Xin hỗ trợ cung đường Hà Nội - Nha Trang

w_clock

Đi bộ
Hè này nhà mình dự định đi cung Hà Nội - Nha Trang, thời gian khoảng 2 tuần, đi đâu nghỉ đấy, do có con nhỏ nên tiêu chí đi muộn nghỉ sớm. Mong mọi người hỗ trợ xem cung đường và ăn nghỉ ở đâu cho hợp lý.

BINH MINH 07

Xe điện
Hè này nhà mình dự định đi cung Hà Nội - Nha Trang, thời gian khoảng 2 tuần, đi đâu nghỉ đấy, do có con nhỏ nên tiêu chí đi muộn nghỉ sớm. Mong mọi người hỗ trợ xem cung đường và ăn nghỉ ở đâu cho hợp lý.
2 tuần thì thoải mái quá rồi cụ, về mùa hè trời nắng khắp cả nước, nhà lại có con nhỏ nên tiêu chí em nghĩ nên ăn nghỉ là chính, thăm thú thì hạn chế vì mùa hè tha lôi rất mệt.
HN - Quảng Bình - Huế - Đà Nẵng - Hội An - Quy Nhơn - Tuy Hòa - Nha Trang, đấy là những nơi có thể dừng nhưng em nghĩ từ Huế đổ ra chỉ nên dừng nghỉ qua đêm vì có thể dành cho chuyến ngắn ngày hơn. Cụ nên nghỉ ở Đà Nẵng, Quy Nhơn, Phú Yên và Khánh Hòa, mỗi nơi khoảng 2-3 đêm, nhà em năm nào cũng vài chuyến nên em không đi kiểu check in mà đi đến 2-3 nơi ăn chơi ngủ nghỉ để dành đi chuyến sau mà đến giờ cũng bí vì đi hết rồi, có nơi đi vài lần.