[Funland] Ăn chắc mặc bền mỗi ngày- Cập nhật hằng ngày

anchacmacben

Xe đạp
Các cụ dạo này thế nào? Đã lâu rồi không on?

Chỉnh sửa cuối:

anchacmacben

Xe đạp
Giao dịch thành công nhé mọi người.

anchacmacben

Xe đạp
Mọi người giao dịch tốt nhé

keepgoing

Xe máy
Em cũng sắp thất nghiệp rùi và đang tập chơi chứng khoán. Chắc ban đầu chơi thì chỉ rón rén thôi chứ không nhiều như bác. Bác mở tk ở sàn nào đấy, em đang phân vân quá..

anchacmacben

Xe đạp
Em cũng sắp thất nghiệp rùi và đang tập chơi chứng khoán. Chắc ban đầu chơi thì chỉ rón rén thôi chứ không nhiều như bác. Bác mở tk ở sàn nào đấy, em đang phân vân quá..
Mình đang làm ctv bên ssi. Nếu bác chưa mở ở đâu. Thì mở bên ssi giúp mình với. Mình cũng đang cần doanh số lắm. Vốn mình nhỏ lắm. Tại không có vốn. Nên dùng margin full luôn. Mong bác giúp đỡ. Với mình 1 triệu cũng là khách hàng

anchacmacben

Xe đạp
Sàn nào bác mở cũng đc. Quan trọng lời hay lỗ chứ chênh lệch phí cũng không đáng là bao. Còn e thì đang muốn vào ssi. Cũng tìm hiểu kỹ rồi. Mới xin làm cộng tác viên. Doanh số rất cao.

namvanlong

Xe tải
Cụ oánh ntn gần như là daily trading rồi, cụ định xin vào làm tự doanh ah, hay brocker để tư vấn cho khách hàng?

anchacmacben

Xe đạp
Mình chỉ
Cụ oánh ntn gần như là daily trading rồi, cụ định xin vào làm tự doanh ah, hay brocker để tư vấn cho khách hàng?
Mình chỉ muốn tư vấn khách hàng thôi. Mình cũng không có quan hệ nào trong này. Mong cụ ủng hộ, giơ cao đánh khẽ. Mình xác nhận là mình không giỏi.

gandat

Xe tải
Mình đang làm ctv bên ssi. Nếu bác chưa mở ở đâu. Thì mở bên ssi giúp mình với. Mình cũng đang cần doanh số lắm. Vốn mình nhỏ lắm. Tại không có vốn. Nên dùng margin full luôn. Mong bác giúp đỡ. Với mình 1 triệu cũng là khách hàng
E cũng muốn tham gia món này mà còn mơ hồ lắm lắm. Cụ chỉ tỉ mỉ cho e hiểu là e theo cụ luôn

anchacmacben

Xe đạp
E cũng muốn tham gia món này mà còn mơ hồ lắm lắm. Cụ chỉ tỉ mỉ cho e hiểu là e theo cụ luôn
Nó cũng đơn giản như mua bán thông thường kiếm lời. Mua giá thấp bán ở giá cao.
Một là đầu tư theo giá trị lâu dài. Để hưởng cổ tức và giá trị cp.
Hai là đầu tư lướt sóng. Chủ yếu hưởng lợi nhuận do chênh lệch giá bán. Chọn điểm vào và điểm ra. Cái này phải có óc phán đoán. Và nhanh nhạy. Đôi khi có tính kỷ luật.
Vốn lớn nên đầu tư theo giá trị
Vốn nhỏ thì đầu tư theo lươt sóng, kèm margin để có nhiều trải nghiệm thị trường hơn. Từ.đó rút kinh nghiệm bản thân.
Không có một công thức nào thành công. Cái này đôi khi thuộc về năng khiếu. Có khi rất thích nhưng lại phát triển ở một mức nào đó. Đôi khi mình vào đầu tư trước chưa chắc đã giỏi hơn cụ vào sau. Nhưng cũng không thể chối bỏ kinh nghiệm là một phần quan trọng.
Nếu được cụ ủng hộ thì còn gì bằng.
Cụ muốn học thì phải lý thuyết theo thực hành cụ sẽ hiểu liền thôi.

gandat

Xe tải
Nó cũng đơn giản như mua bán thông thường kiếm lời. Mua giá thấp bán ở giá cao.
Một là đầu tư theo giá trị lâu dài. Để hưởng cổ tức và giá trị cp.
Hai là đầu tư lướt sóng. Chủ yếu hưởng lợi nhuận do chênh lệch giá bán. Chọn điểm vào và điểm ra. Cái này phải có óc phán đoán. Và nhanh nhạy. Đôi khi có tính kỷ luật.
Vốn lớn nên đầu tư theo giá trị
Vốn nhỏ thì đầu tư theo lươt sóng, kèm margin để có nhiều trải nghiệm thị trường hơn. Từ.đó rút kinh nghiệm bản thân.
Không có một công thức nào thành công. Cái này đôi khi thuộc về năng khiếu. Có khi rất thích nhưng lại phát triển ở một mức nào đó. Đôi khi mình vào đầu tư trước chưa chắc đã giỏi hơn cụ vào sau. Nhưng cũng không thể chối bỏ kinh nghiệm là một phần quan trọng.
Nếu được cụ ủng hộ thì còn gì bằng.
Cụ muốn học thì phải lý thuyết theo thực hành cụ sẽ hiểu liền thôi.
Sàn bên cụ chỗ nào nhỉ, có time e qua cf rồi học hỏi trực tiếp rồi trải nghiệm luôn ạ
Sdt e trong inbox của cụ nhá

anchacmacben

Xe đạp
Sàn bên cụ chỗ nào nhỉ, có time e qua cf rồi học hỏi trực tiếp rồi trải nghiệm luôn ạ
Sdt e trong inbox của cụ nhá
Mình ở hcm cụ ơi. Mình làm bên ssi. Hà nội cũng có chi nhánh. Cụ có thể trao đổi qua điện thoại không, có thấy bất tiện cho cụ ko?

gandat

Xe tải
E inbox sdt cho cụ rồi đấy ạ. E ở hn, cụ có ng ờ ngoài này thì alo tư vấn cho e

gandat

Xe tải
Vâng. E thì rảnh vào buổi tối, nếu phải làm thủ tục vào giờ hành chính e cũng tự sắp sếp đc ạ. Thx cụ