Tư vấn Nissan Sunny MT, Mit Attrage MT và Kia Rio MT

bii1008

Xe hơi
Chào các cụ, nhà em đang cần tìm hiểu và lựa chọn giữa Sunny MT, Attrage và Rio MT.

Hầu hết các review, thảo luận, quảng cáo đều là về dòng AT nên thông tin về MT em chưa nắm được nhiều. Em đang muốn biết xem MT thì sẽ bị lược bỏ, thiếu option, nâng cấp, khuyến mại gì so với dòng chuẩn như quảng cáo.

Các cụ cho em xin ít đánh giá và tư vấn với ạ.
Cảm ơn các cụ!

ngungo thien ly

Xe container
Nhà em chả biết nhiều về các loại xe lắm, đang chạy Nắng MT, cụ cần hỏi gì về em nó xem nhà em có giúp gì cho cụ được không

bii1008

Xe hơi
Nhà em chả biết nhiều về các loại xe lắm, đang chạy Nắng MT, cụ cần hỏi gì về em nó xem nhà em có giúp gì cho cụ được không
Cụ chạy lâu chưa ạ, em nghĩ nissan khá bền thì sunny chắc cũng ít hỏng vặt phải không cụ.
Bản nhà cụ có phải mới không ạ, có bị cắt giảm nhiều ko ạ, hệ thống an toàn như ABS, EBD, BA, túi khí thì sao ạ.

dzoro

Xe điện
Cụ chạy lâu chưa ạ, em nghĩ nissan khá bền thì sunny chắc cũng ít hỏng vặt phải không cụ.
Bản nhà cụ có phải mới không ạ, có bị cắt giảm nhiều ko ạ, hệ thống an toàn như ABS, EBD, BA, túi khí thì sao ạ.
Bị cắt cũng nhiều cụ nhé:
Lazang thường; Tay lái đơn giản không có nút chức năng trên tay lái, ghế nỉ, ổ cắm gì gì không có, chìa khóa thường, không màn hình, cam lùi ... Mấy cái này cụ vào trang web, ngâm cứu một lúc có mà ra hết ấy chứ.

ABS, EBD và 2 túi khí thì vưỡn có như nhau. Hỏng vặt thì cháu chịu, cháu mới chạy có 3 tháng ah :)) :)) :))

bii1008

Xe hơi
Bị cắt cũng nhiều cụ nhé:
Lazang thường; Tay lái đơn giản không có nút chức năng trên tay lái, ghế nỉ, ổ cắm gì gì không có, chìa khóa thường, không màn hình, cam lùi ... Mấy cái này cụ vào trang web, ngâm cứu một lúc có mà ra hết ấy chứ.

ABS, EBD và 2 túi khí thì vưỡn có như nhau. Hỏng vặt thì cháu chịu, cháu mới chạy có 3 tháng ah :)) :)) :))
Mất mấy cái chức năng đa phương tiện nếu ko có thì nội thất chắc nhìn mất vui quá cụ nhể, còn may là hệ thống an toàn vẫn còn :D

duynguyen90

Đi bộ
mấy cái như màn hình,cam lùi,ghế da... cụ lắp thêm cũng đơn giản thôi mà.nhưng e thấy cụ cố thêm ít thóc lấy bản xv cho nó mấu :D

Bùi Ngọc kt16

Xe tăng
Website
mercedesbenz5s.com
cụ cân nhắc xe Rio đi, xe nhập nên nhìn mượt lắm cụ ạ :) cụ cần thông số thì để e gửi mail cho ạ :)