Từ thiện-Chương trình hợp tác với NTCM : giúp xác minh các hoàn cảnh khó khăn

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
hì hì lâu lâu không thấy bên ấy gọi xác minh, em lại thắc mắc đấy cụ

Thay mặt tổ xác minh miền Bắc em xin cảm ơn bác Xe đã lập ra thớt này, vậy có gì thì từ dày trở đi từ giờ trở lại em kính phiền các bác với ạ.

_ACom_

Đi bộ
Làm phiền các bác đây ạ, bác nào tiện đường xác minh giùm chúng em trường hợp này

Bố của bé Thùy Linh là ĐÀM VĂN TUẤN ở địa chỉ xóm 4,thôn Bằng Lương,xã Thái Nguyên,huyện Thái Thụy,tỉnh Thái Bình hay theo số điện thoại 0943307776
http://nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=17&id=35217#35217

Trường hợp này ở Của Nam -Nghệ An
http://nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=17&id=33605#35601

Trân thành cảm cơn các bác ạ!

Chỉnh sửa cuối:

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
cụ không bẩu sớm, có cụ đang ở HÀ Tĩnh, không hiểu giờ này đi dến đâu rồi

Làm phiền các bác đây ạ, bác nào tiện đường xác minh giùm chúng em trường hợp này

Bố của bé Thùy Linh là ĐÀM VĂN TUẤN ở địa chỉ xóm 4,thôn Bằng Lương,xã Thái Nguyên,huyện Thái Thụy,tỉnh Thái Bình hay theo số điện thoại 0943307776
http://nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=17&id=35217#35217

Trường hợp này ở Của Nam -Nghệ An
http://nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=17&id=33605#35601

Trân thành cảm cơn các bác ạ!

Càrăngcăngtai

Đi bộ
Iem là mem mới xin phép làm phiền các cụ các bác OFer tý. Iem có thông tin về trường tiểu học Ngọc Mỹ B xã Ngọc Mỹ huyện Tân lạc, tỉnh Hòa Bình - Iem đã có số điện thoại liên lạc của thầy hiệu trưởng rồi ạ. Các thầy cô trên ấy nói học sinh trên đó thương lắm, thiếu quần áo ấm và sách, truyện lắm. thậm chí mùa đông các em không ngồi học mà toàn đứng, thậm chí nhảy nhảy tại chỗ cho khỏi lạnh. Iem muốn tổ chức quyên góp ủng hộ các cháu chút quà bánh sách vở nhưng sức mỏng lực cùng không tự đi tiền trạm xác minh được. Có cụ nào bác nảo phát tâm giúp iem qua đó thì ghé vào xem tình hình ở đó thế nào ạ! Nếu có thể cho em xin vài tấm hình thì tốt quá. Thầy trưởng phòng GD huyện Tân Lạc có nói là đường vào đó rất khó đi nên em chần chừ không dám hô hào Đoàn Thanh Niên chỗ em. Nếu có các bác giúp khoản tiền trạm thì iem sẽ tổ chức cho các cháu thanh niên THPT đi lên giao lưu tặng quà ở trên đó thì phúc đức quá ạ. Em xin cảm ơn trước các cụ các bác ạ! Mong tin các cụ các bác lắm.

Chỉnh sửa cuối:

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Có cụ nào đi công cán qua địa điểm trên thi ghé vào giúp cụ carang nhé

Càrăngcăngtai

Đi bộ
Mong tin các cụ các bác quá. Hôm nào đi dạy, các con cũng hỏi kế hoạch đi Ngọc Mỹ thế nào rồi cô! Thật áy náy quá!

Red Fate

Xe hơi
Mong tin các cụ các bác quá. Hôm nào đi dạy, các con cũng hỏi kế hoạch đi Ngọc Mỹ thế nào rồi cô! Thật áy náy quá!
mợ cho cái số của thầy hiệu trưởng và nói qua về đường đi nhé, nhất là cái đoạn khó đi ý để mọi người còn liệu thời gian và loại xe. Tks mợ

Càrăngcăngtai

Đi bộ
Cảm ơn các cụ các bác. Số thầy hiệu trưởng : Thầy Trường : 0975436856.
Bẩm các cụ các bác nhà chấu mới chỉ đi đến Tân Lạc chứ chưa vào đến xã Ngọc Mỹ nên không biết đường đâu ạ. Chỉ thấy thầy hiệu trưởng nói là từ đường ô tô vào khoảng 8 km đường rất xấu

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Bẩm cụ mod, sau một thời gian lập topic này và đặc biẹt là sau buỏi gặp mặt với chủ nhiệm CLB xác minh miền Bắc bên diễn đàn NTCM trua nay, em nhờ mod đóng lại topíc này ạ. Lý do là thời gian vừa qua, bên phía bạn còn đôi chút vướng mắc về mặt kỹ thuật nên việc vận hành CLB chưa hiệu quả. Khi nào điều kiện thuận lợi, em sẽ xin phép mở lại ạ.

Em cảm ơn tất cả các cụ ofer đã đăng ký tham gia. Gờ rúp mail của clb em vẫn để nguyên, khi nào ọp ẹp em lại ới các cụ

Kính cụ

Chỉnh sửa cuối: