Vì sao Hyundai lại không dùng thẻ nhớ thay cho usb để nghe/xem nhạc

sakai_yo

Xe lăn
Bẩm cccm, không biết cccm dùng usb để nghe/xem trên i10 có ổn không chứ với em thì không ổn chút nào. Cứ đi vào đoạn nào xóc tí hoặc hơi gồ tí là nó ngắt USB. Có lần ngắt tí xong lại được ngay, có lần cả vài tiếng làm em rất ức chế. Nếu như nhà sx dùng thẻ nhớ thì em nghĩ sẽ ổn định hơn rất nhiều. Em suy từ mấy cái đài học TA của bọn trẻ nhà em mà ra, dùng thẻ nhớ ổn hơn usb rất nhiều.

Death Knight

Xe tăng
Bẩm cụ là nếu dùng thẻ nhớ mỗi lần cụ muốn copy nhạc thì cụ lại phải tháo đầu ra ah?còn nếu lắp thẻ nhớ ngoài dễ thao tác thì nó khác gì USB đâu cụ?cháu dùng usb liên tục chưa có tình trạng như cụ.khả năng usb của cụ có vấn đề

sakai_yo

Xe lăn
Bẩm cụ là nếu dùng thẻ nhớ mỗi lần cụ muốn copy nhạc thì cụ lại phải tháo đầu ra ah?còn nếu lắp thẻ nhớ ngoài dễ thao tác thì nó khác gì USB đâu cụ?cháu dùng usb liên tục chưa có tình trạng như cụ.khả năng usb của cụ có vấn đề
Thế để em thử chuyển sang usb khác xem sao. Cảm ơn cụ.
Nhưng mà cụ nói tháo đầu ntn em không hiểu. Nhà em có cái đài nghe cả usb lẫn thẻ nhớ, khe thẻ nhớ nó bé tí ti. Mỗi lần em copy nội dung khác thì lấy thẻ ra cho vào đầu đọc rồi cắm máy tính copy thôi. Em thấy đơn giản mà ổn định hơn

Death Knight

Xe tăng
Thế để em thử chuyển sang usb khác xem sao. Cảm ơn cụ.
Nhưng mà cụ nói tháo đầu ntn em không hiểu. Nhà em có cái đài nghe cả usb lẫn thẻ nhớ, khe thẻ nhớ nó bé tí ti. Mỗi lần em copy nội dung khác thì lấy thẻ ra cho vào đầu đọc rồi cắm máy tính copy thôi. Em thấy đơn giản mà ổn định hơn
Cụ cứ chuyển sang dùng usb khác.cháu nghĩ ổn thôi,gần 2 năm nay cháu dùng nhạc usb rồi chưa có lỗi lầm gì hết.