Xem video và nghe nhạc trực tuyến trên PPC được không?

Chaien

Xe tăng
Em dùng HTC HD...đã cài đủ Flash player mobile 1.5, Macromedia flash ActiveX, Adobe Flashlite ...trước đây chỉ để chơi các game flash đã được tải về máy đuôi .swf

Không hiểu liệu PPC có thể xem Video, Nghe nhạc, chơi game flash trực tuyến (online) được không các bác nhỉ?

Theo những gì em đang biết là không vì Em kết nối thử wifi hoặc qua USB sync với PC và dùng Opera Mobile 9.6. Kết quả là ko xem được cụ thệ̉ như : ko xem được Video bàn thắng trên 24h.com.vn ...ko chơi đc Barn Buddy ...ko chơi được các game flash trực tuyến trên các trang web ( nó trắng tinh chỗ giao diện game và video đồng thời kèm dòng mời cài đặt Flash player...ko hiểu còn cài làm gì nữa vì đã cài đi cài lại rồi)

Thêm 1 lý do nữa cho việc ko xem được là em search google thì không thấy nội dung nào đề cập đến vấn đề tương tự!

Các bác có kinh nghiệm cho em tý ý kiến với

Longvh

Xe điện
Em copy thử cái file AVI hãy đợi đấy của bác Kingpin vào thì cũng thấy nó chỉ lên tiếng còn hình không có bác ạ. Chẳng hiểu sao.

lengkeng

Xe tăng
Trưa nay cafe luôn di rồi các cao thủ chỉ luôn cho, Chaien (c)

Chaien

Xe tăng
xem tv trực tuyến thì chỉ có xem bằng các link riêng và xem bằng window media player thôi,chứ xem trên các trang như vtv.vn chẳng hạn có mà ngo.ng luôn
mà tôi ko định chỉ hỏi xem phim nghe nhạc, còn Barn buddy trên facebook nữa...giỏi thi chỉ đi,tinh vi...ko biết thì xê ra cho ng khác tra loi he he,

Vẫn chờ các cụ chuyên PPC trả nhời ạ