Thảo luận Toyota camry tại việt nam từ đời đầu đến giờ có gì thay đổi?

tanhochoi2901

Đi bộ
Thực ra thì em chuẩn bị làm bài thuyết trình về vấn đề bảo vệ môi trường và hãng xe em chọn là camry! Em tìm nhiều tài liệu trên google nhưng không thấy gì mấy. Sau khi lướt một hồi thì em thấy nên xin ý kiến từ các bác của các thế hệ đầu. Em muốn tìm hiểu chút về kêt cấu chi tiết của động cơ xe camry từ thế hệ đầu ( nhập vào Việt Nam ) cho đến nay thì đã có gì thay đổi để không làm ảnh hưởng đến môi trường không ạ. Em có xem về động cơ hybrid nhưng không biết nó có trên camry từ bao giờ và ảnh hưởng của nó đến môi trường là như nào. Vậy nên em xin chút ý kiến từ các bác ạ. Em cảm ơn mọi người.

formen

Xe lăn
cụ sợt chuẩn khi thải euro theo đời xe ý ợ.

formen

Xe lăn
Vẫn Euro 2 từ đầu đến giờ phải không cụ ?
khồng cụ, ai lại làm ăn thế bao giờ

:)) :)) :)) =)) =)) =)) =))

có nhiều cách dể xử lý khí thải - bảo vệ môi trường theo đề tài của cụ thớt mà.

mặc dù cái lõi - là cái máy có thể không thay đổi từ đời ơ kìa đến giờ (chỉ cần tra mã máy và lên wiki để đọc thông tin là đủ)

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh
Thực ra thì em chuẩn bị làm bài thuyết trình về vấn đề bảo vệ môi trường và hãng xe em chọn là camry! Em tìm nhiều tài liệu trên google nhưng không thấy gì mấy. Sau khi lướt một hồi thì em thấy nên xin ý kiến từ các bác của các thế hệ đầu. Em muốn tìm hiểu chút về kêt cấu chi tiết của động cơ xe camry từ thế hệ đầu ( nhập vào Việt Nam ) cho đến nay thì đã có gì thay đổi để không làm ảnh hưởng đến môi trường không ạ. Em có xem về động cơ hybrid nhưng không biết nó có trên camry từ bao giờ và ảnh hưởng của nó đến môi trường là như nào. Vậy nên em xin chút ý kiến từ các bác ạ. Em cảm ơn mọi người.
Cụ tìm hiểu về tiêu chuẩn khí thải và động cơ Dual VVTi của Camry nhé. Động cơ Hybrid chỉ trang bị một số xe Camry nhập cho đội cảnh sát giao thông chứ không bán lẻ phổ biến đâu ạ

terwa

Xe tăng
mà cụ nói camry tại VN là camry sản xuất tại VN đó à? chứ camry ở VN thì đời 8x ơ kìa đã có rồi, khó nắm hết lắm

THANGCHIP

Xe buýt
Tổng hợp rộng quá cụ ơi