xxx bắt ở đường dẫn xuống cầu Thanh Trì.

xdthienha

Xe điện
Sáng nay em đi công tác thủ đô,đến trưa thì về.Lúc về đi cầu Thanh Trì về HP.Em thấy dư lày :
Em nhớ là từ cầu Thanh Trì đi xuống không có biển phân làn rẽ trái về HP hay rẽ phải về HN.Chỉ đến gần chỗ cột đèn xanh đỏ mới có mũi tên chỉ hướng và vạch liền.Nhưng khổ nỗi cái mũi tên ấy và vạch liền ấy mờ hết rồi.Nhiều xe lưu thông về hướng HP không biết cứ bon bon xuống đến đèn xanh đỏ rồi đỗ ở làn đường dành cho xe rẽ về HN.Theo luật thì như thế là ko đúng,và thực tế cũng ko đúng vì như thế sẽ cản trở xe về HN,nhưng vạch mờ hết rồi,xxx ko nhắc nhở mà bắt liên tục.Em đỗ mất 3 nhịp đèn đỏ mới thoát được cái đường dẫn xuống ấy,nhìn thấy xe bị bắt liên tục.Em định rẽ ra hỏi xxx là làm gì có biển phân làn,làm gì có mũi tên chỉ hướng,làm gì có vạch liền vậy thì về lý ngta sai sao được nhưng sợ mình k nhìn kỹ xuống hỏi lại bị xxx cười cho.
Các cụ hay lưu thông tuyến đó cho em hỏi là từ trên cầu đi xuống có biển phân làn ko ạ,vì em quan sát ở đường dẫn là ko có biển phân làn.Nếu ko có thì xxx bắt láo quá.

blackpaint

Xe container
xxx bắt láo đấy, chỉ có mỗi mũi tên chỉ hướng đi thôi (thuộc nhóm vạch chỉ dẫn chứ không phải vạch cấm nhá), cụ đi HP cứ đứng vào đó rồi rẽ trái... bảo em đi HN nhưng em ngược qua HP, qua TB, qua NĐ, HN rồi về HN ... em hôm nay đang thừa thời gian, cụ xin cái BB xem xxx nói gì.