Cách SportHn kinh doanh chuyên nghiệp và OFer gà

Trạng thái
Thớt đang đóng

URAL CCCP

Xe ba gác
Em quảng cáo giùm 2 cụ và 1 số mợ trá hình đấy.
Ah hôm nay cụ có oánh vịt lót k nhỉ? Sắp trúng ồi
Hôm nào tâm trạng vui vẻ thì em làm 1 vé, mà có khi cả tháng em chẳng mua vé nào, kekeke

nacdanh1

Xe hơi
Chưa kể em dặn đi dặn lại shop về cách bán hàng của thớt và cố gắng tìm giúp em bộ nào chất lượng tốt hơn so với các sp đồng giá

nvh_hn

Xe container
Khả năng cao 70-80% quần áo của KDCN trên này là fake, chứ xịn lấy đâu ra giá đó.

scorpion_ica

Xe điện
Khả năng cao 70-80% quần áo của KDCN trên này là fake, chứ xịn lấy đâu ra giá đó.
99.9% cụ ạ, nể nang nhau và nhẩm nhanh thì ra con số đó.
Còn nếu xét theo giá đó thì là mười ngàn phần trăm.

nacdanh1

Xe hơi
em biết là fake mà cụ, nhưng nghĩ hàng đc như hình ảnh. Chứ 250k lấy đâu ra 9 hãng. Chỉ là giá cao mà sp k ra gì, và hậu khách hàng như "****"
Cứ vài cụ nick tím ntn các cụ chân chính sẽ khổ

khoinguyen

Xe điện
Kinh nghiệm của em "của rẻ là của ôi" chấp nhận thì mua, ko thì thôi, còn muốn hàng xịn đắt hơn nhiều. Còn muốn ngon bổ rẻ thì phải mua hàng sale off của các hãng.

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em làm hàng thời trang nên em không bao giờ bán hàng in logo.
Có hai điểm làm em không hài lòng là:
1. Chất lượng in không phải nơi gia công nào cũng đảm bảo.
2. Đạt được chất lượng dán thì phải tính đến chất lượng vải dùng để in logo. (Thoả mãn cả hai yếu tố thì hàng phải có chất vải tốt, chất lượng in tốt và logo in phải có tính đàn hồi cao hơn vải.

Do vậy, em chỉ làm hàng thêu logo, được thiết kế tỉ mỉ, kiểm tra chất lượng trước khi tung ra thị trường.
Chính điều này làm cho lợi nhuận ít.

Còn về vấn đề đổi trả: nếu hàng chất lượng kém, em chọn phương án Money back (nếu không có hàng đổi phù hợp yêu cầu của em hoặc của khách hàng). Mọi chi phí liên quan (bao gồm ship) em sẽ chịu toàn bộ.

Dĩ nhiên (nếu khách sai), thì điều duy nhất khách phải trả là phí ship 2 chiều.
Em muốn trình bày về cách shop SportHn kinh doanh chuyên nghiệp và hậu khách hàng.
Ngay từ đầu trong tin nhắn zalo em đã k muốn đưa lên OF cũng như k muốn đưa thẳng lên quán cafe để bóc phốt. Nhưng cách shop trả lời làm em không thoải mái. Nên em quyết định đưa lên để xin ý kiến các cụ các mợ. Đặc biệt một số cụ mợ kinh doanh chuyên nghiệp đúng chất OF mà em được biết: Cụ Gangnam , cụ bk.nguyenlinh cụ Trục , mợ Toét, mợ Ốc xinh ( Tự dưng k tag dc các mợ- trọng nam kinh nữ)
Nội dung chính như sau:
Vì còm của cụ Hùng Sushi nên em quyết định đặt mua thử sản phẩm bên shop SportHN nhưng kết quả em nhận được khá là kém, nói thẳng ra là quá thất vọng vì sản phẩm của shop mình. Mặc dù bạn nhân viên tiếp thị khá nhiệt tình.
Em kể cụ thể trải nghiệm của em với shop.
Sáng em có đặt mua sp của shop qua zalo, cũng được bên nhân viên tư vấn các kiểu và em qđ mua 2 sp.
Đến trưa nhận được sp theo đơn đặt hàng. Nhưng em hoàn toàn k hài lòng.
Cụ SportHN nói là tem được in ép nhiệt công nghệ cao nhưng sản phẩm em nhận đến tay như hình dưới.

