Thảo luận Xin các bác tư vấn về film dán kính xe.

adamec

Xe đạp
Em chào các bác trong diễn đàn ạ.

Hiện tại xe của em được dãn theo nguyên bản của hãng là lumia, sau một thời gian sử dụng em thấy chưa được ổn áp cho lắm.
Nhờ Các bác tư vấn cho em loại film dán kính nào ngoài hạn chế nhiệt thì còn đảm bảo tính năng hạn chế tối đa từ ngoài nhìn vào trong xe, đảm bảo sự riêng tư trong quá trình sử dụng xe.

Rất mong nhận được góp ý của các bác trong diễn đàn ạ.

Em cám ơn

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Em dùng mấy loại thì VKool thấy rất ổn, chiều chạy xe mà bật điều hòa sờ kính lái chỉ âm ấm, tầm 6h thì mát luôn. Nhưng hạn chế là do có lớp kim loại chắn tía UV rồi bức xạ... nọ kia cực tốt nên nên chắn sóng 4G, GPS mạnh hơn các loại kính khác.

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Hiện tại xe của em được dãn theo nguyên bản của hãng là lumia, sau một thời gian sử dụng em thấy chưa được ổn áp cho lắm.
Nhờ Các bác tư vấn cho em loại film dán kính nào ngoài hạn chế nhiệt thì còn đảm bảo tính năng hạn chế tối đa từ ngoài nhìn vào trong xe, đảm bảo sự riêng tư trong quá trình sử dụng xe.
Em cám ơn
Phim km theo xe đó ở mức trung bình nên còn khá nóng, chói, ít riêng tư. Cụ dán lại nâng cấp bằng gói đặc biệt của phim Nexco là đủ để mát hơn rõ rệt, giảm chói, riêng tư hơn.
Mời cụ tham khảo phim cách nhiệt Nexco. Bên em dán trong phòng kín máy lạnh. Bên em chỉ làm chuyên nghiệp phim, không làm bất kỳ ngành nghề nào khác.
Phim Nexco có 3 cơ sở tại Hà Nội để tiện cho việc đi lại là:
+ Cs1: 92 Thạch Bàn, Q. Long Biên, HN.
+ Cs2: 268 Thượng Đình, Q. Thanh Xuân, HN.
+ Cs3: 237 Phạm Văn Đồng, Q. Bắc Từ Liêm, HN
Giá dán trọn gói phim Nexco cho xe 5 chỗ (gồm kính lái, toàn bộ sườn và hậu) đang khuyến là:
1/ Gói kết hợp: 6,6 triệu - 20% = 5,28 triệu. Kính lái dòng gốm cao cấp. Kính sườn và hậu dòng phản nhiệt màu ánh xanh tím. BH 10 năm.
2/ Gói đặc biệt: 4,8 triệu - 20% = 3,84 triệu. Phim dòng gốm cao cấp. BH 10 năm.
3/ Gói tiêu chuẩn: 3,6 triệu - 20% = 2,88 triệu. Kính lái dòng gốm cao cấp. BH 07-10 năm.
4/ Gói phổ thông: 3 triệu - 20% = 2,4 triệu. Kính lái dòng gốm thường. BH 07 năm.
- Lưu ý:
+ Gói 2 đặc biệt (dòng gốm) : Là sự lựa chọn hợp lý nhất vì rất tốt về độ cách nhiệt, tầm nhìn, giá hợp lý, có màu trung tính, (đen vừa, đen đậm, ánh bạc nhẹ), không ảnh hưởng sóng GPS hay sóng thu phí đường bộ.
+ Gói 1 kết hợp: Là sự kết hợp ưu điểm tốt nhất của dòng phim gốm (cho kính lái) và dòng phim phản xạ nhiệt (cho kính sườn và hậu). Gói 1 mang lại sự cách nhiệt tốt nhất có thể mà không hề ảnh hưởng tới sóng GPS hay sóng tem thu phí đường bộ. Gói kết hợp cách nhiệt hơn gói đặc biệt khoảng 5-10%, có màu sắc đẹp hơn (ánh xanh tím) nhưng có giá gấp khoảng 1,5 lần gói đặc biệt.
Bên em có gian hàng trên OF từ tháng 3 năm 2012 và có nhiều đánh giá. Cụ tham khảo thêm gian hàng của bên em tại đây. Cần gì thêm cụ cứ hỏi.

Phương Nam.

[Tịch thu bằng lái]

Em cám ơn
Em thì mới dán phim Xpel xong, thấy cũng ổn đấy cụ.