Về cam hành trình X9.

ifa43

Xe hơi
Thưa các cụ! em mới lắp cam x9 của vm thấy có mấy điêm trừ đó là :không thể hiện tọa độ,thời gian clip không như cài đặt,cập nhật ngày giờ không chính xac. Em đã đến đại lý đổi lại cái khác nhưng vẫn căt clip 10s khi cài đặt thời gian quay là 3p và k thây tọa độ trên manhinh. Mong cà cụ đang sài x9 vào đây cùng chia sẻ ạ!

czechonline

Xe điện
Em cũng đang định làm con về ngâm cứu , cụ làm chuột bạch có gì review cho em phát .

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
9x là của hãng nào cụ nhỉ?

Thông thường Cam sẽ cho đặt thời gian clip ở các mức khác nhau. Nếu 10s 1 clip thì rác file, muốn tìm clip các đó 1 lúc vừa khó vừa mất thời gian

Em nghĩ nếu bị 10s/1 clip không set lại được thì cụ được bảo hành

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
9x là của hãng nào cụ nhỉ?

Thông thường Cam sẽ cho đặt thời gian clip ở các mức khác nhau. Nếu 10s 1 clip thì rác file, muốn tìm clip các đó 1 lúc vừa khó vừa mất thời gian

Em nghĩ nếu bị 10s/1 clip không set lại được thì cụ được bảo hành

X9 là của Vietmap đặt Trung Quốc. Nội dung hình thức y như các loại cam trung quốc khác. Tuy nhiên có logo Vietmap khi bât lên và trên thân máy , đặc biệt có TIẾNG Viêt.

Em chưa thấy loại nào cho set Clip 10s. Ý của cụ chủ là mỗi clip bị thiếu mất 10s . Nếu vậy thì dở nhỉ, em có bán loại này nhưng chưa trải nghiệm. Còn về phần ngày giờ hay bị sai và nhiều chiếc không có năm 2015... cái này hãng hình như chạy lai firmware mới là xong.

Tọa độ trên màn hình thì cần gì hả cụ chủ ơi ? Đa số khách hàng không cần. Họ chỉ cần số Km thôi. Còn cụ dùng phần mềm vẫn xem được bản đồ cụ đã di chuyển mà.

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
X9 là của Vietmap đặt Trung Quốc. Nội dung hình thức y như các loại cam trung quốc khác. Tuy nhiên có logo Vietmap khi bât lên và trên thân máy , đặc biệt có TIẾNG Viêt.

Em chưa thấy loại nào cho set Clip 10s. Ý của cụ chủ là mỗi clip bị thiếu mất 10s . Nếu vậy thì dở nhỉ, em có bán loại này nhưng chưa trải nghiệm. Còn về phần ngày giờ hay bị sai và nhiều chiếc không có năm 2015... cái này hãng hình như chạy lai firmware mới là xong.

Tọa độ trên màn hình thì cần gì hả cụ chủ ơi ? Đa số khách hàng không cần. Họ chỉ cần số Km thôi. Còn cụ dùng phần mềm vẫn xem được bản đồ cụ đã di chuyển mà.
Thanks cụ, lại giống ngày xưa em làm Usb 3G

Cái phần mêm, firmware đặt số lượng là tụi tầu nó dịch cho mình thôi. Trước em làm name Usb 3G PTB cũng thế

Có cái Name Vietmap vào cũng đỡ hơn vì họ phải yêu cầu nhà máy đảm bảo chất lượng giữ thương hiệu. Sợ nhất là không có name

Bên tầu, mình đặt thêm bớt cái gì nó cũng chiều, no name thì không cần giữ name

VIKO L

Xe điện
Thưa các cụ! em mới lắp cam x9 của vm thấy có mấy điêm trừ đó là :không thể hiện tọa độ,thời gian clip không như cài đặt,cập nhật ngày giờ không chính xac. Em đã đến đại lý đổi lại cái khác nhưng vẫn căt clip 10s khi cài đặt thời gian quay là 3p và k thây tọa độ trên manhinh. Mong cà cụ đang sài x9 vào đây cùng chia sẻ ạ!
Nếu clip chỉ dài 10s thì cụ thử xem lại cái thẻ nhớ xem sao, có thể do cũ quá hoặc tốc độ ghi dữ liệu thấp quá chẳng hạn!