(em sợ bạn giao hàng k tìm dc nên chủ động ra quán nước quen ngồi chờ sẵn, nhận sp e trả tiền và vào quán ngồi nc . Lúc này em mới mở ra xem sp và bạn ship cũng vào quán ngồi uống nước tránh nóng - Việc này là tình cờ).
Thấy chất lượng hàng như trên em có phản ánh lại và đc tư vấn như dưới:

Như vậy là mình đổi lại sản phẩm khác vì sản phẩm mình nhận được quá lỗi so với thang giá 250k.
(Lúc này mình nghĩ chắc vẫn được fs vì lỗi này là lỗi của shop chứ k phải lỗi do mình mặc k vừa). Chiều nay shop lại gửi sản phầm sang theo như đơn

Bạn ship thu 40k tiền phí. Tôi thắc mắc: ơ, lỗi của shop mà vẫn thu của em phí ship ah? Thôi em vẫn gửi phí cho anh, rồi em về hỏi lại shop sau.
Bạn ship lấy của mình 30k (Ý của tôi là tôi cư xử với ship đúng theo tinh thần OF và bạn ấy cũng nhiệt tình lại chứ k giàu nghèo gì 30-40k cả, nhưng họ còn chủ động bớt phí ship)
Cái vụ tôi phải trả thêm ship cũng k quan trọng, nó chỉ là hạt sạn nhỏ thôi. Nhưng quan trọng nhất là 1 trong 2 chiếc quần tôi nhận được thực sự KHÔNG THỂ CHẤP NHẬN ĐƯỢC.
Vì sản phẩm đó tôi đặt hộ cho cu em. Cũng trong ngày hôm nay nó mua 3 bộ quần áo Nike hay das gì đó giá 100k/1 bộ (áo và quần) trên fb như ảnh dưới. Và tôi thấy cái quần tôi mua của shop cho nó với giá 250k chỉ nhỉnh hơn một chút so với quần giá 50k nó mua (100k/1 bộ)

Tôi lấy cho em nó sp này

Nhận được sản phẩm như dưới (chụp hơi kém) chất vải nóng, mỏng, kém

Ảnh trang fb cu em mua 3 bộ super fake giá 100k. Cảm giác gần bằng F1 của cụ.

Một vài lý do em mua hàng của shop đó là thấy cửa hàng quảng cáo khá rầm rộ, bạn tiếp thị nhiệt tình, nick cụ đăng ký kdcn. Nhưng em nghĩ với chất lượng sp ntn thì em đúng chất Ofer gà.
Em chờ ý kiến phản hồi, cũng như đưa lên để các cụ khác mắng cụ OF dại.

Mịa, mua hàng online thì chỉ mua hàng chuẩn. Ko chuẩn thì trả lại.
Đã là fake thì đánh giá chất lượng thế dẽck nào được.
Shop này đúng là gian mà ông mua hàng cũng lởm khởm.
Mua fake mà lại mua online thì chịu thôi. Làm gì có tiêu chuẩn để đánh giá thế nào là F1 thế nào là Fn.
250k quần fake thì em ra vỉa hè Hàng đào làm 300k/ đôi quần chợ cho nhanh.

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Với mức giá 250k/bộ thì em không dám chắc. Nhưng 250k/áo thì là giá phù hợp. Chất lượng ok, dĩ nhiên, không thể tốt như hàng Store.
Kinh nghiệm của em "của rẻ là của ôi" chấp nhận thì mua, ko thì thôi, còn muốn hàng xịn đắt hơn nhiều. Còn muốn ngon bổ rẻ thì phải mua hàng sale off của các hãng.

tranminhhoa

Xe tăng
Đùa chứ, em thà mặc đồ noname còn hơn chứ mấy đồ fake dùng cứ thấy sao sao ấy.

wtpwt

Xe điện
Mịa, mua hàng online thì chỉ mua hàng chuẩn. Ko chuẩn thì trả lại.
Đã là fake thì đánh giá chất lượng thế dẽck nào được.
Shop này đúng là gian mà ông mua hàng cũng lởm khởm.
Em cũng chưa ưng cụ thớt lắm. Hàng Fake thì là Fake, xịn sò làm sao được. Dưng quên hỏi có phải shop quảng cáo fake ko hay lom dom thì cũng oan cụ thớt.

nacdanh1

Xe hơi
Với mức giá 250k/bộ thì em không dám chắc. Nhưng 250k/áo thì là giá phù hợp. Chất lượng ok, dĩ nhiên, không thể tốt như hàng Store.
Đây là giá 250k/quần và chất lượng hơn chút xíu với 99k/bộ.
Em gà em chịu, vấn đề cách shop trả lời khách hàng làm em đăng lên để mn cùng biết.
Thật giả xịn hay k em k nói đến nữa. E đăng lên để các cụ mợ có góc độ nhìn nhận và đánh giá khách quan về shop.

khoinguyen

Xe điện
Em mua áo phông cổ tròn của Nike sale đến 70% mà vẫn 200k cụ ơi, so sánh vậy tức áo hàng store tầm 800k trở lên.

katenguyen

Xe điện
Ko ủng hộ hàng fake.

