[Funland] Bức xúc vì 'thảm họa bình luận' của Tạ Biên Cương

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
EM ghét nhất VTV có cái lệ trước trận đáu mấy thằng ngồi phán như thầy bói xem voi. Lúc giữa hiệp hoặc kết thúc trận đấu thì phán như bố đời. Nhà em cứ chuyển kênh nước ngoài xem cho lành. Chứ nghe mấy thằng BLV lảm nhảm tụt hết cả hứng.
EM cũng giống cụ, mình tiếng ANh lõm bõm dưng nghe bọn NN nó bình luận sướng hẳn luôn ;))

cwise

Xe container
Việc dự đoán trước trận đấu rồi sau khi kết thúc (đã có kết quả rồi) thì phán đúng như Thánh phán cũng là điều dễ hiểu, em nghĩ nước ngoài nó cũng vậy, có điều ở ta nó cứ kệch cỡm thế nào.

NghiaRex

Xe điện
Việc dự đoán trước trận đấu rồi sau khi kết thúc (đã có kết quả rồi) thì phán đúng như Thánh phán cũng là điều dễ hiểu, em nghĩ nước ngoài nó cũng vậy, có điều ở ta nó cứ kệch cỡm thế nào.
Ừ nhị, em cũng thấy kệch cỡm như avatar của lão :))

cwise

Xe container
Ừ nhị, em cũng thấy kệch cỡm như avatar của lão :))
Éo mẹ, đang lúc xem hay mà buồn tè em cũng phải nhịn chờ hết hiệp thì thôi, nhưng may có mấy anh Biên Cu, ắc cuơng, Vịt khuê mà em vùng dậy chạy vào toilet, Nhờ mấy anh ấy mà em k bị sỏi thận. Bố khỉ%-(

Châu Hải

Xe đạp
nghe bình luận của cái bọn này chi, nghe mấy kênh nước ngoài chả sướng hơn ah

TVPL

Xe container
Em dị ứng với BLV VN lâu rồi, toàn tắt tiếng đi xem cho đỡ bực.

Hoathanhtao

Xe điện
Bọn này bị mắc chứng hoang tưởng,đáng lẽ chúng nên nghĩ rằng chúng ở vị trí của khán giả hoặc đằng sau khán giả thì bình luận của chúng sẽ dễ nghe hơn.Đằng này nó cứ làm như là bố của UEFA để dạy bảo người xem thì bị chửi là phải rồi.
Không biết thằng chả QT,QH dạo này đâu mà không BL nhể,hai tay đó còn được.

Chỉnh sửa cuối:

siranh

Xe hơi
Thông báo!!!! A BC là 1 OF

sonph

Xe hơi
Em thì toàn phải tắt tiếng đi, hơi thiếu không khí chút nhưng mà không bị bực mình. Xem thể thao là thưởng thức mà lại bị bực mình thì mất hết cả mục đích của nó rồi.

levinh05

Xe container
Nói thật là chú Cương này không có o dù gì hết, em chơi với nó em biết, ngày xưa đá bóng cùng đội Hà Nam bọn em còn không cho nó đá, tuy nhiên trong mấy ông BLV VTV3 bây giờ thì mình còn đánh giá Cương là khá nhất, chứ ông Việt Khuê và Việt Cường còn kinh hơn, rất hay đưa văn thơ vào bóng đá mà rất khập khiễng, không ăn nhập tẹo nào.
Nó tâm sự nghề làm dâu trăm họ này cũng khó lắm, được bác này nhưng không vừa tai bác khác, thôi thì cứ BL xuôi xuôi vậy.

cwise

Xe container
Nói thật là chú Cương này không có o dù gì hết, em chơi với nó em biết, ngày xưa đá bóng cùng đội Hà Nam bọn em còn không cho nó đá, tuy nhiên trong mấy ông BLV VTV3 bây giờ thì mình còn đánh giá Cương là khá nhất, chứ ông Việt Khuê và Việt Cường còn kinh hơn, rất hay đưa văn thơ vào bóng đá mà rất khập khiễng, không ăn nhập tẹo nào.
Nó tâm sự nghề làm dâu trăm họ này cũng khó lắm, được bác này nhưng không vừa tai bác khác, thôi thì cứ BL xuôi xuôi vậy.
Em thông cảm Đúng là làm dâu trăm họ rất khó, nhưng những cái đơn giản như tên cầu thủ, hoặc các tình huống, tỷ số rành rành ra đấy mà khán giả thông thường ai cũng thấy mà nói sai, nhưng sau đó im ỉm luôn k xin lỗi là không chấp nhận được. Hơn nữa đây là Đài truyền hình quốc gia - bộ mặt của cả nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam,.......

private1985

Xe tải
Ngày xưa Quang Huy ở VTV3 bình luận xem còn thích. Giờ đây mấy thằng này bình luận đúng là thảm họa. Vùa xem vừa chửi thằng Bình Loạn.

davidhuy

Xe tăng
Nếu là bạn cụ thì nhờ cụ Vả vào M õm nó 1 cái thật đau giúp các cụ trên này nhé. Nói rõ lý do để nó thay đổi giọng điệu. Ngu còn thích chơi chữ.

odaiba

Xe tăng
Ku Việt Cường thì ngày xưa học cùng cấp 3 với em, cả em Huyền Béo bên 360độ thể thao nữa. Em Huyền thì ngày xưa rõ xinh gái, đội trưởng đội bóng đá nữ của trường, nhiều anh mê mẩn, đẻ đ ái xong trông rõ sồ xề, ku Cường thì ngày xưa có biết bóng banh gì đâu, thế mà giờ làm Bò Lộn Viên bóng đá, đời rõ oái oăm!:D

tuctuc2010

Xe điện
Long Vũ ngày xưa cũng bình luận hay phết :D

LeTai1979

Racing Boy
Ơ thế cái vụ chavi là của tay này à? E tưởng của cao nhân nào. :D

cwise

Xe container
Em ấn tựong Long Vũ bình luận ngoại hạng Anh những năm 90, nhưng mà là chuơng trình tổng hợp vòng đầu trước. :D Hồi ấy ngoại hạng Anh mới du nhập. Còn BL trực tiếp thì em chạy...

Hoathanhtao

Xe điện
Không biết long vũ có là OFer không nhể:)) có một câu chuyện BL mà em không thể quên được,dạo đó QH,QT đang làBLV. tự nhiên hôm đó nghe giọng LV,đang hay thì LV thốt lên: giáp-sì-tam đã bị việt vị,em ngỡ ngàng bởi giap sì tam là hậu vệ của MU.hóa ra là anh ta bị tiền vệ đối phương phạm lỗi.:))
Lại còn WC tổ chức ở USA nữa,khi cầu thủ ném biên thì có camera chạy ra để quay,có người chạy theo mang cái như cái nón bằng mêca để thu âm cho tập trung thì anh ấy nói rằng mang ra để bảo vệ cầu thủ.:)) anh ấy khen BTC chu đáo :))

Chỉnh sửa cuối: