Bộ sưu tập đồ chơi Ford Fiesta

HamLong3.0V

Xe điện
Đang hẹn rủ nhau lên luơn Yên Phụ mà, có đi kg?
Rủ em đi ăn thì em đi chứ rủ đi tuốt thì em cám ơn em k0 có nhu cầu, đi off cafe PKL thì em đi ké :))
À mà sao avanta của anh chuối thế, nhìn rất Xôi Thịt =))

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Rủ em đi ăn thì em đi chứ rủ đi tuốt thì em cám ơn em k0 có nhu cầu, đi off cafe PKL thì em đi ké :))
À mà sao avanta của anh chuối thế, nhìn rất Xôi Thịt =))
Chưa nhận được mật thư của cụ ý nên chưa động thủ. Avatar đang ăn xôi thịt gà thì lại chả xôi thịt, 2 cái chân gà dính ở mồm ấy...:D

HamLong3.0V

Xe điện
Chưa nhận được mật thư của cụ ý nên chưa động thủ. Avatar đang ăn xôi thịt gà thì lại chả xôi thịt, 2 cái chân gà dính ở mồm ấy...:D
Em lại hình dung anh bị trói từ mồm xuống dượi giật cánh khuỷu, nhìn khổ vãi =))

luxury235

Xe buýt
Còn e hình dung a như ma cà rồng há há há!

luxury235

Xe buýt
Có thể đây là Boss a ah, trùm cuối bao g cũng...to cao xôi thịt he he he!

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net

ngafiesta

Xe đạp
Cái này cụ cho em mấy buổi nũa em nghiên cứu thêm, nếu có em sẽ đưa lên đây các cụ tham khảo

ngafiesta

Xe đạp
Em cũng định bắt trước bác cakom, đi lắp chắn gầm với cái ốp crom tay kéo cho ffi S của Gấu nhà em cho nó tươm. Cụ Việt có gì ới PM em địa chỉ, rổ giá và số cầm tay cái nhé. Em thu xếp qua nhờ cụ sớm.

@cakom: Em hẹn để giao lưu cafe và PKL với cụ mãi mà chưa có duyên gặp mặt nhờ...
cụ có tựa đầu cho hàng ghế 3 của FE ko ah, e định độ thêm mà chỗ e ko có
Em sẽ nghiên cứu thêm vụ này , nếu thấy sẽ úp lên các cụ tham khảo.

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
A Việt hẹn hò lởm vãi nhé, đợi cả buổi chiều mất hút

Chỉnh sửa cuối:

digger

Xe tăng
Theo em những options sơ bản mà về VN bị cắt thì nên lắp, chắn gầm là 1 ví dụ. Xe em đã lắp 1 tấm bằng nhựa và đã rách do đá văng. Nếu k0 có nó che chắn e máy xe em xước sẹo k0 ít đâu. Em đang tính thay tấm bằng thép cho máu :D
Thay bằng thép rất hay
Đá mà bắn lên nghe "Coong" một cái hơi bị vui tai, vui hơn nhiều cáic tiếng "Bộp" của chắn nhựa

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Ơ hơ...thế e lại làm người tiêu dùng thông thái khi chọn tấm chắn thép rùi :D

HamLong3.0V

Xe điện
Thay bằng thép rất hay
Đá mà bắn lên nghe "Coong" một cái hơi bị vui tai, vui hơn nhiều cáic tiếng "Bộp" của chắn nhựa
Ơ hơ...thế e lại làm người tiêu dùng thông thái khi chọn tấm chắn thép rùi :D
Chọn PA tấm bằng thép k0 gỉ ổn mà, về trét thêm lớp nhựa đường là hết coong coong ngay anh Đức nhỉ, hoặc treo xe lên phun 01 lọ keo chống ồn bên nhà lão Vòi là đẹp. Nhưng cơ mà sao tấm chắn gầm thép nhìn mỏng thế anh Vinh nhỉ, trong khi tấm nhựa tổng hợp của anh Đức dày cộp :D
PS: anh Việt hẹn hôm qua, CN sẽ cho đệ chạy qua đưa em logo demo mà chả thấy đâu, chán vãi !

Chỉnh sửa cuối:

citycar

Xe tải
Hay nhỉ, logo mãi vẫn chưa thấy hình hài thế nào bác Việt ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Chọn PA tấm bằng thép k0 gỉ ổn mà, về trét thêm lớp nhựa đường là hết coong coong ngay anh Đức nhỉ, hoặc treo xe lên phun 01 lọ keo chống ồn bên nhà lão Vòi là đẹp. Nhưng cơ mà sao tấm chắn gầm thép nhìn mỏng thế anh Vinh nhỉ, trong khi tấm nhựa tổng hợp của anh Đức dày cộp :D
PS: anh Việt hẹn hôm qua, CN sẽ cho đệ chạy qua đưa em logo demo mà chả thấy đâu, chán vãi !
Sáng qua túm được lão ấy nhưng bảo logo để ở nhà nên pó tay, hẹn chiều đợi dài cổ chả thấy đâu
Tấm thép nhìn thế mà cứng lắm. để dưới đất dẵm lên cũng kg thấy biến dạng

digger

Xe tăng
Để tiếng coong coong hơi bị hay mà, nghe phát biết ngay là chắn gầm lại phát huy tác dụng.
Nghe bộp chẳng biết là bắn vào đâu, chán vãi.
Nói đùa chút, cái hốc để thay dầu của tấm chắn gầm nó lại không ăn đúng vào cái vít dầu, do vậy khả năng phái khoét một lỗ ở bên cạnh
Cái tấm bằng nhựa thì khoét được cái tấm chắn sắt này chắc hơi bị oải

digger

Xe tăng
Đây nhé, cái chắn gầm mua của A Việt

Nhưng thực ra nếu soi ở gầm lên thì cái vít dầu nó nằm ở đây, do vậy khả năng phải khoét.....
Như thế này