Xin hỏi Vì sao tôi bị khóa comment trong thớt nhỉ?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thị_vệ_độc_hành

[Tịch thu bằng lái]
1 hoặc 1 vài bạn Mod nào đó thường xuyên khóa Comment của tôi trong thớt này từ vol này sang vol khác. Khóa cũng ok thôi nhưng khi khóa thì cũng phải cho tôi biết vi phạm ở đâu mà khóa chứ nhỉ? Tại sao cứ phải âm thầm thế? Nhờ BĐH trả lời giúp.

Khuc_thuy_du

Xe tải
Cá nhân tôi thấy ông comm đanh đá cá cầy. Tuy không hằn học như những Tím khác, nhưng kiểu của ông là tạo đường bóng để các Tím ghi bàn làm loạn THỚT.

Vote KHOÁ, heee :D

Vẫn nhớ vụ Ô Đệt Xà đấy nhé.

Thị_vệ_độc_hành

[Tịch thu bằng lái]
Cá nhân tôi thấy ông comm đanh đá cá cầy. Tuy không hằn học như những Tím khác, nhưng kiểu của ông là tạo đường bóng để các Tím ghi bàn làm loạn THỚT.

Vote KHOÁ, heee :D

Vẫn nhớ vụ Ô Đệt Xà đấy nhé.
Vẫn nhớ chứ, tôi thấy Crimea nổ hơi nhiều đấy, sợ a Tin sắp chạy tụt quần rồi :))

Laonhaque

Xe tải
Chắc cụ bị ghét nhiều quá nên họ báo cáo quan trên ;))

Website
www.otofun.net
Chào cụ

Mời cụ quay về bài đầu tiên của thớt để đọc thông báo của thành viên BĐH. Còn về cụ, trong khoảng thời gian ngắn liên tục vào thớt sử dụng ngôn ngữ không phù hợp, xúc phạm, miệt thị thành viên khác, khiêu khích thành viên khác, tổ lái sang vấn đề khác và bị phạt thẻ nhiều lần. Nên việc cụ bị hạn chế quyền đăng viết bài trong thớt không có gì lạ và cũng không cần thông báo như đã thông báo đầu thớt. Sau bài viết này, mọi thắc mắc khiếu nại về vấn đề này ngay lập tức bị tịch thu vĩnh viễn tài khoản. Trân trọng!

ngoctu2109

Xe tăng
Hôm trc e có cái thớt thắc mắc về lịch sử tí mà cũng ra đi trong 1 nốt nhạc

Trạng thái
Thớt đang đóng