GARA ESCAPE - Sử dụng, Bảo dưỡng, Độ đẽo, lắp thêm đồ chơi - Fifth Edition!

Trạng thái
Thớt đang đóng

trungcd

Xe buýt
hị, em làm căn bên nhà mới nào.
cụ soncrown ơi, cái t10 hôm trước cụ mua cho em *** nó bằng nhựa. cắm gần fa cos có chịu được nhịêt không cụ nhở?

Lacetti

Xe hơi
Loại LED cắm cùng fa cos phải có bọc nhựa nếu không nó bị chảy đấy các cụ à

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
@Cụ soncrown:

Cụ đi chơi về rồi nghiên cứu giúp em quả ăng-ten đời 210 với nhé, loại ở trên nóc, phía trước ấy.

Hình như em còn mã, để em tìm lại rồi gửi cụ sau. Tks.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Cụ đặt tiếp đi nhé, em thấy nhiều người có nhu cầu lắm, thanks cụ
Vâng cụ. Báo cáo với cụ 1 tin: Cụ có 1 bộ (do cụ Vinh Nguyễn trả gạch) nhé. Cụ cho em cái dây thép, về em call cụ rồi anh em ta tập trung hội thảo ạ!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Vâng cụ. Báo cáo với cụ 1 tin: Cụ có 1 bộ (do cụ Vinh Nguyễn trả gạch) nhé. Cụ cho em cái dây thép, về em call cụ rồi anh em ta tập trung hội thảo ạ!
Em chốt danh sách các cụ nhựn T15 cho máu:

1. cuoichu 1 bộ
2. hoangchung06 1 bộ
3. Ngoc Phan XLS 1 bộ
4. Hai Nguyen 3 bộ
5. Phan3H 1 bộ
6. soncrown 1 bộ
7. trungcd 1 bộ
8. Lacetti 1 bộ

Vậy là hết roài các cụ nhé, hẹn các cụ có nhu cầu đợt sau!

tung_ey

Xe tải
Cụ xemuon ơi, cái lọc gió điều hòa của em có phải cụ Phan3H cũng gửi ở chỗ cụ không? Nếu cụ để ở chỗ Co May thì nhắn giúp em là sau 16/3 em mới lấy được nhé - vì lúc đó em mới về đến HN. Ma địa chỉ Cỏ May ở đâu đấy cụ nhỉ?

Em cảm ơn cụ.:o)

Tribute

Xe container
Em có quẳng cái link sang nhà mới rồi mà anh.

Tươi đi anh ơi, đầu tuần sau về chế cháo các thể loại lọc và ọp ẹp nhé nhé!
Sorry, đang mấu mấy vụ lọc với đèn, về ko thấy cửa vào nhà nữa, hơi lộn ruột. Mà làm sao phải vội khóa thớt khi chủ đề đang liền mạch tự dưng ngắt quãng. Cái này anh ứ đồng tình, thêm vài comment trong kỹ thuật ảnh hưởng gì? Chém gió trên đây cả ngàn trang cũng vẫn tồn tại kia kìa.:(

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Cụ xemuon ơi, cái lọc gió điều hòa của em có phải cụ Phan3H cũng gửi ở chỗ cụ không? Nếu cụ để ở chỗ Co May thì nhắn giúp em là sau 16/3 em mới lấy được nhé - vì lúc đó em mới về đến HN. Ma địa chỉ Cỏ May ở đâu đấy cụ nhỉ?

Em chẳng biết nó đang nằm ở đâu nhưng đầu tuần em về em sẽ lấy và giữ cho cụ như đã hứa, cứ yên tâm công tác nhé!

Sorry, đang mấu mấy vụ lọc với đèn, về ko thấy cửa vào nhà nữa, hơi lộn ruột. Mà làm sao phải vội khóa thớt khi chủ đề đang liền mạch tự dưng ngắt quãng. Cái này anh ứ đồng tình, thêm vài comment trong kỹ thuật ảnh hưởng gì? Chém gió trên đây cả ngàn trang cũng vẫn tồn tại kia kìa.:(
Em nghe giọng văn của anh là biết ko có chìa khóa vào nhà rồi :D

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Tiếc quá, hoa hoét súng ống sẵn sàng hết cả mà lại...đành cất đi thôi.:D:P
Khè khè, anh quá được đấy :D nhưng hơi muộn. Qua mùng 8/3 rồi còn gì, thôi cất dành hôm khác vậy!

