Thảo luận Vietmap dẫn đường

Hai Lua09

Xe hơi
Xin cho e hỏi Cccm đã dùng phần mềm Vietmap dẫn đường cho màn hình xe Xtrail chưa ạ. và mua phần mềm ở đâu và cài vào màn hình có dc ko ạ?

Quân Đuôi

Xe điện
Em đang dùng ạ! Màn 8inh theo xe. Cụ vào google tìm kiếm nhiều bên nhận làm tận nới cụ ạ! Mỗi cái USB setup lên kết nối wifi để đánh code vào dùng offline cả đời.Thích thì thi thoảng kết nối wifi để update lên. Về cơ bản thì chuẩn 90% biển báo giới hạn tốc độ, câu nhắc nghe cũng tạm ko kiểu lởm lởm. Lần em cài ở chỗ ngõ bao nhiêu Tam Chinh ấy (Gần ST HC) em ko nhớ rõ đâu 550k ngon bổ rẻ cụ hự.

Hai Lua09

Xe hơi
Em đang dùng ạ! Màn 8inh theo xe. Cụ vào google tìm kiếm nhiều bên nhận làm tận nới cụ ạ! Mỗi cái USB setup lên kết nối wifi để đánh code vào dùng offline cả đời.Thích thì thi thoảng kết nối wifi để update lên. Về cơ bản thì chuẩn 90% biển báo giới hạn tốc độ, câu nhắc nghe cũng tạm ko kiểu lởm lởm. Lần em cài ở chỗ ngõ bao nhiêu Tam Chinh ấy (Gần ST HC) em ko nhớ rõ đâu 550k ngon bổ rẻ cụ hự.
Em cảm ơn cụ.

Quân Đuôi

Xe điện
Đc em vừa tìm lại là số 33 ngõ 357 Tam Trinh, hôm đó em lắp luôn cái gấp gương và lên xuống kính tự động nên cài luôn cái Vietmap. Nếu chưa làm cái đó cụ làm luôn cũng rẻ có 850k thôi. Ko cần dùng cơm nữa khoá cửa là kính tự gập, được thêm option auto 4 kính lên xuống (Cho ghế lái) và nếu khoá cửa có quên lên kính thì auto tự lên hết, mấy cái dùng chìa để xuống thì chả quan trọng lắm.
Và em thêm mỗi cái cảm biến áp xuất lốp nữa là chấm phẩy hết không thêm gì nữa. Cái này cần làm lại động chụm ngon nhất là bơm khí nito để ổn định áp xuất lốp (Khí thường chứa nhiều hơi nước nên đi cao tốc áp xuất bị lên cao khi lốp nóng quá). Cụ làm chỗ nào uy tín ấy chỗ Tam Trinh nếu có cũng đừng làm vì em thấy không có thiết bị đâu :D

Chỉnh sửa cuối:

Hai Lua09

Xe hơi
Đc em vừa tìm lại là số 33 ngõ 357 Tam Trinh, hôm đó em lắp luôn cái gấp gương và lên xuống kính tự động nên cài luôn cái Vietmap. Nếu chưa làm cái đó cụ làm luôn cũng rẻ có 850k thôi. Ko cần dùng cơm nữa khoá cửa là kính tự gập, được thêm option auto 4 kính lên xuống (Cho ghế lái) và nếu khoá cửa có quên lên kính thì auto tự lên hết, mấy cái dùng chìa để xuống thì chả quan trọng lắm.
Và em thêm mỗi cái cảm biến áp xuất lốp nữa là chấm phẩy hết không thêm gì nữa. Cái này cần làm lại động chụm ngon nhất là bơm khí nito để ổn định áp xuất lốp (Khí thường chứa nhiều hơi nước nên đi cao tốc áp xuất bị lên cao khi lốp nóng quá). Cụ làm chỗ nào uy tín ấy chỗ Tam Chinh nếu có cũng đừng làm vì em thấy không có thiết bị đâu :D
Em lắp đủ rồi chỉ còn thiếu lên kính tự động và Vietmap thôi ạ. Quả lên kính tự động cụ lắp hết bao nhiêu?

Quân Đuôi

Xe điện
Em lắp đủ rồi chỉ còn thiếu lên kính tự động và Vietmap thôi ạ. Quả lên kính tự động cụ lắp hết bao nhiêu?
Em nhớ mang máng là 850k hay sao ấy, em lắp hồi lấy xe (tháng 7.2020). Vietmap thì phải dùng Usb để Setup chứ load trực tiếp không được đâu cụ vì đầu theo xe Trâu yếu, đểu bỏ mịa ra :D 30p là xong thôi :)

Hai Lua09

Xe hơi
Em nhớ mang máng là 850k hay sao ấy, em lắp hồi lấy xe (tháng 7.2020). Vietmap thì phải dùng Usb để Setup chứ load trực tiếp không được đâu cụ vì đầu theo xe Trâu yếu, đểu bỏ mịa ra :D 30p là xong thôi :)
Em cảm ơn. Địa chỉ cũng gần nhà em.

hung tuan

Xe máy
em cũng quan tâm vụ Vietmap, cụ cài được thì show ít kinh nghiệm và địa chỉ cụ thể cho em với nhé.