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Em muốn trình bày về cách shop SportHn kinh doanh chuyên nghiệp và hậu khách hàng.
Ngay từ đầu trong tin nhắn zalo em đã k muốn đưa lên OF cũng như k muốn đưa thẳng lên quán cafe để bóc phốt. Nhưng cách shop trả lời làm em không thoải mái. Nên em quyết định đưa lên để xin ý kiến các cụ các mợ. Đặc biệt một số cụ mợ kinh doanh chuyên nghiệp đúng chất OF mà em được biết: Cụ Gangnam , cụ bk.nguyenlinh cụ Trục , mợ Toét, mợ Ốc xinh ( Tự dưng k tag dc các mợ- trọng nam kinh nữ)
Nội dung chính như sau:
Vì còm của cụ Hùng Sushi nên em quyết định đặt mua thử sản phẩm bên shop SportHN nhưng kết quả em nhận được khá là kém, nói thẳng ra là quá thất vọng vì sản phẩm của shop mình. Mặc dù bạn nhân viên tiếp thị khá nhiệt tình.
Em kể cụ thể trải nghiệm của em với shop.
Sáng em có đặt mua sp của shop qua zalo, cũng được bên nhân viên tư vấn các kiểu và em qđ mua 2 sp.
Đến trưa nhận được sp theo đơn đặt hàng. Nhưng em hoàn toàn k hài lòng.
Cụ SportHN nói là tem được in ép nhiệt công nghệ cao nhưng sản phẩm em nhận đến tay như hình dưới.

(em sợ bạn giao hàng k tìm dc nên chủ động ra quán nước quen ngồi chờ sẵn, nhận sp e trả tiền và vào quán ngồi nc . Lúc này em mới mở ra xem sp và bạn ship cũng vào quán ngồi uống nước tránh nóng - Việc này là tình cờ).
Thấy chất lượng hàng như trên em có phản ánh lại và đc tư vấn như dưới:

Như vậy là mình đổi lại sản phẩm khác vì sản phẩm mình nhận được quá lỗi so với thang giá 250k.
(Lúc này mình nghĩ chắc vẫn được fs vì lỗi này là lỗi của shop chứ k phải lỗi do mình mặc k vừa). Chiều nay shop lại gửi sản phầm sang theo như đơn

Bạn ship thu 40k tiền phí. Tôi thắc mắc: ơ, lỗi của shop mà vẫn thu của em phí ship ah? Thôi em vẫn gửi phí cho anh, rồi em về hỏi lại shop sau.
Bạn ship lấy của mình 30k (Ý của tôi là tôi cư xử với ship đúng theo tinh thần OF và bạn ấy cũng nhiệt tình lại chứ k giàu nghèo gì 30-40k cả, nhưng họ còn chủ động bớt phí ship)
Cái vụ tôi phải trả thêm ship cũng k quan trọng, nó chỉ là hạt sạn nhỏ thôi. Nhưng quan trọng nhất là 1 trong 2 chiếc quần tôi nhận được thực sự KHÔNG THỂ CHẤP NHẬN ĐƯỢC.
Vì sản phẩm đó tôi đặt hộ cho cu em. Cũng trong ngày hôm nay nó mua 3 bộ quần áo Nike hay das gì đó giá 100k/1 bộ (áo và quần) trên fb như ảnh dưới. Và tôi thấy cái quần tôi mua của shop cho nó với giá 250k chỉ nhỉnh hơn một chút so với quần giá 50k nó mua (100k/1 bộ)

Tôi lấy cho em nó sp này

Nhận được sản phẩm như dưới (chụp hơi kém) chất vải nóng, mỏng, kém

Ảnh trang fb cu em mua 3 bộ super fake giá 100k. Cảm giác gần bằng F1 của cụ.

Một vài lý do em mua hàng của shop đó là thấy cửa hàng quảng cáo khá rầm rộ, bạn tiếp thị nhiệt tình, nick cụ đăng ký kdcn. Nhưng em nghĩ với chất lượng sp ntn thì em đúng chất Ofer gà.
Em chờ ý kiến phản hồi, cũng như đưa lên để các cụ khác mắng cụ OF dại.
Éo cần phải đọc. Nhìn qua là biết cái loại Quảng Châu Quảng Chó xong rồi thành hàng Việt Nam Xuất Khẩu, hàng xuất dư, hàng abcd các thể loại. Hàng trên đại lý của das toàn 1T trở lên, ra đây toàn 250K với 200K thì lấy éo đâu mà tốt dc. Cũng là bài học cho những ai còn mơ hồ hàng tốt mà giá rẻ. Không bao giờ có ngon bổ rẻ đâu!

7usd

Xe điện

Tháng trước vớ được chỗ bác Mắm con Zne 1 củ ngọt thỉu. Xịn đét.

nacdanh1

Xe hơi
Em cũng chưa ưng cụ thớt lắm. Hàng Fake thì là Fake, xịn sò làm sao được.
Cụ nói ntn em thấy nó sao sao ấy. fake nó nhiều loại mà cụ. Em chấp nhận lấy hàng fake, nhưng giá trị nó tương ứng với chất lượng sp.
Giờ ảnh chụp đưa lên nét căng, cụ thể đến từng chi tiết.
Sau đó thì như em nói....
Ví dụ như cụ đi du lịch, ảnh chụp món ăn thì ngon, mà vào ăn giá thì cao mà chất lượng như...thì cụ tính sao

nacdanh1

Xe hơi
Em nhờ cụ SportHN vào phản biện. Không cụ lại bảo k of 1 ngày vào GIẬT CẢ MÌN

Trạng thái
Thớt đang đóng