XE_XICLO

Xe tải
HẢI SẢN BIỂN ĐÔNG - NGÕ 84 - TRẦN THÁI TÔNG
Website
www.facebook.com

Của em cũng còn 1 đôi lọc gió điều hòa ở chỗ cụ Xe mướn, chiều nay gặp bác Hải Nguyễn thấy bẩu mai bác Xe Mướn mới về, mà mai em lại đi nam Định rồi, nếu bác gửi ở quán Cỏ May thì thứ 2 em qua lấy ạ.
P/S: Quan Cỏ May ở ngõ 38 phố Phương Mai cụ tung_ey ạ

Lacetti

Xe hơi
cảm ơn cụ nhiều, số của em 098 699 0900, lúc nào hội thảo cụ hú em nhé

trungcd

Xe buýt
Xe em vẫn dùng bình thường mà, nó lắp cùng trên đèn nhưng khác khoang mà Cụ, nóng mà chảy được led đó thì cái pha của mình toàn bằng nhựa chắc tẻo lâu rồi Cụ ạ, hi hi
Cụ Soncrown ơi, em mở nắp capo ra thì đúng là cụm lăng téc với xi nhan nó nằm khoang riêng. Nhưng nó nằm tít phía ngoài phía thành xe, kín như bưng thì làm như nào tháo bóng ra thay hả cụ? Phải tháo 2 con ê cu phía trên rồi nhấc cả cụm đèn ra ạ? Đèn xe em nó như này có giống xe cụ không ạ?

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Cụ Soncrown ơi, em mở nắp capo ra thì đúng là cụm lăng téc với xi nhan nó nằm khoang riêng. Nhưng nó nằm tít phía ngoài phía thành xe, kín như bưng thì làm như nào tháo bóng ra thay hả cụ? Phải tháo 2 con ê cu phía trên rồi nhấc cả cụm đèn ra ạ? Đèn xe em nó như này có giống xe cụ không ạ?
Đánh hết lái, tháo các vít nhựa ở hốc lốp, sau đó cạy cong cái ốp nhựa luồn tay vào.
Cụ thay đèn sương mù cũng tương tự thế này.
Lưu ý:
- Đèn t10 loại 5 LED to sẽ không được đẹp lắm, chỉ loại 20LED nhỏ sẽ đẹp hơn.
- Tay mà to thì chỉ có....khóc.
- Tháo bóng cũ ra thì dễ, nhưng lắp bóng mới vào phải khéo 1 chút, em đã từng nhỡ tay tuột cái bóng vào trong hốc đèn, mà đã tuột vào đó thì chỉ có nước tháo cả đèn ra thôi. Tháo đèn thì phải tháo cản trước, ngại lắm.

Chỉnh sửa cuối:

trungcd

Xe buýt
Đánh hết lái, tháo các vít nhựa ở hốc lốp, sau đó cạy cong cái ốp nhựa luồn tay vào.
Cụ thay đèn sương mù cũng tương tự thế này.
Lưu ý:
- Đèn t10 loại 5 LED to sẽ không được đẹp lắm, chỉ loại 20LED nhỏ sẽ đẹp hơn.
- Tay mà to thì chỉ có....khóc.
- Tháo bóng cũ ra thì dễ, nhưng lắp bóng mới vào phải khéo 1 chút, em đã từng nhỡ tay tuột cái bóng vào trong hốc đèn, mà đã tuột vào đó thì chỉ có nước tháo cả đèn ra thôi. Tháo đèn thì phải tháo cản trước, ngại lắm.
Em cảm ơn cụ. Cái led T10 của em nó chỉ có 10 led nhỏ thôi cụ ạ. Có đèn tới 20led cơ ạ? Nghe cụ mô tả cái đoạn lắp vào làm em đâm ngại quá. Tay em chả to nhưng cũng không khéo lắm. Cái đèn lại bé tí. Rơi tọt vào trong phát thì đúng là phiền cụ nhể. Để em xem lại xem có cố được không, đú được không :)

Trạng thái
Thớt đang đóng