Vietmap dẫn đường đã có báo tốc độ nội thành nội thị từng khu vực

ngaytanthe

Xe đạp
Chào các cụ, em mới khám phá đc phần mềm dẫn đường mới của Vietmap X10A chạy cho hệ điều hành Androi hay quá . Trả là cụ em bán đôi bò ở nhà mua được con điện thoại hịn chạy hệ điều hành Androi, hôm qua dảnh dảnh bác Thế Anh Vietmap lại mời đi uống cafe giới thiệu Vietmap vừa ra phiên bản phần mềm dẫn đường mới chạy trên hệ điều hành Androi có thể báo cụ thể hạn chế tốc độ từng khu vực. Em vừa xem cái thích luôn hỏi giá bác ý bảo là chỉ 600 kìn thế là em cài luôn. Em đi thử cũng thấy có mới thật đi đến khu vực nào tốc độ bao nhiêu thì nó hiện hình tròn mầu đỏ bên phải màn hình của em luôn đi quá tốc độ đó thì náo báo " tinh tinh" . Cụ em có chụp mấy cái ảnh đường đi . Mời các cụ anh tham khảo có gì cứ điện cho đồng chí Thế Anh 0988970904 đồng chí hướng dẫn cài cho

http://img.otofun.net:82/upmb/uploads/2013/03/OF.453552.png[/IMG
[IMG]http://img.otofun.net:82/upmb/uploads/2013/03/OF.152828.png[/IMG

mica

Xe máy
hình của cụ đẹp thía ,cho e mượn cụ mấy tấm hình để cho vào review nhóe, cảm ơn cụ nhiều

Chỉnh sửa cuối:

taxiabc

Xe buýt
Con nghé nhà em chưa nhớn để em bán đi mua an đờ roi mới đau. Hôm nay về mua tăng trọng cho nó để nhanh có cái xài vietmap

Vịt Quay

Xe hơi
trong khu đông dân cư luật quy định tốc độ 50km/h cho xe oto con rồi, lên chức năng báo tốc độ là không cần thiết

cargoman

Xe điện
Cái này hay đây, không biết bản R12 có chế độ này không?

VisionDrive.vn

Xe hơi
51 Giáp Nhất - Thanh Xuân - Hà Nội (Đường bờ sông
Website
www.visiondrive.vn
Em nghĩ trong nội thành thì đều 50km cả rồi, cảnh báo có vẻ không hữu dụng lắm. Không biết ở các tỉnh có chức năng cảnh bảo này không nhỉ? Mà quan trọng là các bác GTCC và CSGT hay thay đổi vị trí biển báo lắm, nên không biết pmem có cập nhật kịp không nữa

Hoathanhtao

Xe điện
Có bản cài cho ipad không Cụ?

bau67

Xe container
Trên Quốc lộ mới có tác dụng chứ chỉ báo hạn chế tốc độ trong thành phố thì nhà Cháu nghĩ không cần thiết lắm !

Poirot

Xe buýt
Cái này Sygic có từ lâu rồi.

Duy Trọc

Xe buýt
Sygic bản crack có mà

ngaytanthe

Xe đạp
Đó là em mô phỏng cụ xem chỗ đó còn đi ngoại tỉnh,đường cao tốc nó vẫn báo 80 như thường.
trong khu đông dân cư luật quy định tốc độ 50km/h cho xe oto con rồi, lên chức năng báo tốc độ là không cần thiết

ngaytanthe

Xe đạp
Hôm trước đồng chí Thế Anh có báo em là các tỉnh cũng có hết biển hạn chế còn việc thay đổi vị trí, thay đổi hạn chế thì có đội ngũ đi cập nhật bản đồ sẽ đưa vào cập nhật bản đồ quý tiếp theo ... nên cụ có gì cần thắc mắc gọi cho đồng chí Thế Anh đồng chí đó sẽ tiếp thu và bổ xung vào bản đồ quý mới. Hay thật
Em nghĩ trong nội thành thì đều 50km cả rồi, cảnh báo có vẻ không hữu dụng lắm. Không biết ở các tỉnh có chức năng cảnh bảo này không nhỉ? Mà quan trọng là các bác GTCC và CSGT hay thay đổi vị trí biển báo lắm, nên không biết pmem có cập nhật kịp không nữa

ngaytanthe

Xe đạp
Hôm trước cụ em cũng có cài thử cái '' Xigych" đi thử thì thấy các hình ảnh cũng đẹp nhưng có nhiều lỗi quá Con vợ em nó bảo anh cài cái này mà cũng cài . EM gửi các cụ xem.
Chỗ này gần nhà bà ngoại em đường Kim Hoa , Đường ô tô thì không có chỗ nào mà đi thế cụ Sygic cũng dẫn mình vào đuòng nhỏ xíu, ngõ ngoàn nghèo không vào đc

