Vỏ xe (Rè trước rè sau) bị gẫy nẫy bung nẹp

eparch

Xe buýt
Các cụ chỉ giáo cho e với. Số là cái xe e bị hết xe máy này đến xe máy khác hôn má hôn mít nên cái rè trước rè sau bị gẫy nẫy, bung vỏ. Nó cứ nhô ra trông rất là bô nhếch. Các kụ tư vấn giúp e nên đưa vào bệnh viện nào với. E ở Láng Hạ ợ :-s

pham minh

Xe container
Các cụ chỉ giáo cho e với. Số là cái xe e bị hết xe máy này đến xe máy khác hôn má hôn mít nên cái rè trước rè sau bị gẫy nẫy, bung vỏ. Nó cứ nhô ra trông rất là bô nhếch. Các kụ tư vấn giúp e nên đưa vào bệnh viện nào với. E ở Láng Hạ ợ :-s
vấn đề là cụ đang đi loại xe nào và cụ đã hỏi BÁC HỒ xem có đồng ý đẫn đường cho cụ đến với các trung tâm phục chức năng không

tumy19060708

Xe tải
Theo em nghĩ là còn do túi tiền của bác nữa
Đủ thì bác thay mới, ko đủ bác đi hàn , gò, sơn .
Gara nào chả làm được, bác ở HP em chỉ Gara này vừa rẻ vừa đẹp

eparch

Xe buýt
E quên mất vợ 2 là Civic. Cái rè bằng nhựa nhưng thay thì Bác Hồ ko chịu ;))
@Tunmy: Cảm ơn kụ. E ở HN mà :)

eparch

Xe buýt
Ko kụ nào chỉ chỗ cho e à? :((

eparch

Xe buýt
Tiếp tục hóng ;;)

RAVA

Xe ba gác
-Phương án 1 là bác vào hãng, ở đấy thì cái gì mà chả có mỗi cái hơi tốn thôi. Phương án 2 là bác ra chỗ ga ra nào quen nhờ họ tháo ra xem ntn, đối với các lẫy của badoxoc thì hàn vá lại rồi sơn, nhưng thường 1 số nẹp nhựa gắn ở mép tai xe hay bị gẫy hết miệng (cái này là cái ngoàm để bắt lẫy nhựa) thì bác tháo ra rồi ra ngoài mua, nếu ko có thì lên mạng ship về. Nếu là em thì em sẽ vào hãng cho nó nhanh, đỡ tốn thời gian, à mà xe bác có mua BH ko?

eparch

Xe buýt
-Phương án 1 là bác vào hãng, ở đấy thì cái gì mà chả có mỗi cái hơi tốn thôi. Phương án 2 là bác ra chỗ ga ra nào quen nhờ họ tháo ra xem ntn, đối với các lẫy của badoxoc thì hàn vá lại rồi sơn, nhưng thường 1 số nẹp nhựa gắn ở mép tai xe hay bị gẫy hết miệng (cái này là cái ngoàm để bắt lẫy nhựa) thì bác tháo ra rồi ra ngoài mua, nếu ko có thì lên mạng ship về. Nếu là em thì em sẽ vào hãng cho nó nhanh, đỡ tốn thời gian, à mà xe bác có mua BH ko?
Xe e mua mỗi năm đầu, năm nay ko mua. cái phần nẹp nhựa gắn ở mép tai xe gẫy hết miệng thì tháo ra rồi ra ngoài là ra đâu mua hả bác?

bobuonchan79

Xe máy
cụ vcô xưởng bắn tí keo dính chết, hết rẻ lun