[Thảo luận] Vành đai 3 - Trung hòa nhân chính - nhũng chỗ XXX hay thổi

khunglongmatto

Xe tải
Em chào cả nhà

Em mới bị một bác 4b đâm vào chân nên quyết định chuyển từ 2b sang 4b cho nó an toàn (chả biết có an toàn hơn thật không?)L-)
Bằng thì e có được hơn năm rồi nhưng từ bận đấy đến giờ chưa lái lần nào nên nhờ các bác chỉ giúp kinh nghiệm đi từ cầu Thanh trì tới khu Trung hòa nhân chính, những chỗ nào hay có xxx ẩn núp, bắt vì lỗi gì và nếu được thì chỉ giúp em cách cãi luôn ạ :-|

Em xin đa tạ các bác %%-

G99

Xe tải
Cứ chạy tuân thủ đúng luật quy định thôi, chưa chạy đã lo đối phó làm gì? Chạy đúng ai dám làm càn. :">

Ryukenden

Xe tăng
Website
love-nxxx.myminicity.com
chưa ai giúp cụ chủ à? :))
Trên cầu Thanh Trì thì xxx hay đứng ở chỗ rẽ xuống đê Bát Tràng, xxx chỉ bắt sai làn ở đoạn này, tốc độ tối đa 80km/h, cụ chủ cứ làn ngoài, ko vượt tốc độ mà đi thôi.
Chạy thẳng 1 lèo là tới đường Nghiêm Xuân Yên - Nguyễn Xiển, đoạn này nghe nói cũng có bắn tốc độ nhưng em chưa gặp bao giờ, cụ cứ 45-50 mà đi nhé.
Vào đến bùng binh KDT-NT thì cụ cứ bám theo xe trước mà đi thẳng thôi ợ, chỗ này nhiều tai nạn lắm ....
Đi thẳng KDT tới Lê Văn Lương thì cụ rẽ phải thoải mái, dừng đèn đỏ, làn đi thẳng, tốc độ nội thị vẫn 45-50 thoai.
Tới Hoàng Đạo Thúy thì cụ rẽ trái, dừng ở làn trái nếu gặp đèn đỏ...
vậy thôi ... cứ đúng làn, đúng tốc độ mà đi thì chả ngại gì cụ ợ ...

Comeback86

Xe buýt
thế để tầm tối 20h thì xuất phát cụ ạ.tầm này đường vắng mà xxx cũng về đội rồi nên cứ đi thoải mái :-bd

yeswrong

Xe buýt
Đúng làn, đúng tốc độ, đúng đèn, đúng biển báo chẳng ai mò tới cụ.
Nếu có mò láo thì cụ cứ ghi ý kiến đúng của mình vào phần ý kiến chẳng ai phạt cụ nếu đúng

quangminhpro

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
quangminhpro.com
Kụ bẩu chị em phụ nữ càng ngày càng khổ, ăn mắc thiếu thốn, đôi lúc cận cảnh thấy thương, nhãng ý là đè vạch, là vượt đèn, là mù biển báo... kụ biết chứ ơk!

PhanhGap

Xe điện
Em chào cả nhà

Em mới bị một bác 4b đâm vào chân nên quyết định chuyển từ 2b sang 4b cho nó an toàn (chả biết có an toàn hơn thật không?)L-)
Bằng thì e có được hơn năm rồi nhưng từ bận đấy đến giờ chưa lái lần nào nên nhờ các bác chỉ giúp kinh nghiệm đi từ cầu Thanh trì tới khu Trung hòa nhân chính, những chỗ nào hay có xxx ẩn núp, bắt vì lỗi gì và nếu được thì chỉ giúp em cách cãi luôn ạ :-|

Em xin đa tạ các bác %%-
Bác cứ đi đúng, đi đủ, đừng đi bớt xén như mở topic nhé - Cụ bảo xxx thổi là thổi cái gì cơ?

khunglongmatto

Xe tải
dạ, em cảm ơn các bác đã chỉ bảo, công nhận otofun member rất nhiệt tình ạ

ThanhSon2003

Xe buýt
Thêm nữa bác tránh các hung thần : xe ben, xe bom, xe bồn Ximang, xe cont, .. cho lành. Chú ý các loại xe rẽ ngang bất tử.

khunglongmatto

Xe tải
Thêm nữa bác tránh các hung thần : xe ben, xe bom, xe bồn Ximang, xe cont, .. cho lành. Chú ý các loại xe rẽ ngang bất tử.
Cảm ơn bác, cầm lái 4b rồi em mới ân hận lắm cái thuở đi 2b tạt đầu các cụ.