Diệu Bảo

[Tịch thu bằng lái]
Này:
Em hỏi thật mợ có biết hệ thống điều hòa tổng ( trung tâm ) nó hoạt động ra sao không?
Đừng ( nghe nói) nhé?
Cụ có biết điều hòa Tổng nguy hiểm thế nào.khi có bệnh nhân mắc Covid 19 không ?
Hành lang Time bịt kín mít chạy điều hòa Tổng ai chẳng biết...à em không biết :D

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Cụ có biết điều hòa Tổng nguy hiểm thế nào.khi có bệnh nhân mắc Covid 19 không ?
Hành lang Time bịt kín mít chạy điều hòa Tổng ai chẳng biết...à em không biết :D
Chả có gì nguy hiểm, nếu cửa hồi gió không bị thằng nào dương tính hắt hơi vào đó. Và có hắt hơi vào đó, chưa chắc nó đã được hít vào máy điều hòa rồi thổi ra được cửa thổi. (Chu trình này phụ thuộc vào thiết kế của từng tổ máy).
Những người tỏ ra nguy hiểm thường chả biết cái quái gì cả.

canhhoabatdiet

Xe container
Vợ chồng em gần như cãi nhau đây. Nhà có mấy túi gạo, mấy thùng mì mà cứ sồn sồn lên bảo đi mua về tích. Mua bao nhiêu? Giữ cho đủ 2 tuần, lâu hơn thì cũng phải mò đi mua rau chứ. Mà tranh giành làm gì, để cho người khác họ mua. Nói thế xong nó ầm lên, kêu VH mới đầu cũng tích ít rồi mấy tháng không có gì ăn. Bố sư, chúng nó không có gì ăn thì nửa tháng là chết đói chứ làm gì còn chỗ cho virus nó lây. Nói không được, bực cả mình.
Nhà có một đống đồ khô với mì gạo là yên tâm quá sức rồi mà vẫn còn đòi tích với chả trữ :((
Cụ cứ mua khoảng 2 tạ gạo, 3 tạ thịt hộp, 5 kg rong biển, 1 yến lạc, 2 yến đậu xanh (hết rau thì ngâm nó thành giá đỗ), thế là đủ ăn từ giờ đến tết năm sau.
Đỡ phải đi chợ đông người :))

Jamebonds

Xe container
Các mạng xã hội dân Việt hay dùng toàn của Tây, mà bọn này dek thèm đặt văn phòng đại diện ở Việt Nam. Thông tin trực tiếp qua bọn đấy khác quái gì qua đài địch.
Twitter đặt ở Mỹ nhưng TTg Sing, Anh nó vẫn tw thôi, mà m cũng có cổng tt qua fb mà. Quan trọng là tính thời sự và gần gũi của tin thôi

Trục

Xe ba gác
Người OF

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Chả có gì nguy hiểm, nếu cửa hồi gió không bị thằng nào dương tính hắt hơi vào đó. Và có hắt hơi vào đó, chưa chắc nó đã được hít vào máy điều hòa rồi thổi ra được cửa thổi. (Chu trình này phụ thuộc vào thiết kế của từng tổ máy).
Những người tỏ ra nguy hiểm thường chả biết cái quái gì cả.
Em nói Ngẫn rồi mà.

Trục

Xe ba gác
Người OF
Vợ chồng em gần như cãi nhau đây. Nhà có mấy túi gạo, mấy thùng mì mà cứ sồn sồn lên bảo đi mua về tích. Mua bao nhiêu? Giữ cho đủ 2 tuần, lâu hơn thì cũng phải mò đi mua rau chứ. Mà tranh giành làm gì, để cho người khác họ mua. Nói thế xong nó ầm lên, kêu VH mới đầu cũng tích ít rồi mấy tháng không có gì ăn. Bố sư, chúng nó không có gì ăn thì nửa tháng là chết đói chứ làm gì còn chỗ cho virus nó lây. Nói không được, bực cả mình.
Nhà có một đống đồ khô với mì gạo là yên tâm quá sức rồi mà vẫn còn đòi tích với chả trữ :((
Gấu nhà em còn chả buồn đi mua gì cơ, cùng quan điểm với em, nó bảo, nhà có oto, mới có 1 ca thì xoắn cái giề.
Chỉ sợ không có tiền, mà tiền thì nhà không thiếu, kệ!