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Nếu clip chỉ dài 10s thì cụ thử xem lại cái thẻ nhớ xem sao, có thể do cũ quá hoặc tốc độ ghi dữ liệu thấp quá chẳng hạn!
Với sự gợi ý của cụ VIKO L, thì đúng là với các thẻ nhớ từ 8GB trở lên nếu có tốc độ class 2 hoặc 4 mà đặt chế độ full HD thì sẽ bị tình trạng ngắt ghi hình sau vài giây. Cụ ifa43 thử xem lại nhé

Để quay full HD, cụ cần sử dụng thẻ tối thiểu class 6 trở lên

Juniper

Xe máy
các cụ sắm con gopro hay con ione làm camera hành trình thì ngon luôn ợ :)

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Hôm nay lượn qua chỗ phố huế thấy biển quảng cáo Turnviet :)) cụ làm nghề gând giống bên em à?
Bên cụ là gì ? Chẳng thấy giới thiêu, link liếc gì cả. Có gì anh em giao lưu được nhiều cụ ạ

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Em lấy thẻ nhớ bên cụ suốt má. Sao cụ lắm nick thế? Đợt bán Cam vừa rồi toàn dùng thẻ bên cụ? PM em cái cam trancend nhé cụ
Không cụ ơi, bên em nhiều người sinh hoạt trên otofun lắm ah. Hình như cụ giao dịch với sandisk35 là đồng chí Lỗ Tấn ah

alovend

Đi bộ
Con này ngon mà. chỉ có điều có khi lock clip thì lúc được lúc ko . Em chạy qua một số đoạn đường đẹp nhấn ra hình chìa khóa rồi mà về nhà mở ra mất hết mốt số

Có cụ nào cho em xin link download software để play các clip của x9 để hiển thị tọa độ và map. Em cám ơn

ifa43

Xe hơi
Với sự gợi ý của cụ VIKO L, thì đúng là với các thẻ nhớ từ 8GB trở lên nếu có tốc độ class 2 hoặc 4 mà đặt chế độ full HD thì sẽ bị tình trạng ngắt ghi hình sau vài giây. Cụ ifa43 thử xem lại nhé

Để quay full HD, cụ cần sử dụng thẻ tối thiểu class 6 trở lên
Cám ơn các cụ, nhưng thẻ của em thẻ kèm theo cam mà Thanh bình Đà nẵng bán,là thẻ 16G class 10 mà?

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Cám ơn các cụ, nhưng thẻ của em thẻ kèm theo cam mà Thanh bình Đà nẵng bán,là thẻ 16G class 10 mà?
Trên thẻ có số 10 không cụ? Thẻ nhớ thương hiệu gì?

Cụ thử mượn thẻ nhớ khác class 10 xem có bị lỗi không. Thẻ nhớ không đủ tốc độ sẽ bị tình trạng ngắt khi quay full HD.

Hoặc cụ thử chuyển về chuẩn HD xem có bị không

ifa43

Xe hơi
Trên thẻ có số 10 không cụ? Thẻ nhớ thương hiệu gì?

Cụ thử mượn thẻ nhớ khác class 10 xem có bị lỗi không. Thẻ nhớ không đủ tốc độ sẽ bị tình trạng ngắt khi quay full HD.

Hoặc cụ thử chuyển về chuẩn HD xem có bị không
Trên thẻ có số 10 cụ ạ,còn hãng thì em k rõ, thấy có chữ HC.

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Trên thẻ có số 10 cụ ạ,còn hãng thì em k rõ, thấy có chữ HC.
Nếu thẻ hịn thì phải có name cụ ah. Còn class 10 là thể hiện tốc độ.

Bây giờ cụ thử chuyển chế độ quay xuông HD xem có bị ngắt 10s không?

Hình ảnh, tên thẻ như hình dưới