[Thảo luận] XXX đã có thêm nguồn thu nhờ Ông Tây khoai.

Bắc Âu

Xe điện
Mấy hôm trước ở đoạn trước công Công viên Thống Nhất có 1 ông Tây cứ đứng làm thay việc của CSGT, đó là bắt những người cố tình đi vào đoạn đường 1 chiều (đã có biển cấm hẳn hoi).
Link đây ạ: http://vnexpress.net/video/xa-hoi/ong-tay-lam-csgt-tai-thu-do/2/73358/
Em vừa đi qua đoạn này, nhìn trước nhìn sau không thấy ông Tây khoai đâu ;)), định tặc lưỡi phi đại vào nhưng cứ nghĩ đến cái clip kia tự nhiên cảm thấy xấu hổ quá nên đã không phi vào nữa.
Và rồi, đến đúng đoạn trước cửa Công viên thấy lù lù 4,5 chú xxx cầm gậy cực kỳ tập trung. Hú vía.
Xin được cảm ơn ông Khoai Tây đã dạy cho em và những người cố tình không chấp hành luật lệ GT 1 bài học. Và em cũng mong tất cả các cụ, mợ hãy luôn đi đúng luật để không bao giờ phải xấu hổ với Ông Tây khoai kia nhé.:D

Em có hình đây hầu các cụ, mợ đây ạ:

tnt_nz

Xe tải
Website
www.gomsugiathinh.vn
Cái này thì XXX không làm triệt để thì sẽ khó mà nói chuyện với ông khoai tây á. Nên bắt buộc phải làm thôi bác ạ. Mà tóm lại một phần cũng là do người dân thôi. Chấp hành nghiêm chỉnh luật lệ giao thông thì các xxx đã không làm được gì chúng ta.

catchu

Xe tải
Hành động của ông Tây cũng là nhắc luôn xxx đây mà.

minh0942461234

Xe tải
Website
baohiempro.vn
người VN mình có thói tự do quen rồi, luật chỉ khi nhìn thấy xxx thì mới tuân theo .......

Bắc Âu

Xe điện
Em nghe dân đồn ông Tây khoai kia ở VN khá lâu nên ông ý rất hiểu đất nước, con người VN và còn lấy tên Việt Nam là Long.:D

sco2009

Xe đạp
hị hị, nhờ ông Tây mà các chiến sỹ xxx lại có thêm 1 mỏ nữa :))

nguyenducduy

Xe điện
hị hị, nhờ ông Tây mà các chiến sỹ xxx lại có thêm 1 mỏ nữa :))
Tại ha nội xxx đứng bất cứ đoanh đường cấm nào mà chẳng có khoản thu hả cụ, bắt chỗ này thì lại bỏ chỗ khác, tất cả cùng tại người dân mình không tiếc tiền của mình cứ muốn nộp cho xxx cơ, bọn tây nó quý đồng tiền bát gạo lắm

doilamegi

Xe buýt
Chỗ này mà xxx đứng thì vịn dc khối vì nhiều người (kể cả đọc bài ông tây khoai nài rồi) vẫn để ngoài tai hết vẫn đi ngc chiều. Nhưng vì vụ ông tây khoai quá nổi tiếng nên bên Sở CA bố trí ngay để người dân đỡ mất niềm tin hơn vào các lực lượng!

Ichiban2012

Xe tải
Sao xxx ko đứng ....nó như ông Khoai Tây kia nhỉ, chỉ cần 1 người là xong( rình núp 3,4 ông từ xa), đã học theo phải học cho tốt chứ, hic

Mercedes-0o0

Xe tải
Xxx chỉ thích ăn tiền chứ thích quái gì cái việc phơi nắng nhắc nhở mấy đứa đầu ngắn phi vào đường cấm...dân mình nó cứng đầu lắm ạ...nói mãi nó chẳng chịu nghe...thích còng lưng rửa bát thuê rồi nộp tiền cho Xxx ạ..:(

