[VOC] VOC 2010 trên truyền thông

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
ku Minh Đức này viết lộ rõ vẻ bới móc quá. phóng viên thế này thì chết
Ặc ặc, đ/c phóng viên này mải xông vào sát đường chạy của xe để chụp ảnh, bị xxx yêu cầu lùi lại để bảo đảm an toàn thì lại không chịu chấp hành dẫn đến bị "xẹt xẹt" & cãi cọ tý với xxx... bị mọi người xung quanh phản đối nên về a cay,...
Nghề làm báo là cái tâm nó phải sáng, mình viết cho mọi người đọc thì phải viết khách quan,... chứ viết như cha MĐ này, trẻ con nó biết nó cười cho.

cho_xem_giay_to

Xe điện
Em nghĩ lần đầu tổ chức có thể gọi là "chính thức đc thừa nhận" vậy là quá ổn, nhất là dưới góc độ người xem với em là "mãn nhãn". Sự hấp dẫn kịch tích của cuộc thi làm em quên và ko quan tâm đến những chuyện bên lề abc này nọ nữa. Và sau đây là VOC qua con mắt của em khi bấm máy hôm 19/9. Mặc dù chưa đầy đủ và thiết sót nhưng em cũng đã chọn đc một số ảnh để đăng trên ngoisao.net: http://ngoisao.net/News/Dan-choi/2010/09/3B9D1777/

Mời các cụ xem và xin cảm ơn!

Một lần nữa: otofun làm thay đổi cuộc đời tôi!:x(*)

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Em nghĩ lần đầu tổ chức có thể gọi là "chính thức đc thừa nhận" vậy là quá ổn, nhất là dưới góc độ người xem với em là "mãn nhãn". Sự hấp dẫn kịch tích của cuộc thi làm em quên và ko quan tâm đến những chuyện bên lề abc này nọ nữa. Và sau đây là VOC qua con mắt của em khi bấm máy hôm 19/9. Mặc dù chưa đầy đủ và thiết sót nhưng em cũng đã chọn đc một số ảnh để đăng trên ngoisao.net: http://ngoisao.net/News/Dan-choi/2010/09/3B9D1777/
Mời các cụ xem và xin cảm ơn!
Một lần nữa: otofun làm thay đổi cuộc đời tôi!:x(*)
Nhà giayto panning được 2 quả đầu đẹp thế! Vote cái...