Tin tức Tương lai của chiếc xe uy tín nhất VN

lapin

Xe container
tôi nghĩ là một người bình thường, với khả năng đọc hiểu bình thường và không bị khuyết tật về mắt thì sẽ không hỏi những câu hay khẳng định những điều ngu xuẩn kiểu như "LC300 có KDSS 2 bánh trước" kiểu như mợ đâu? nhất là sau khi tôi đã phải giải thích hết nước hết cái, đưa cả video hãng làm để chỉ cho mợ thấy là E-KDSS không giống KDSS, sang LC300 là đã lên E-KDSS chứ không còn KDSS nữa, và với cấu tạo của KDSS thì chỉ có lắp cả 2 trục chứ không có chuyện lắp riêng cho trục trước như mợ xạo quần đâu? mợ nghĩ sao mà giữa một lô cả chục nghìn cái xe xuất đi Nga, bán cho nội địa Nhật toàn dùng E-KDSS mà tự dưng một lô mấy chục chiếc xuất đi VN thằng Toy nó lại dở hơi mang cái công nghệ từ model xe cũ lắp lên? phát biểu thì cũng lắc cái não một tí đi chứ, cứ lải nhải mãi cái chuyện "KDSS hai bánh trước" mà không thấy mình ngu à?
Treo khí nén thì có gì mà nhục? sai thì sửa chửa thì đẻ. chứ cứ phải như mợ ráo xư FWD học, lên mạng lấy bài về nhét vào google dịch vì méo biết tiếng anh xong vẫn post lên forum ra vẻ thông thái lắm hòng "thông não người khác khỏi bị đám sale Toy mê muội", ai dè vừa dốt tiếng anh vừa cẩu thả, từ ngữ chuyên ngành thì không biết, đến cái từ "understeer" không biết là "thiếu lái" nên vẫn để nguyên cái gg dịch là "lái dưới mô men xoắn", chắc lúc mợ sốt sắng đi chứng minh FWD ngon hơn RWD mợ cũng không nghĩ là cái diễn đàn này không phải ai cũng dốt tiếng Anh như mợ. cái loại đã dốt còn hay nói chữ, nhân cách thối tha đàn bà đạo đức giả như mợ, bị bóc phốt phải lủi như chó cụp đuôi còn không biết nhục thì tôi việc gì phải nhục? thích tranh luận thì đưa ra bằng chứng rõ ràng, phát biểu ít nhất cũng thể hiện hiểu biết về dòng xe như cụ Lucky thì ai nói gì, chứ như mợ quăng bừa cái ảnh vào, đến lúc đòi chú thích thì luẩn quẩn cứ phải đẩy sang người khác nhờ giải thích hộ cho thì cũng đáng tự hào lắm nhỉ?
bây giờ tôi bảo có loại Land Trung Đông dùng treo khí nén thì mợ có chịu nhục không? ở Thổ Nhĩ Kỳ, một đất nước thuộc khu vực Trung Đông, người ta vẫn bán loại Land Cruiser Prado với trang bị hệ thống AVS đấy. mà như cụ Lucky bảo AVS trên Prado có treo khí nén, chiếu theo hệ thống định danh của Toyota họ gọi con Prado thế hệ hiện tại là Land Cruiser 150 thì chứng tỏ Land Trung Đông vẫn có loại xài treo khí nén nhé =)) không ngờ đến khả năng này phải không ráo xư FWD học kiêm thần đồng Google dịch?
đính chính lại tranh cãi từ đầu thread thì Land TĐ dù có một vài bản cao nhất hơn được Land Mỹ ở cái nâng han gầm thì mặt bằng chung vẫn thua Land Mỹ nhé. chưa kể cùng máy 5.7 nhưng bản TĐ chỉ có 362hp trong khi bản Mỹ 383hp tương đương LX570.
E xem trên các trang Toyota TĐ thấy đến bản cao nhất hiện tại VXR cũng không có KDSS lẫn E-KDSS. Bản GR-S cuối năm ra mắt sẽ có E-KDSS. Bản ZX chả biết bh ra mắt. Dư vậy LC 300 VN có KDSS thành ra của hiếm, chả nhẽ ăn hàng ngoài phần này? :))

hongins174

Xe buýt
Túm lại là vẫn chưa search ra được số liệu để phủ định chứ gì? Nếu có rồi thì chả vất lên đây ngay để "dạy dỗ" lập tức chứ làm gì có chuyện còm đi còm lại dây dưa thế này nhỉ.
Thông tin của cụ khác gì phán đề về 30 không biết hôm nào. Nói cụ bốc thuốc có gì sai nữa