Chỗ này thì Đi chơi từ nhà Bà ngoại ra để đi Thiên Đường Bảo Sơn thì nó dẫn như này co chết em không , chỗ cấm rẽ trái em gửi các cụ xem hình

Chạy vào đường Ngõ Thái Thịnh 2 để đi ra đường Láng thì nó lại nói với em là " Rẽ Phải để vào đường cao tốc" thực tế đường láng hạ đâu có phải đường cao tốc

Còn cái cảnh báo tốc độ vợ em nó dùng cái Vietmap X10 A thì đi chỗ Lê Văn Lương kéo dài thì đi qua 50 Km thiết bị nó cảnh bảo " tít tít tít rồi nó nói tiếng anh liên hồi " em cũng khôgn hiểu tiếng anh không biết nó nói gì nhưng như thế em cũng biết lên giảm tốc độ còn cái Sygic thì đi quá tốc dộ nó cũng kệ

Đây còn chỗ này nữa các Cụ xem qua Em đi Thiên Đường Bảo Sơn đi qua Phường Dương Nội- quận Hà Đông thì bản đồ Sigic vẫn báo là Xã Dương Nội còn Viêtmap thì có rồi, chẳng hiểu bên Sigich bản đồ như thế nào , mà em còn cập nhật bản đồ mới nhất của Sigic rồi

Em phải giải thích mãi Vợ em nó mới nghe, Vietmap thì người ta có đội làm bản đồ chạy suốt mà cũng chưa được đúng lắm . Bên Sigic mới vào Vietnam nên bản đồ đã ai đi đâu mà biết đúng sai, tìn vào Vietmap là chính thôi, May mà em còn khéo.

ngaytanthe

Xe đạp
Hôm trước cụ em cũng có cài thử cái '' Xigych" đi thử thì thấy các hình ảnh cũng đẹp nhưng có nhiều lỗi quá Con vợ em nó bảo anh cài cái này mà cũng cài . EM gửi các cụ xem.
Chỗ này gần nhà bà ngoại em đường Kim Hoa , Đường ô tô thì không có chỗ nào mà đi thế cụ Sygic cũng dẫn mình vào đuòng nhỏ xíu, ngõ ngoàn nghèo không vào đc

Chỗ này thì Đi chơi từ nhà Bà ngoại ra để đi Thiên Đường Bảo Sơn thì nó dẫn như này co chết em không , chỗ cấm rẽ trái em gửi các cụ xem hình

Chạy vào đường Ngõ Thái Thịnh 2 để đi ra đường Láng thì nó lại nói với em là " Rẽ Phải để vào đường cao tốc" thực tế đường láng hạ đâu có phải đường cao tốc

Còn cái cảnh báo tốc độ vợ em nó dùng cái Vietmap X10 A thì đi chỗ Lê Văn Lương kéo dài thì đi qua 50 Km thiết bị nó cảnh bảo " tít tít tít rồi nó nói tiếng anh liên hồi " em cũng khôgn hiểu tiếng anh không biết nó nói gì nhưng như thế em cũng biết lên giảm tốc độ còn cái Sygic thì đi quá tốc dộ nó cũng kệ

Đây còn chỗ này nữa các Cụ xem qua Em đi Thiên Đường Bảo Sơn đi qua Phường Dương Nội- quận Hà Đông thì bản đồ Sigic vẫn báo là Xã Dương Nội còn Viêtmap thì có rồi, chẳng hiểu bên Sigich bản đồ như thế nào , mà em còn cập nhật bản đồ mới nhất của Sigic rồi

Kính các cụ

mica

Xe máy

Kính các cụ
Cụ đi test đường khiếp thật. Nể cụ quá

quangzin

Xe tăng
Bản V17 của DVD Caska mà như này có phải hay ko nhỉ ,V17 đơn giản quá

ar3a

Xe điện
Sygic có chức năng báo tốc độ nhưng không khớp với biển cắm thực tế, còn chỉ đường thì đúng là hay dẫn vào đương làng nhu mâý ví dụ trên.

LX125_30

Xe tải
e sài 1200 nên ko cài dc tiếc quá