Jamebonds

Xe container
Cụ cố tình đánh lạc hướng à?

Trên zalo cổng thông tin chính phủ....đều có, báo chí đều đưa tin. Thế cụ nói nước ngoài họ tuýt với búc đến cho cá nhân cụ à?
Tin của m là tin chính thống, qua biên tập cẩn thận... nên đọc nó ko còn tính thời sự và cá tính của Lđ nữa. còn bọn kia LĐ nó Twitt trực tiếp luôn, tin của nó thực sự là news, còn ta chỉ mang tính information thôi... cụ hay đọc chứ e cá là mọi ng chả mấy ai theo dõi

Michael J

Xe điện
Tin của m là tin chính thống, qua biên tập cẩn thận... nên đọc nó ko còn tính thời sự và cá tính của Lđ nữa. còn bọn kia LĐ nó Twitt trực tiếp luôn, tin của nó thực sự là news, còn ta chỉ mang tính information thôi... cụ hay đọc chứ e cá là mọi ng chả mấy ai theo dõi
Tôi hỏi là tuýt với búc nó gửi tin cho cá nhân cụ à?

Vợ chồng em gần như cãi nhau đây. Nhà có mấy túi gạo, mấy thùng mì mà cứ sồn sồn lên bảo đi mua về tích. Mua bao nhiêu? Giữ cho đủ 2 tuần, lâu hơn thì cũng phải mò đi mua rau chứ. Mà tranh giành làm gì, để cho người khác họ mua. Nói thế xong nó ầm lên, kêu VH mới đầu cũng tích ít rồi mấy tháng không có gì ăn. Bố sư, chúng nó không có gì ăn thì nửa tháng là chết đói chứ làm gì còn chỗ cho virus nó lây. Nói không được, bực cả mình.
Nhà có một đống đồ khô với mì gạo là yên tâm quá sức rồi mà vẫn còn đòi tích với chả trữ :((
Tích một ít đồ khô cho yên tâm cũng ko sao, cũng chả hỏng được. Cụ nhà em bình thường hay đi chợ mà hôm qua nghe thông tin sắp cấm họp chợ mua một đống mỳ, gạo, xúc xích, thịt làm ruốc... Ko rõ có cấm họp chợ thật không nhưng mua cũng tốt, đỡ phải đi chợ nhiêù

adxnguyen

Xe tăng
Kết cục của em này chả ra sao đâu
Em cũng mong thế, làm khổ bao nhiêu người.
Nhưng lúc này em chỉ mong kết quả những người khác tốt, để ko bị lan rộng dịch bệnh là tốt lắm rồi.
Con kia sống chết kệ mịa nó, em éo quan tâm.

Reinhard

Xe buýt
Cần nói nhiều thế không? Mỏi tay lắm ạ.
Chỉ nói ngắn:
Chính phủ,các ban ngành liên quan đang làm rất rất tốt.
Giờ nếu ai chưa yên tâm thì hãy xem lại bản thân. Hãy dùng não của bản thân.
Kể chuyện tí để chia sẻ những gì em thấy thôi mà cụ, nếu không chi tiết sợ có cụ khác lại nghi ngờ em ngồi nhà bốc phét :(

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Kể chuyện tí để chia sẻ những gì em thấy thôi mà cụ, nếu không chi tiết sợ có cụ khác lại nghi ngờ em ngồi nhà bốc phét :(
Thì em có nói cụ đâu? Tiện mượn còm của cụ thôi ạ!

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng mong thế, làm khổ bao nhiêu người.
Nhưng lúc này em chỉ mong kết quả những người khác tốt, để ko bị lan rộng dịch bệnh là tốt lắm rồi.
Con kia sống chết kệ mịa nó, em éo quan tâm.
Nó sống lại là may,chứ nó mà chết thì loạn!
Xét trên phương diện ý khoa và thực tế xã hội nhé!

Quỳnh hp

Xe tăng
Cái e lo nhất là cô bé số 42 ở C100 Trại chuối HP trong danh sách bay cùng e Nhung này thì đã ko ở địa chỉ trên tầm 10 năm nay rồi. Họ ko biết e ấy ở đâu mà tìm nữa

Diệu Bảo

[Tịch thu bằng lái]
Nhẽ nhà ông bác sỹ? Hay hàng xóm nhà ông bác sỹ đau bụng?
Vợ chồng bác sĩ đi cách ly rồi mà.

Time có điều hòa tổng mà hành lang chạy điều hòa luôn ,nếu không tắt điều hòa tổng hành lang thì cứ xác định.

Vinhuser

[Tịch thu bằng lái]
Tích một ít đồ khô cho yên tâm cũng ko sao, cũng chả hỏng được. Cụ nhà em bình thường hay đi chợ mà hôm qua nghe thông tin sắp cấm họp chợ mua một đống mỳ, gạo, xúc xích, thịt làm ruốc... Ko rõ có cấm họp chợ thật không nhưng mua cũng tốt, đỡ phải đi chợ nhiêù
Nhẽ vợ bác tính mở đại lý thì sao?
Thôi chiều vợ đi....em thật. :-"
Tối hậu thư đây, sau khi nhà đã có một đống gạo, mì và đồ hộp:

Thôi thì đành mặc dòng đời xô đẩy :))

Logen

Xe hơi
Các mạng xã hội dân Việt hay dùng toàn của Tây, mà bọn này dek thèm đặt văn phòng đại diện ở Việt Nam. Thông tin trực tiếp qua bọn đấy khác quái gì qua đài địch.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Vợ chồng bác sĩ đi cách ly rồi mà.

Time có điều hòa tổng mà hành lang chạy điều hòa luôn ,nếu không tắt điều hòa tổng hành lang thì cứ xác định.
Này:
Em hỏi thật mợ có biết hệ thống điều hòa tổng ( trung tâm ) nó hoạt động ra sao không?
Đừng ( nghe nói) nhé?