Thẳng tuột cho cụ 1 câu Land cruise trừ Prado ra không bao giờ có con số cụ nói

Chỉnh sửa cuối:

hongins174

Xe buýt
Cụ cũng cuồng và bênh Toy tởm bỏ mẹ ra.
Nói chung nhà em cũng đang muốn đặt mua thêm con Land 300 này đi cày công trình nhưng cái thái độ bán hàng làm em đé.o chấp nhận được. Nếu đúng giá đợi 06-09 tháng em cũng ok vì nhà không thiếu xe. Còn vì cầu cao hơn cung mà lợi dụng ăn chênh thì rất rất vô liêm sỉ.
Con LC là 1 con xe khá lành dành cho dân công trình như công ty nhà em đi như phá nhưng nói thật chỉ để đi cày thôi chứ đi nó cũng không thú vị và sướng đâu. Đi chơi hoặc đi off road nhẹ cứ CUV hoặc SUV Anh Đức mà chiến.

Cái cách cụ bảo vệ bọn Toy nó giống cái tụi sale VF ấy. Bán hàng kiểu của cụ như tụi em có xèng nhưng cũng éo chấp nhận được cái thái độ. Người ta có chê, có phản biện, có không hài lòng thì cũng cứ lắng nghe và ngon ngọt. Mất đé.o gì câu nói để khách họ lòi tiền ra mà phải gân cổ lên cãi.
Tưởng cụ là lão đại nhảy vào can thiệp nhưng kéo xuống còm dưới hóa ra không phải. Đáng tiếc.

Qualcomaptx

Xe tăng
Cụ cũng cuồng và bênh Toy tởm bỏ mẹ ra.
Nói chung nhà em cũng đang muốn đặt mua thêm con Land 300 này đi cày công trình nhưng cái thái độ bán hàng làm em đé.o chấp nhận được. Nếu đúng giá đợi 06-09 tháng em cũng ok vì nhà không thiếu xe. Còn vì cầu cao hơn cung mà lợi dụng ăn chênh thì rất rất vô liêm sỉ.
Con LC là 1 con xe khá lành dành cho dân công trình như công ty nhà em đi như phá nhưng nói thật chỉ để đi cày thôi chứ đi nó cũng không thú vị và sướng đâu. Đi chơi hoặc đi off road nhẹ cứ CUV hoặc SUV Anh Đức mà chiến.

Cái cách cụ bảo vệ bọn Toy nó giống cái tụi sale VF ấy. Bán hàng kiểu của cụ như tụi em có xèng nhưng cũng éo chấp nhận được cái thái độ. Người ta có chê, có phản biện, có không hài lòng thì cũng cứ lắng nghe và ngon ngọt. Mất đé.o gì câu nói để khách họ lòi tiền ra mà phải gân cổ lên cãi.
Cụ mua LX RX 350 L ý,cùng tầm giá

trongkhanh09

Xe tăng
Con này thường xuyên trong top bán ế phải không các cụ.
Nghe nói đời mới ra cháy đơn hàng, nhiều khách phải đợi tháng 12 mới có xe. Dự là doanh số mấy tháng tới >1000 chiếc/tháng.
Doanh số thấp vì ko có xe mà bán đấy

15cm45p

Xe điện
Cụ mua LX RX 350 L ý,cùng tầm giá
LX giá gấp đôi con LC300 này mà nhà em đang có con GL cũ đi vẫn sướng, mỗi cái bảo dưỡng hơi chát tí 100-200/năm. Cho nên LX nhà em loại ngay từ vòng gửi xe do đắt vì máy chấm to.

RX là khung gầm liền phi ổ trâu như cung đường Tây Bắc hoặc Nghệ An Hà Tĩnh không chịu được nhiệt. Nhà em đang đi cả Macan nên không khoái midsize luxury này.

Nhà em định mua con LC 300 để thay con GL cũ kia đi công trình cho nó lành và đỡ xót ruột khi cứ suốt ngày phang đường xấu.

Qualcomaptx

Xe tăng
LX giá gấp đôi con LC300 này mà nhà em đang có con GL cũ đi vẫn sướng, mỗi cái bảo dưỡng hơi chát tí 100-200/năm. Cho nên LX nhà em loại ngay từ vòng gửi xe do đắt vì máy chấm to.

RX là khung gầm liền phi ổ trâu như cung đường Tây Bắc hoặc Nghệ An Hà Tĩnh không chịu được nhiệt. Nhà em đang đi cả Macan nên không khoái midsize luxury này.

Nhà em định mua con LC 300 để thay con GL cũ kia đi công trình cho nó lành và đỡ xót ruột khi cứ suốt ngày phang đường xấu.
Nhà cụ giàu thế=P~