe hơi
Nhân tiện các bác cho em hỏi luôn là em săp đến hạn đổi bằng, vậy thì xem ở chỗ nào trên hồ sơ để biết mình đổi ở đâu? làm có mất nhiều thời gian không, cần chuẩn bị gì để đỡ phải đi lại nhiều... Thanks các bác. Em ở HN
Đổi ở đâu cũng được ạ