spank clean

Xe hơi
con số sẽ tăng vào sáng mai. buồn hết người

The GhostFather

[Tịch thu bằng lái]
Time city là nhà bác sĩ khám cho con bé ở BV Hồng Ngọc.

Tung tin nhiễu loạn kinh quá.

Con bé tự cách ly khi nó về rồi, nên tôi đồ rằng ca này không lây ra ngoài.

Các cụ ăn nói có học thức 1 chút đi.

Vì nhỡ sau này có người thân nhà các cụ bị, lại bị réo ra chửi như này thì chả hay ho gì đâu ạ.
Ok, cứ giữ tâm lý lạc quan thế cũng tốt cụ ạ.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Bệnh thì đã bệnh rồi. Cũng đã đem đi cách ly. Săn lùng bêu riếu người ta để làm cái gì? Ai chẳng có lúc sai lầm.
Nên đưa ảnh lên, ít ra ai gặp rồi còn biết đường mà cách ly nhé!

vietpq75hanes

Xe container
Có gì mà toang cụ ơi, công khai và nghiêm túc thế này mọi ng cùng nhìn thấy được sự nghiêm túc của chính quyền, có vậy mới kiểm soát đc tình hình, cả thế giới hơn 100 000 ca rồi.
Còn những người trên cùng máy bay, giờ tìm và cách ly khẩn cấp. Vớ vẩn toang thật, nó bùng phát, quá tải bệnh viện thì cũng rất mệt đấy.

Mashimaro

Xe buýt
Giờ còn giấu kín thông tin thì sao ng dân tự biết mà phòng ngừa, cách ly. Đây ko phải lúc nghĩ cho 1 cá nhân ai mà nghĩ cho cả cộng đồng cụ ạ. Dù cộng đồng mạng có ko văn minh, ko đẹp thì cũng chẳng tội lỗi bằng hành động "cố ý reo rắc bệnh dịch" của cô ta đc. Phải có làn sóng phản ứng mạnh như vậy thì những ng khác lấy đó làm gương mà nâng cao ý thức của bản thân khi đi từ vùng dịch về. Cụ đừng đi nhắc lại vde này nhiều ở topic đang nóng hổi này nữa. Giờ mọi ng cần là thông tin chi tiết về gđ cô ý, về lịch trình gặp gỡ của cô ý nên càng công khai càng tốt để mn tự sàng lọc phạm vi ảnh hưởng
Ai giấu gì nữa nhỉ. Thông tin đã đưa đầy đủ rồi, cách ly truy tìm người tiếp xúc rồi. Việc em nói là các cụ ở đây đòi đăng hình ảnh, thông tin page cá nhân để bêu riếu, chửi bới là không văn minh. Thế thôi. Chứ em chả nói gì nếu các cụ chỉ chửi, chê trách em đấy.

Phản ứng mạnh thì chửi mắng là đủ mạnh, còn đến mức đi bêu riếu ảnh cá nhân, quấy rối qua trang cá nhân thì đó đã đi quá xa rồi, đã chạm đến vi phạm pháp luật rồi.

doctor76

Xe ba gác
Biết bao Công sức của chính quyền giờ đổ xuống sông hết, ý thức thế này mà các cụ còn bênh. Con này đáng chết, ...
Tình hình rất căng- thẳng rồi, vì nó lại ở Hà Nội, biết bao người tiếp xúc.

Tonkin Nguyen

Xe điện
Website
shopyeuthuong.vn
Em nghĩ tất cả đều nên có ý thức đề phòng. Cần phải kiểm tra xem mình có tiếp xúc ở những nơi mà con nhỏ đó đi qua ko để nếu cần, tự đi xét nghiệm.

Hiện bên Quân y có khoảng 100.000 bộ kit, đủ để mọi người test.

ok.

Xe tăng
Cụ nói đúng đấy, mấy cái bảo vệ thông tin ấy không giúp ích cho chuyện phòng chống dịch đâu, nhìn thằng Hàn thì rõ, cò cưa không đưa danh sách giáo phái giờ Hàn nó toang cỡ nào, Việt Nam không giàu như Hàn.

SV vừa mới đi học xong mới đau, chả may đứa nào ở ký túc mà đi iu ni cờ lô.

Cái ổ ý mà sao thì :(

hoangduc.sbr

Xe container

cunhoang

Xe điện
Cụ ngậm mồm vào đi, con này có biểu hiện bệnh từ sớm mà vẫn lượn qua time rồi khai trương uni ngay hôm qua đó. Nó khai báo vẫn chưa trung thực đâu. Loại này bêu riếu còn nhẹ. Nó có ý thức nhự mợ cunhoang ở trên này thì chúng nó khi ở thế nhẹ cũng dễ chưa để ko biến từ - sang + tính.
Em vừa hết cách ly 2 ngày đới cụ,thèm ăn gì gọi now mang đồ đến. Ngồi 1 mình trong phòng còn đeo ktr...e k muốn làm tội đồ của đất nước,sợ lém

congthuong

Xe điện
Ok, cứ giữ tâm lý lạc quan thế cũng tốt cụ ạ.

View attachment 4419768
Cái ảnh này không đủ để khẳng định đó là Nhung.

1 người bị nhiễm virus, có dấu hiệu đau người từ ngày 1/3 thì không dễ dàng vui vẻ đi lại tung tăng như vậy

Nên tôi cá là 100% đây không phải

Các cụ nên dùng não 1 chút đi.

minhkhang1520

Xe đạp
Văn minh là trong cách các cụ ứng xử, chứ chẳng liên quan gì đến em đấy. Em đấy sai đến đâu có chính quyền họ xử lý, phạt theo luật. Còn lại em ấy vẫn là công dân Việt Nam, vẫn được pháp luật bảo hộ. Chả lý do gì cụ đi bêu riếu người ta cả. Tức giận thì chửi, còn đăng hình ảnh, thông tin cá nhân để mọi người cùng vào spam quấy rối thì là hành động thiếu văn minh. Hiểu không? Người ta xấu, mình vẫn có thể chế tài, xử lý họ theo cách văn minh, chứ chẳng phải hạ mình xuống thấp cùng đẳng cấp thiếu văn minh như vậy.
ở đây toàn những người có học bằng và hơn cụ thôi, và ko ai cần cụ dạy đời đâu.
cụ cứ ngồi đấy đao đức giả, mai người thân cụ bị con này nó lây bệnh thì ngồi đấy mà khoc
đ m cái con lolz này, tự nhiên cả nước khổ, tao thì mất ngủ. ý thức kém thì đâu cần đối xử văn minh

thinhtd

Xe container
Theo thông tin từ cuộc họp báo khẩn của UBND thành phố Hà Nội thì phố Trúc Bạch phong tỏa cách ly từ số nhà 25 đến số nhà 139.
Hà Nội cũng đã có danh sách các người tiếp xúc gần với bệnh nhân và đưa vào cách ly.
Ngoài ra tiếp tục lên danh sách các hành khách ngồi gần bệnh nhân trên chuyến bay từ Anh về VN, máy bay này cũng phải dừng khai thác...
Thông tin quan trọng nữa là cô này có biểu hiện ốm từ bên Anh cho nên về VN đã tự cách ly chứ ko phải đi tung tăng như các cụ lo ngại, đấy là một điều tốt.
Không biết thật hay nhầm người khác nhưng trên mạng nó share nhiều ảnh lắm. Cụ qua Beatvn hóng mà xem.