[Funland] Tư vấn bệnh viện khám mắt

vqpp

Xe tải
Chả là cụ bà ở quê hôm nay ra thủ đô, cụ cảm giác mắt khô, đã khám ở bệnh viện quê nhưng mãi chẳng khỏi.
Nhân dịp cụ ra, em định đưa cụ đi khám, hỏi các bác có kinh nghiệm: khám ở bv mắt TW hay khám ở các viện mắt tư nhân ngoài tốt và nhanh hơn các bác nhỉ?

SuperLoc

Xe hơi
Đưa Cụ ra Việt Nga cho nhanh. Chu đáo, lịch sự...

đội mũ_ lái xe

Xe ba gác
Chả là cụ bà ở quê hôm nay ra thủ đô, cụ cảm giác mắt khô, đã khám ở bệnh viện quê nhưng mãi chẳng khỏi.
Nhân dịp cụ ra, em định đưa cụ đi khám, hỏi các bác có kinh nghiệm: khám ở bv mắt TW hay khám ở các viện mắt tư nhân ngoài tốt và nhanh hơn các bác nhỉ?
Em hay khám và đưa người nhà khám ở bệnh viện mắt quốc tế, Bùi Thị Xuân, khám nhanh và yên tâm

sauxanh

Xe hơi
Có điều kiện thì ra tư nhân cụ ạ, em đưa con đi khám ở bv mắt DND thấy ổn hơn viện mắt TW.
Trước đó em đưa con đi khám tại viện mắt TW khó chịu từ khâu gửi xe vào viện. Vào đến BV thì xếp hàng đợi, ok đợi cũng ko sao văn hóa xếp hàng cũng tốt nhưng xếp hàng làm gì các cụ có biết không, xếp hàng để cô bác sỹ làm việc cá nhân. Cứ đo mắt cho 1 đứa trẻ xong cô lại dành ra mấy phút để lướt FB, trong thời gian đó cô bắt bọn trẻ đợi. Người khám hôm đó toàn trẻ con, có đứa đi cùng bố mẹ ở quê ra nhìn rất tội nghiệp. Đo mắt xong, khám cô bác sỹ kê cho con nhà em đơn kính, 1 lọ nước muối nhỏ mắt và 1 loại thuốc bổ gì đó nhưng em ko mua. Em vào đó vì con em còn bé mà nó cứ nhìn kiểu nghiêng nghiêng nên sợ mắt có vấn đề gì muốn vào viện TW cho đảm bảo, vào một lần rồi vào viện tư nhân thấy kết quả cũng thế nhưng thoải mái hơn các cụ ạ.

kbanglai

Xe tải
Cụ đưa ra viện mắt trung ương cũng được, hoặc viện mắt quốc tế chỗ Bùi Thị Xuân cũng ok nhé