[Thảo luận] vẫn biết chuyện rất bình thường ở Hà Nội nhưng em vẫn tức các cụ ạ!

hhc88

Xe tải
Hôm nay em bức xúc quá thôi thì cho em lên xả xì tress tí ti ạ.
TÌnh hình cuối năm bận rộn, em tranh thủ được buổi chiều cuối tuần đưa tình yêu tình báo đi mua sắm sau cả tháng tối mắt vào công việc.
lúc ra đi tâm trạng rất thoải mái, đường đông, chỗ nào cũng tắc đùng như em dự đoán từ hôm trước.
chuyện chẳng có gì đáng nói nếu như đến đoạn Đông Tác gần starbowl, đoạn này thì cụ nào cũng biết là đèn đỏ thì rất lâu, đèn xanh thì rất chóng. ấy vậy mà trước mặt em là 1 thằng hợi biển 18 đi 2b vừa đi vừa nhắn tin lượn lượn trước mặt, không thể vượt đc trong khi đến đèn xanh rồi. em thì phần vì bực cả buổi chiều đi không mua đc gì, phần vì vội về gặp khách hàng trên bàn nhậu, nên nói nó mỗi câu: ông anh đi nhanh nhanh lên sắp đèn đỏ rồi. ngay lập tức thằng hợi đấy vọt lên tí táp hẳn vào lề rồi bắt đầu cất cái giọng khốn nạn của nó lên: đấy anh đi đi, anh đi nhanh lên, đi nhanh được đến đâu.... rồi 1 cơ số các câu thách thức khác, rồi lại vượt lên trước mặt cháu để trêu ngươi: em vượt anh rồi anh đi nhanh lên, rồi phi hẳn sang làn bên kia rồi quay lại vẫy vẫy em ra vẻ rất thách thức.
thật sự máu nóng của em k thể chịu nổi rồi, đuổi theo nó thì thấy sau lưng mình nhói nhói, hóa ra bị tình yêu cấu véo nhất định không cho làm gì nó. điên quá các cụ ạ.
em xin lỗi chứ vừa đi đường vừa sử dụng điện thoại thật không thể chấp nhận đc nhất là khi đường đang tắc. em điên lắm lắm ạ :(
nếu trường hợp như các cụ sẽ làm gì với các thành phần đấy?

fanruot_mu™

Xe tải
Website
yeuhaiphong.com
;)) Bằng ô tô vô tư đi dềnh dàng giữa quốc lộ vừa đi vừa alo kéo theo hàng đang xe nối đuôi nhau đằng sau k cụ :P

Linh_Chi

Xe buýt
Bình thường thôi cụ, ra đường lấy chữ nhẫn làm kim chỉ nam.

Pham Quoc Han

Xe buýt
Tưởng gì. Cụ mà tức thế thì chả thể đi được ở HN đâu, nhiều chuyện còn củ chuối hơn nhiều. Mà sao cụ lại bị bấu vào lưng được nhể.:-?

NoNick Version2

[Tịch thu bằng lái]
Phng một lần cho nó chừa...
Cụ xin nó để được đi rùi mà nó còn thế.

Kenket

Xe điện
Chuyện bé tí mà cụ, ngợi làm gì nhiều cho đau đầu...!:P

ndkhoivtv

Xe tăng
Cụ việc gì phải hạ kính nói với cái ngữ ý dài dòng cho phí nhời! Dí sát nó mà tin tin, tin tin tin... cho nó thủng màng nhĩ, chết bà nó đi.

Chú ý, tì đầu dọa nó là chủ yếu... còi vừa phải thôi, không lại liên đới đến mấy người xung quanh, phiền!

hn03

Xe điện
hihi, nhẫn thôi cụ ạ. Hôm trước em quay đầu xe trong ngõ, tiến lên đến đúng trước cửa nhà thì thấy hai thằng ôn con bịt vào ngõ, ko cho mình đi nữa và bảo mình lùi lại nhường đường cho nó. Em vừa cười vừa lùi xe, chẳng nhẽ đỗ xe, khóa cửa lại rồi vào nhà đi ngủ hay hô 1 tiếng cả nhà ra để dạy tóc xanh tóc vàng một trận. hôm nay đường La Thành chỗ nhiều quán ăn, mọi người đi dúng làn thì có 3 xe chắc vừa ăn xong nên đõ luôn giữa làn bên phải của mình, Em nhắc đừng vênh cái *** ra, mấy thằng choai choai lại nhìn mình, đợi xe mình qua thì nó chửi này chửi nọ, hic hic, em mà dưới 18 tuổi chắc lại có Luyện II quá.

hoatra

Xe điện
ôm vô lăng thì phải mang bầu máu lạnh cụ ợ. Chứ cụ ôm cái khác thì đúng phải máu nóng cho nhiều cái nóng

butchikim

Xe ba gác
Vừa đi vừa nghe đt đặc biệt là nhắn tin là thể hiện rõ nhất "đã ngu lại tỏ ra nguy hiểm". Cụ chủ hạ hoả...nhà cháu quen rồi, gặp mấy đối tượng này coi như về quê gặp bãi c.ứt trâu, cố mà tránh đỡ bẩn bánh xe ;)

Gau_beo

Xe máy
Chịu nó thôi cụ ạ, em ngồi 4b thì em cứ bấm còi cho nóa điếc là nóa phải đi thôi cụ ạ.

tiger-indochina

Xe buýt
Tết này cụ chủ nhớ xin chữ NHẪN về dán ở xe khi đi đường Hà lội nhá :P

Jaispierre

Xe buýt
Giờ bọn choai choai nó manh động lắm cụ ạ, chúng nó toàn để hàng lạnh trong xe đấy. cái gì cho qua đc thì cố, tết nhất đến nơi rùi.