[Vì cộng đồng] Từ thiện - Chương trình Hợp tác: OF vận chuyển cháo cùng NTCM

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Hì chào cụ, thế mà đã mấy năm em theo nồi cháo rồi ấy nhể. Nhớ hôm đầu đi chở cháo, xe loay hoay quay đầu ở trong ngõ, hôm đó có em maiheo đi theo xe. Hôm đó em ra cản đường cho xe sang đường toảt cả mồ hôib-(:>=:).

Hôm chủ nhật các cụ làm sinh nhật, em cố gắng có mặt ạ. Hôm đó em ở Hải Phòng có đám giỗ bên đằng ngoại, em không biết có vè kịp không. Em sẽ chuyển linh cho các cụ chở cháo biết tin nhà mình.

Chúc nồi cháo ngày càng đông khách

Kính chào Cụ xeđịahình cùng các Cụ,

Em là Thaidzuy, thành viên BQT NTCM, hôm nay mới đăng nhập thành viên vì lâu nay toàn đọc thông tin bên ngoài. Hôm nay mới được Cụ Daicatroc hướng dẫn vào chủ đề này. Trước tiên mong các Cụ thứ lỗi cho em cũng như BQT NTCM về sự chậm trễ này.

Hoạt động Nồi cháo thành công cho đến ngày hôm nay và còn tiếp tục về sau không thể có được nếu như không có sự song hành tuyệt vời từ phía Otofun. Năm Kỷ Mão sắp trôi qua, đánh dấu thêm một bước nữa sự hợp tác của Otofun dành cho NTCM trong suốt 208 chuyến xe chở cháo trong năm rồi.

Không những thế, chính những thành viên này đã cùng thắp lên ngọn lửa tình nguyện vùng sâu vùng xa mà nhờ đó, một số thành viên NTCM cũng tham gia vào như một hoạt động chung.

Nhân dịp năm mới, thay mặt cho toàn thể anh chị em bên NTCM và hàng ngàn bệnh nhân nghèo đã được nhận cháo từ thiện trong năm, xin được gửi tới các Cụ Otofun lời cảm ơn chân thành nhất. Kính mong các Cụ và gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc, thành đạt và luôn luôn an toàn trên mọi nẻo đường.

Nhân tiện chủ đề này, kính mời các Cụ bớt chút thời gian tham gia buổi gặp mặt thân mật nhân Sinh nhật NTCM lần thứ 5 và nhân buổi nấu cháo cuối cùng trong năm tại HN, lúc 18h ngày Chủ nhật 15/01/2012 tại Hot Life Cafe, 65 Quán Sứ, HN. Rất mong được gặp đông đủ các Cụ.

Kính,

ThaiDzuy

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Em đã nhận được tin nhắn của cụ. Ra tết cụ đi chở cháo nhá.

Nhà em hôm nay mới đọc được thông tin của chương trình rất muốn được tham gia, mong có sự chỉ dẫn của các cụ đã tham gia chương trình nay ạ :)

Rybicka

Xe buýt
Lịch chở cháo tuàn này:

T7:MrBean2002, bệnh viện K
Vô lăng vuông, bệnh viện Việt Đức (em sẽ nhắn nồi cháo bố trí nguòi theo xe cụ)

Cn: Ivann, bệnh viện Việt Đức
MrTran1989, bệnh viện K
chủ nhật em phải cố đến quấy cháo mới được

ThaiDzuy

Đi bộ
@Bác Rybicka: Bác cứ qua Chùa Thanh Nhàn, ngõ 318 Đê La Thành chiều Chủ nhật từ 13h - 15.45 nhé.

ThaiDzuy

Đi bộ
Hì chào cụ, thế mà đã mấy năm em theo nồi cháo rồi ấy nhể. Nhớ hôm đầu đi chở cháo, xe loay hoay quay đầu ở trong ngõ, hôm đó có em maiheo đi theo xe. Hôm đó em ra cản đường cho xe sang đường toảt cả mồ hôib-(:>=:).

Hôm chủ nhật các cụ làm sinh nhật, em cố gắng có mặt ạ. Hôm đó em ở Hải Phòng có đám giỗ bên đằng ngoại, em không biết có vè kịp không. Em sẽ chuyển linh cho các cụ chở cháo biết tin nhà mình.
Em thật có lỗi không biết bác mở cái thớt to uỵch thế này. Em phải search google mới ra. Cảm ơn sự điều phối của bác nhiều. Thời gian trôi nhanh thật!
Bác cố gắng về tham gia cho các chị em nhà NTCM bớt tủi thân...

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
hì cụ không biết topíc này được mấy năm rồi à huhu:((

Em thật có lỗi không biết bác mở cái thớt to uỵch thế này. Em phải search google mới ra. Cảm ơn sự điều phối của bác nhiều. Thời gian trôi nhanh thật!
Bác cố gắng về tham gia cho các chị em nhà NTCM bớt tủi thân...

vô lăng vuông

Xe đạp
Bác nào muốn bổ túc tay lái nên tham gia vụ chở cháo này :)

ThaiDzuy

Đi bộ
Kính chào Cụ xeđịahình cùng các Cụ,

Nhân tiện chủ đề này, kính mời các Cụ bớt chút thời gian tham gia buổi gặp mặt thân mật nhân Sinh nhật NTCM lần thứ 5 và nhân buổi nấu cháo cuối cùng trong năm tại HN, lúc 18h ngày Chủ nhật 15/01/2012 tại Hot Life Cafe, 65 Quán Sứ, HN. Rất mong được gặp đông đủ các Cụ.
Kính,

ThaiDzuy
Kính chào các Cụ,

Sau khi xem xét đầy đủ các yếu tố Thiên - Nhân - Địa, nhóm NTCM Miền Bắc quyết định thay đổi điểm tổ chức cho phù hợp tình hình thực tế.