*Bon Bon*

Xe tăng
Chắc chỉ được thời gian ngắn,mai kia lại núp rồi nhẩy xổ ra chén!Đoạn này nên tổ chức cho các chú tổ lái chạy mát ga,ai đi ngược....####!!!\:D/\:D/

giangsuki

Xe ngựa
Lão chủ tịt hóa ra định đi ẩu hả
đề nghị chuẩn bị làm kiểm điểm đọc trước hội cắn chóa đê

hellangel

Xe tăng
Xấu hổ quá nên đành phải làm thôi. Ai đời gần vp Bộ mà để khai tây nó làm mất mẹt thì về vườn hết ah???

tuandat911

Xe tải
Mấy hôm trước ở đoạn trước công Công viên Thống Nhất có 1 ông Tây cứ đứng làm thay việc của CSGT, đó là bắt những người cố tình đi vào đoạn đường 1 chiều (đã có biển cấm hẳn hoi).
Link đây ạ: http://vnexpress.net/video/xa-hoi/ong-tay-lam-csgt-tai-thu-do/2/73358/
Em vừa đi qua đoạn này, nhìn trước nhìn sau không thấy ông Tây khoai đâu ;)), định tặc lưỡi phi đại vào nhưng cứ nghĩ đến cái clip kia tự nhiên cảm thấy xấu hổ quá nên đã không phi vào nữa.
Và rồi, đến đúng đoạn trước cửa Công viên thấy lù lù 4,5 chú xxx cầm gậy cực kỳ tập trung. Hú vía.
Xin được cảm ơn ông Khoai Tây đã dạy cho em và những người cố tình không chấp hành luật lệ GT 1 bài học. Và em cũng mong tất cả các cụ, mợ hãy luôn đi đúng luật để không bao giờ phải xấu hổ với Ông Tây khoai kia nhé.:D

Em có hình đây hầu các cụ, mợ đây ạ:

Nhìn cũng thấy xxx của mình thế nào cụ nhỉ, khoai tây thì nó đứng tại nơi hay vi phạm để nhắc nhở trước khi vi phạm, xxx ta thì đứng xa xa thằng nào vi phạm thì ta tóm để quay xèng.

Bắc Âu

Xe điện
Lão chủ tịt hóa ra định đi ẩu hả
đề nghị chuẩn bị làm kiểm điểm đọc trước hội cắn chóa đê
Cuối tháng nhá.:D
Nhìn cũng thấy xxx của mình thế nào cụ nhỉ, khoai tây thì nó đứng tại nơi hay vi phạm để nhắc nhở trước khi vi phạm, xxx ta thì đứng xa xa thằng nào vi phạm thì ta tóm để quay xèng.
Có lẽ đối với dân mình thì xx cũng có bài đấy thì mới trị được cái thói vô kỷ luật cụ ạ.:D

giangsuki

Xe ngựa
Cuối tháng nhá.:D

Có lẽ đối với dân mình thì xx cũng có bài đấy thì mới trị được cái thói vô kỷ luật cụ ạ.:D
ok lão, giữa tuần em sẽ đi kiểm tra lại quán Hoàn Béo với cả quán Kỳ Đồng ở Cầu Giấy
mà lão nhớ viết kiểm điểm tội định đi sai ở đây đi nhá

Uỳnh

Xe tải
Sao Khoai tây làm thì được nhiều người tán thành và ngay lập tức có hành động chấn chỉnh của xxx, còn hồi trước có chú cầm điếu cày điều khiển giao thông thì bị phản đối kinh quá? Rõ là "làm gì ko quan trọng mà quan trọng là ai làm" => sao các chú có tí danh tiếng trong CP ko phân công mỗi người mấy phút ra dẹp đường như Khoai tây này nhỉ, các chú ấy mà làm thì hiệu quả cao hơn nhiều.

zTraiHaNoiAir

Xe hơi
Ghét bọn xe máy phạm luật nhất mấy đứa già già nhìn ghét vãi. Tịch xe lại cho các ông ấy mất vài ngày lương