Trục

Xe ba gác
Người OF
Em nói Ngẫn rồi mà.
Ngồi nhà, nghe thông tin Covid-19 thì cực kỳ dở hơi.
Như em, ngày chạy thông 3 tỉnh, hoặc ít nhất lộn qua đôi ba cái chung cư, tây ta gặp cả.
Giữ khoảng cách an toàn, tránh tiếp xúc trực diện là được.
Nếu lo con covid nó cắn, thì tầm này cháo còn đếch có mà ăn. ;))

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Gấu nhà em còn chả buồn đi mua gì cơ, cùng quan điểm với em, nó bảo, nhà có oto, mới có 1 ca thì xoắn cái giề.
Giá như gấu nhà em nó đc như nhà bác....
Hiaza....za....

duongbaoan267

Xe điện
con gấu nhà em nó nằng nặc đòi đi mua đồ tích. nó bắt em oánh xe đi chở đồ em đell đi thế là nó ý kiến với mẹ em em lại phải đi

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Ngồi nhà, nghe thông tin Covid-19 thì cực kỳ dở hơi.
Như em, ngày chạy thông 3 tỉnh, hoặc ít nhất lộn qua đôi ba cái chung cư, tây ta gặp cả.
Giữ khoảng cách an toàn, tránh tiếp xúc trực diện là được.
Nếu lo con covid nó cắn, thì tầm này cháo còn đếch có mà ăn. ;))
Thế bác nghĩ em ngồi im á.....em cũng bôn ba chả kém nhá....
Nhưng.....nói thật....éo dám soi gương trước khi ra khỏi nhà như khi chưa có dịch....

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

Trục

Xe ba gác
Người OF
Giá như gấu nhà em nó đc như nhà bác....
Hiaza....za....
con gấu nhà em nó nằng nặc đòi đi mua đồ tích. nó bắt em oánh xe đi chở đồ em đell đi thế là nó ý kiến với mẹ em em lại phải đi
Thì sáng lúc đi chợ, nó về khúc khích cười, kể với em là dân đi mua đồ khô, mì tôm, ăn thế quái nào được mà mua.
Còn xác định mua xong, để nguyên, qua dịch vứt đi thì mua, đồ đông lạnh ăn có ra gì đâu, đồ khô cũng chả mấy thứ mà ngon.

Trục

Xe ba gác
Người OF
Thế bác nghĩ em ngồi im á.....em cũng bôn ba chả kém nhá....
Nhưng.....nói thật....éo dám soi gương trước khi ra khỏi nhà như khi chưa có dịch....
Với cường độ làm việc như của em, hay của lão, và một số đồng nghiệp khác, thì bệnh nhân số 17 tuổi tôm để so.
Mình mà dính thì cách ly vài chục điểm dân cư, chứ chả đùa. =))

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Thì sáng lúc đi chợ, nó về khúc khích cười, kể với em là dân đi mua đồ khô, mì tôm, ăn thế quái nào được mà mua.
Còn xác định mua xong, để nguyên, qua dịch vứt đi thì mua, đồ đông lạnh ăn có ra gì đâu, đồ khô cũng chả mấy thứ mà ngon.
Tóm lại là khoe gấu đi đánh võng ngoài chợ,chả mua gì,về cười khúc khích hử???

Trục

Xe ba gác
Người OF
Tóm lại là khoe gấu đi đánh võng ngoài chợ,chả mua gì,về cười khúc khích hử???
Sáng nào nó chả đi chợ mà lão.
Nhà em không có đồ trong tủ mấy khi, gần như là chỉ có đá cho em uống nước thì có. :P

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Với cường độ làm việc như của em, hay của lão, và một số đồng nghiệp khác, thì bệnh nhân số 17 tuổi tôm để so.
Mình mà dính thì cách ly vài chục điểm dân cư, chứ chả đùa. =))
Thôi.....chả nói nữa...kẻo mai of cách ly em với lão...2 thèng nc 1 mình bùn bủ mệ....