Video Clip cho SNOF5

3G

3Bugi
Năm nay Tôn Vinh cá nhân bác Khoa quay đúng đấy các bác ạ
Một cá nhân xuất sắc.

huancongtu

Xe tăng
Tố đong vai giề cho hợp nhể:P

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
này có vai offer chủ tịch trong tiểu phẩm off xấu xa đấy , tôi kiếm cho ông mấy con chân dài nó giả vờ xấu xa nhé , ông cứ chịu trận trên hình ( và cả ở nhà nữa ) là đc , chơi 0 >:)
Thế là có tiếng mà không có miếng à. Khó nghĩ nhỉ.

Nếu vừa bị mang tiếng mà lại có miếng thì chơi tới bến luôn. Há há.

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
thì ông cứ tới bến , lúc đang quay phim , các e nó 0 dám kêu la j đâu >:)
Oạch, nhỡ e làm thế thật thì bác đừng có quăng nó lên youtube nhé. Không là bị tội tuyên truyền văn hóa phẩm xxx thì bỏ ***.

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
Oạch, nhỡ e làm thế thật thì bác đừng có quăng nó lên youtube nhé. Không là bị tội tuyên truyền văn hóa phẩm xxx thì bỏ ***.
yên tâm , chỉ đưa lên 1 cái màn 24 m vuông với 2 cái màn 100 " thôi , có ~ 5000 người xem thôi chứ mấy =))

bvhadelpiero

Xe lăn
Không thấy kêu gọi diễn viên để mình làm tí cho Lổi tiếng nhờ :))

mr_kang

Xe điện
Mèo bẩn cố gắng đóng đạt như năm ngoái nhé, cát xê năm nay có tính cả chỉ số CPI.
Năm oái mụ mèo cũng đóng à mợ thông ơi?sao e ko thấy lên hình nhỉ?e cũng đi mai châu chỉ thấy mụ ý cầm con lầm dê quay clip nhưng mà về cũng chả thấy sp u :))

Chi Chi

Xe điện
Em thấy dì Đẩu đóng bác sĩ ổn đấy mợ Thông ợ =))

Pha Lê

Xe tải
Đã thành thông lệ, hàng năm gần đến ngày SNOF, các thành viên của diễn đàn - đặc biệt là phóng viên của OF Lá Cải News - lại bắt tay vào làm các video clip về các hoạt động của diễn đàn trong năm qua.

Riêng năm nay, kỷ niệm 5 năm thành lập OF, ngoài các sự kiện trong năm vừa qua, chúng ta sẽ cùng nhau làm một chương trình "OF - 5 năm nhìn lại và 5 năm nhìn đi".

Để làm các clip này, kịch bản, thông điệp, diễn viên ... là những thứ không thể thiếu. Rất mong các OFer đóng góp ý kiến về những sự kiện nổi bật đã xảy ra trong 5 năm qua liên quan tới sự hình thành và phát triển của diễn đàn, cũng như những tấm gương tiêu biểu, những bài viết đặc biệt, những hoạt động offline không thể quên, để giúp cho đoàn làm phim có thêm tư liệu.

Hẹn gặp tất cả các bác trong phim. Dự kiến bộ phim sẽ được công chiếu trong dịp SNOF5 và giá vé đồng hạng 0đ.
Tình hình là Car già bỏ em đi lấy vợ khác rồi, nhục nhã lắm các bác ơi...giờ lấy ai bồng con cho em lên nương phát rẫy bây giờ??? huhuhu... các bác lấy lại công bằng cho em điiiii... Giờ ai đóng phim với em đây???

Tình hình là Car già bỏ em đi lấy vợ khác rồi, nhục nhã lắm các bác ơi...giờ lấy ai bồng con cho em lên nương phát rẫy bây giờ??? huhuhu... các bác lấy lại công bằng cho em điiiii... Giờ ai đóng phim với em đây???
Ơ đây rồi :)) :))

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Cụ Giaothong nên hỏi một số Chi hội để thu thập những Clip hoạt động để đưa vào cho phong phú ợ. Ví như Hội Ford nhà cháu, năm rồi thực hiện 2 chuyến Từ thiện tại Minh Hóa, Quảng Bình và Trạm Tấu, Yên Bái, khi về đều tập hợp hình lại và làm 2 đoạn Video Clip rất đẹp, chuẩn và chuyên nghiệp, có cả nhạc nhẽo làm nền nữa ợ. Ví như Clip này:

[video=youtube;GCH3etgS9PU]http://www.youtube.com/watch?v=GCH3etgS9PU[/video]

Rất mong cụ lưu ý vì tuy là hoạt động của các Hội nhưng đều có sự tham gia của anh em OF

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Cụ Giaothong nên hỏi một số Chi hội để thu thập những Clip hoạt động để đưa vào cho phong phú ợ. Ví như Hội Ford nhà cháu, năm rồi thực hiện 2 chuyến Từ thiện tại Minh Hóa, Quảng Bình và Trạm Tấu, Yên Bái, khi về đều tập hợp hình lại và làm 2 đoạn Video Clip rất đẹp, chuẩn và chuyên nghiệp, có cả nhạc nhẽo làm nền nữa ợ. Ví như Clip này:

Rất mong cụ lưu ý vì tuy là hoạt động của các Hội nhưng đều có sự tham gia của anh em OF
Các clip này, nhờ các bác chuyển giúp tới XO bản đẹp nhé.