Thảo luận Video test áo túi khí bảo vệ cho biker khi tai nạn

Trạng thái
Thớt đang đóng
Chào các cụ
Đối với các biker thì đồ bảo hộ cũng quan trọng không kém gì xe cả và thường rất đắt tiền. Từ mũ full face, áo giáp, giày, quần bảo hộ, găng tay,...các món này thường nhập khẩu vì Việt Nam chưa sản xuất được. Tuy nhiên từ năm ngoái VTEX đã sản xuất được áo túi khí made in Việt Nam siêu rẻ với hy vọng phổ cập sản phẩm cực kỳ an toàn này cho anh em biker. Em xin mời các cụ xem qua video demo chiếc áo túi khí này, mời các cụ ngó qua ạ!

dkt1987

Xe hơi
Túi khí này áo giáp làm đc và còn tốt hơn. Vd làm quảng cáo thử độ an toàn mà làm cẩu thả vl, nón thì 1/2, ki găng tay, ko giáp quần hay cái j bảo hộ phía dưới.

Túi khí này áo giáp làm đc và còn tốt hơn. Vd làm quảng cáo thử độ an toàn mà làm cẩu thả vl, nón thì 1/2, ki găng tay, ko giáp quần hay cái j bảo hộ phía dưới.
hi cụ, ban đầu cũng định sử dụng đồ full, tuy nhiên do hướng tới sản phẩm phổ thông nên đã sử dụng thường phục. Tuy vậy cũng là loại đảm bảo (nón Sơn - được cấp chứng thực CR).
Đây không phải áo thay thế giáp nhựa mà là bổ sung, có thể mặc ra ngoài giáp nhựa ạ.

dkt1987

Xe hơi
hi cụ, ban đầu cũng định sử dụng đồ full, tuy nhiên do hướng tới sản phẩm phổ thông nên đã sử dụng thường phục. Tuy vậy cũng là loại đảm bảo (nón Sơn - được cấp chứng thực CR).
Đây không phải áo thay thế giáp nhựa mà là bổ sung, có thể mặc ra ngoài giáp nhựa ạ.
chào bạn.
mình không có ý đã kích sản phẩm. nếu bạn hướng đến người sử dụng phổ thông thì đây là sp rất đáng quan tâm. tuy nhiên nếu bạn làm video quảng cáo mình góp ý là nên đầu tư chỉnh chu nhìn chuyên nghiệp hơn, dễ thuyết phục người xem hơn và quan trọng là an toàn cho bạn đóng.

Trạng thái
Thớt đang đóng