Khoe xe Triumph Bonneville bobber custom Sidecar.made by Minibike TK

bongxu.

Xe tăng
Một chiếc Bobber đồ sộ với dung tích xylanh cợ khủng 1200cc phong cách pha trộn giữa Classic & hiện đại ,tổng thể chỉ có thể nhận xét ĐẸP
Tuy nhiên thiết kế của xe chỉ có yên solo nên không có chỗ cho người thứ 2,nếu nhỏ bé chịu khó thì có thể ngồi "chung yên" tuy nhiên ko phải là ý kiến hay
Thế là chủ xe quyết định Custom lên thành Sidecar,phải công nhận là rất phù hợp cho tổng thể chiếc xe khi hoàn thành (ý kiến cá nhân của em,còn theo các bác thì thế nào ??? Để nhận xét ở phía dưới được không ạ ? Em xin cảm ơn các bác nhiều !!!!)
Dựng theo phong cách đơn giản hoá để tránh làm "loãng" đi chất Classic cổ điển của chiếc xe này...
"Nền móng" là chiếc Bobber này ,em lấy hình ảnh của "tuyệt phẩm" phiên bản giới hạn limited với số lượng 750 em.Với những trang bị chất lượng như phuộc trước dạng hành trình ngược USD hàng hịn đến từ thương hiệu Ohlins đi kèm hệ thống phanh đĩa trước sử dụng đĩa kép với ABS 2 kênh . Được trang bị kẹp phanh 4 pistong của Brembo thiết kế của kẹp phanh dạng "hướng tâm" như trên các loại PKL cao cấp...Còn hình dáng thì giống nhau

Và đây là bản độ