Địa điểm mới: Quán Lã Vọng II - Mạnh Hoạch

Địa chỉ: Số 181 Đê La Thành (Ngay ngã tư Đê La Thành - Hào Nam phía Hoàng Cầu, rất gần nơi nấu cháo của chúng ta)

Thời gian: 18h - 21h Chủ nhật 15/01/2012.

Kính mong các Cụ thu xếp chung vui cùng NTCM.

Thân,

tepty

Xe đạp

Chúc nồi cháo ngày càng đông khách
Bác Xe, chính xác là 2 năm 2 tháng Bác ah tính từ sau chuyến đi Pa Ủ Bác nhỉ. Từ lúc có Bác điều phối việc xe cộ , quy trình của buổi nấu và phát cháo trơn tru hơn hẳn.

Lâu lắm rồi các thành viên nhóm cháo không có offline, lần gần nhất đông đủ có cả các bác chở cháo là năm kia tại quán Hiếu béo, hihi. Vậy chủ nhật này các bác cố gắng tham dự nhé. Cám ơn các bác nhiều

Chúc các bác và gia đình Năm mới Vui vẻ Hạnh phúc

tepty

Xe đạp
hì cụ không biết topíc này được mấy năm rồi à huhu:((
Chính xác là hắn có biết nhưng ko biết cách nào tìm ra link này vì OF rộng lớn hơn NTCM nhiều quá. Em biết cách phạt hắn rồi, chủ nhật em mách bác

Black & White

Xe hơi
Chính xác là hắn có biết nhưng ko biết cách nào tìm ra link này vì OF rộng lớn hơn NTCM nhiều quá. Em biết cách phạt hắn rồi, chủ nhật em mách bác
Mợ Tep cho em tham gia với nhé?!

JOLIEhavegone

Xe máy
Kính chào các Cụ,

Sau khi xem xét đầy đủ các yếu tố Thiên - Nhân - Địa, nhóm NTCM Miền Bắc quyết định thay đổi điểm tổ chức cho phù hợp tình hình thực tế.

Địa điểm mới: Quán Lã Vọng II - Mạnh Hoạch

Địa chỉ: Số 181 Đê La Thành (Ngay ngã tư Đê La Thành - Hào Nam phía Hoàng Cầu, rất gần nơi nấu cháo của chúng ta)

Thời gian: 18h - 21h Chủ nhật 15/01/2012.

Kính mong các Cụ thu xếp chung vui cùng NTCM.

Thân,
Hôm đó em và Gấu thu xếp đến dự vào lúc 20h có được không hả cụ?
Có phải ăn cơm trước ở nhà không ợ ?

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Vâng đúng là sau chuyến đi Pa Ủ đấy ạ

Bác Xe, chính xác là 2 năm 2 tháng Bác ah tính từ sau chuyến đi Pa Ủ Bác nhỉ. Từ lúc có Bác điều phối việc xe cộ , quy trình của buổi nấu và phát cháo trơn tru hơn hẳn.

Lâu lắm rồi các thành viên nhóm cháo không có offline, lần gần nhất đông đủ có cả các bác chở cháo là năm kia tại quán Hiếu béo, hihi. Vậy chủ nhật này các bác cố gắng tham dự nhé. Cám ơn các bác nhiều

Chúc các bác và gia đình Năm mới Vui vẻ Hạnh phúc

altistau

Xe tải
Em mới tham gia vào OF nên cũng biết NTCM hơi muộn. Các cụ cho em đặt cái thớt đi ngoáy cháo cùng với. 4b của e la altis các cụ ợ. chắc 2 nồi là được nhể?
ym: meadowsun82

tepty

Xe đạp
Thưa bác Black&White và bác Joliehasgone:Nhóm em rất hân hạnh được đón tiếp các bác . Các bác để dành bụng để ăn tối với tụi em ah

daicatroc

Xe buýt
...Nhóm em rất hân hạnh được đón tiếp các bác . Các bác để dành bụng để ăn tối với tụi em ah....
Úi giời ôi, nghe gấu nhà em nói với các Bác cứ ngọt như mía lùi ấy, thế mà ở nhà nói với em thì cắn ca cắn cảu, mời chồng ăn cơm thì nhấm nha nhấm nhẳng, chồng chưa nói xong đã cãi xong rồi :((

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
ok cụ. Em add nick cụ rồi đấy. Cụ cho em cái số đi dộng nhá

Em mới tham gia vào OF nên cũng biết NTCM hơi muộn. Các cụ cho em đặt cái thớt đi ngoáy cháo cùng với. 4b của e la altis các cụ ợ. chắc 2 nồi là được nhể?
ym: meadowsun82