Tin tức Xe Nissan Terra có lắp được HUD không?

Website
dochoiotogiare.com
Như tiêu đề CC cho e hỏi trong nhóm mình có cụ nào lắp được HUD cho xe Terra chưa ạ? Không biết là xe Terra cổng OBD2 có tương thích để lắp HUD k ạ? Cụ nào lắp rồi cho e xin feedback với ạ! E cảm ơn!

hungxalo75

Xe tăng
em trả lời cụ là không nhé, trừ khi bên terra trung quốc ra dc hud thì chắc vn cũng sẽ dùng dc, còn bây giờ thì đừng có mua bất kể cái hud nào dỡ phí tiền và cũng ko nghe mấy thằng bán hàng rót mật vào tai nhé

Lacet_ti

Xe container
em trả lời cụ là không nhé, trừ khi bên terra trung quốc ra dc hud thì chắc vn cũng sẽ dùng dc, còn bây giờ thì đừng có mua bất kể cái hud nào dỡ phí tiền và cũng ko nghe mấy thằng bán hàng rót mật vào tai nhé
Chẳng nhẽ nó thụt lùi hay tiến lên obd3. Chứ vẫn dùng cổng obd2 như Navara thì vưỡn dùng bình thường nhé.
Đi xe này nên dùng cái hud, căn vận tốc vào số- rất êm mượt, máy đỡ gào, đỡ tốn dầu hại turbo. Căn tốc độ cho phép.
Tôi đang dùng bt đây. Phục anh Tàu, hàng nonaem rẻ nhè mà cảm biến ánh sáng như thật :)

hungxalo75

Xe tăng
Chẳng nhẽ nó thụt lùi hay tiến lên obd3. Chứ vẫn dùng cổng obd2 như Navara thì vưỡn dùng bình thường nhé.
Đi xe này nên dùng cái hud, căn vận tốc vào số- rất êm mượt, máy đỡ gào, đỡ tốn dầu hại turbo. Căn tốc độ cho phép.
Tôi đang dùng bt đây. Phục anh Tàu, hàng nonaem rẻ nhè mà cảm biến ánh sáng như thật :)
cụ cho thông tin cái HUD của cụ cho terra xem nao, còn của navara thì chả liên quan gì nhé, navara dùng dc ko có nhgiax là terra dùng chung, ODB2 chứ ko phải loại GPS nhé

Lacet_ti

Xe container
cụ cho thông tin cái HUD của cụ cho terra xem nao, còn của navara thì chả liên quan gì nhé, navara dùng dc ko có nhgiax là terra dùng chung, ODB2 chứ ko phải loại GPS nhé
Em phải chạy ra nổ máy hầu cụ đây :)
Obd2 chứ còn cái giề nữa. Cắm dưới volang chỗ cổng chờ.

hungxalo75

Xe tăng
Em phải chạy ra nổ máy hầu cụ đây :)
Obd2 chứ còn cái giề nữa. Cắm dưới volang chỗ cổng chờ.
cụ cho thông tin cái HUD của cụ cho em với, em xem thế nào chứ đi ko có HUD cũng khó chịu thật, thanks cụ trước

Lacet_ti

Xe container
cụ cho thông tin cái HUD của cụ cho em với, em xem thế nào chứ đi ko có HUD cũng khó chịu thật, thanks cụ trước
Em bảo noname mà. Nhưng cụ dùng cái này thì tìm hiểu 1 chút, biết setup cái hud đấy mới có giá trị.
Vì khi cắm vào xe, nó hiện rất nhiều chỉ số: em để nó hiện báo ắcquy, km và vòng tua.
Lúc mới cắm, cụ phải test điều chỉnh nó về đúng vận tốc của xe, ko là nó lệch khoảng 5-10% giá trị. Của em tới 80km lệch 1 ít. Lên 100 thì mới lệch 5%.
Em mua của 1 cụ ko biết dùng, cụ ấy mua 600 để lại em 250k. Em mày mò thấy ngon.
Xe này ko có đi ko căn được vào số rất gằn. Em đi chỉ nhích ga qua km để nó vào số nên máy êm lắm- ko em Na này nó gào kinh dị khi ko biết cách mớm ga vào số.
Chuẩn nhất là cụ mua trong hãng Toy- em thấy có 1 cụ mua. Nó hiện tốc độ thôi,chìm sâu màu xanh rất đẹp . Giá hơi chát đâu 4 củ thì phải.