[Funland] Xin thông tin về đường 70 qua Xuân Phương - Nam Từ Liêm.

Bannhahanoi2020

Xe hơi
Chẳng là e đang định khởi nghiệp với cái quán Bia Hơi ở khu đô thị Tasco Xuân phương. Nửa muốn mở ngay, nửa phân vân muốn đợi đường 70 thi công xong cho đỡ bụi bẩn. Với hiện trạng thi công của VN thì em chẳng hiểu bao giờ mới xong chẳng như a tàu khựa thi công thần tốc, sợ mấy ông vn trây ỳ lại vài năm chẳng xong. Mạnh dạn nên đây hỏi xem có Cụ nào trong nội bộ biết đc thông tin chính xác giúp em với.

banmotnucuoi

Xe lăn
Chẳng là e đang định khởi nghiệp với cái quán Bia Hơi ở khu đô thị Tasco Xuân phương. Nửa muốn mở ngay, nửa phân vân muốn đợi đường 70 thi công xong cho đỡ bụi bẩn. Với hiện trạng thi công của VN thì em chẳng hiểu bao giờ mới xong chẳng như a tàu khựa thi công thần tốc, sợ mấy ông vn trây ỳ lại vài năm chẳng xong. Mạnh dạn nên đây hỏi xem có Cụ nào trong nội bộ biết đc thông tin chính xác giúp em với.
Hên xui đi cụ ơi. Cứ nhìn cái vành đai 2.5 thì biết, mới có 18 năm

Vivuvip

Xe buýt
Nếu đang rảnh ko có việc gì, địa điểm không phải đi thuê và đã quyết tâm làm thì cụ làm kiểu vừa làm vừa test thử ấy: bước đầu mở 1 quán bia siêu nhỏ đặt tên là Bia Chất 70 chẳng hạn; rồi ghi thêm: (100% bia nguyên chất), lấy lãi ít bán ít thôi nhưng giá rẻ mồi ngon, giai đoạn đầu để lấy uy tín và khách quen dần rồi đường làm xong thì mới bung lụa hoành tráng ra là ok.
Quan trọng là phải truyền được thông điệp cho khách: nhà em chỉ có bia ngon - nguyên chất!