Bàn về đất Mũi Né- Phan Thiết...

Trạng thái
Thớt đang đóng

long_olo

Đi bộ

Mũi Né tiềm năng lắm các cụ ạ. Ace nào hiểu biết về Mũi Né add zalo trao đổi nhé

Được gửi từ iPhone Xs Max - Otofun

4cuhn

Xe hơi
Ở đây có cụ nào làm sale đất dự án ở Mũi Né không? E đang quan tâm đất nền hoặc dự án đất + xây thôi của các chủ đầu tư uy tín. Mục đích đầu tư. Cụ nào sale thì cho thông tin giúp nhé.
Cụ có cần thoing tin ko. E vào 2 ngày cũng đi 1 số nhưng chưa xuống tiền dc. Cụ quan tâm e biết gì e chia sẻ cho cụ

condenho

Xe hơi
Các bác cho em hỏi khu đất trống đối diện Queen Pearl là dự án nào vậy nhỉ ? E thấy đã san lấp

condenho

Xe hơi
Dân đầu cơ ôm, san lấp, phân lô chứ DA gì mà nhỏ thế cụ
Em muốn hỏi cụ nếu đây là dự án phân lô của nhà đầu tư nhỏ lẻ.Em mua rồi thì vẫn có khả năng bị dính quy hoạch thu hồi đất phải ko cụ ?

diepnh81

Xe tăng
Em muốn hỏi cụ nếu đây là dự án phân lô của nhà đầu tư nhỏ lẻ.Em mua rồi thì vẫn có khả năng bị dính quy hoạch thu hồi đất phải ko cụ ?
Cái chính cụ check qh cụ thể có odt ko? Có dính qh ko? Còn đất có sổ đỏ có odt, ko dính qh thì cứ thế gối đầu ngủ thôi

condenho

Xe hơi
Cái chính cụ check qh cụ thể có odt ko? Có dính qh ko? Còn đất có sổ đỏ có odt, ko dính qh thì cứ thế gối đầu ngủ thôi
Em hỏi ngu cái là ở trong Mũi Né muốn check quy hoạch thì lên bộ phận nào cụ nhỉ ? Có cần mất tiền bôi trơn để có thông tin ko và nếu mất thì bao nhiêu là đủ ? Cụ chỉ giáo giúp e

pika.mado

Xe máy
Em hỏi ngu cái là ở trong Mũi Né muốn check quy hoạch thì lên bộ phận nào cụ nhỉ ? Có cần mất tiền bôi trơn để có thông tin ko và nếu mất thì bao nhiêu là đủ ? Cụ chỉ giáo giúp e
hỏi ở phòng tài nguyên
khôgn mất tiền bôi trơn đâu, cứ đọc toạ độ trên sổ đỏ cán bộ sẽ check free trên máy tính nhé
trước em có số mấy anh phòng TN mà ko share ở đây đc

pika.mado

Xe máy
Cụ cho em xin ý kiến đánh giá về dự án Monaco hill được không ạ
vị trí đẹp phết, dự án vẽ ra cũng đẹp
giá 9-11 triệu thấy cũng ok
nhưng pháp lý chắc vẫn là hợp đông góp vốn :)

condenho

Xe hơi
hỏi ở phòng tài nguyên
khôgn mất tiền bôi trơn đâu, cứ đọc toạ độ trên sổ đỏ cán bộ sẽ check free trên máy tính nhé
trước em có số mấy anh phòng TN mà ko share ở đây đc
Em lại hỏi ngu tiếp toạ độ trên sổ có phải là số thửa đất + số tờ bản đồ phải ko cụ

condenho

Xe hơi
Hixhix em cặm cụi làm ăn tích cóp được chút vốn lần đầu đi mua đất,trước đến giờ sống cùng 2 cụ ở nhà nào có biết sổ cũ sổ mới thế nào.Cầm tiền đi kiếm mảnh đất chỉ sợ bị lừa cụ ạ,em đọc báo thấy mấy vụ chỉ mảnh đất này mà khi bán sổ đỏ lại là mảnh khác nên hoang mang :(((((((

condenho

Xe hơi
vùng bình thuận này an ninh khôgn được tốt lắm đâu.... nói chung nhiều vụ bạo loạn ở đây nổ ra mà công an với chính quyền cũng k làm gì đc, nếu có rủi do thì .... cũng khôgn nói trước đc, nhất là nếu giá đất tăng nhanh .....
Lại còn những vụ thế này nữa hả cụ.Em còn phải đi làm thời gian đâu mà nằm vùng 1 năm.Các cụ thấy mua ở đâu tiềm năng giá có thể tăng mách em với em mua theo.Em thấy đất Đà Nẵng sốt ầm ầm bạn bè em cũng lãi to thành ra ham quá quyết lấy tiền tích góp ra liều một phen.Mua xong lại bị cướp đất thì chết em :(

Trạng thái
Thớt đang đóng