CX9 chán toàn tập

Tran quan hop

Xe hơi
không hiểu dìm hàng có được không nhỉ, em thì cảm nhận thế này:
- em chạy 180km/h trên cao tốc HN-LC lúc mới làm xong (có bảo lãnh mới dám chạy ạ) xe chả rung lắc tí nào, em để hạn chế 180 luôn ko đạp ga nhé.
- không DVD theo em là hợp lý vì ảnh hưởng tới lái xe
- gập gương bằng cơm thì bình thường vì là dòng xe nhập, ở đâu đó ngoài VN (nơi mình nhập xe về) họ không cần gập gương
- mai em sẽ thử để nổ máy, điều khiển cửa hậu từ xa xem sao vì em chưa từng phải làm thế
- cái chê nhất là chơi nhạc từ USB, sao thằng lặp trình ngu thế ko biết, cứ stat là nó chơi lại từ đầu, chưa có ai nhận set lại cái này cho em cả, vì vậy sáng nào đi làm cũng phải nghe những bài đấy dù có để random và bấm tay thì vẫn như hôm trước, mỏi tay kinh.
- với tầm tiền và kích thước xe như vậy thì em vừa ý với CX9
Cụ thử xem mở cốp của cụ xem sao.dc thì mách em với nhé.còn nghe nhạc cụ chơi bằng blutoot cũng đc.

PCI for car

Xe tăng
Cụ cứ đặt gạch xem lào.xe mới có gì mà xem đâu cụ :)
úi chà, vậy em cứ đặt một tỏi nhá, cụ mờ gật đầu thì chắc chắn có đua CX9 tới chỗ cụ luôn í, không kể các loại khác cụ nhá, em thật khụ khụ

PCI for car

Xe tăng
Cụ thử xem mở cốp của cụ xem sao.dc thì mách em với nhé.còn nghe nhạc cụ chơi bằng blutoot cũng đc.
à quên, vụ này để em giải thích nhá, xe cụ để on hay đương mở máy, muốn mở cốp thì phải thế này nhá: để số về P (bắt buộc đới), mở khóa ở tất cả các cửa nhá (cũng bắt buộc luôn đới)
có 2 trương hợp:
1. cụ đương ở trong xe: cụ mở khóa tất cả các cửa bằng nút bấm ở trên xe nhá, rồi cụ ấn nút mở cốp ở chỗ đầu gối trái nhá, đóng lại cũng vậy, chả phải ra khỏi xe
2. cụ đương ở ngoài xe: cụ nhấn nút mở khóa ở cái thìa khóa 2 lần nhá, nhấn 1 lần chỉ mở cửa lái thôi nhá, sau đó cụ giữ nút mở cốp nhá, đóng lại thì cũng cứ giữ cái nút đó nhá
Cụ tét xem em nói có đúng hem ^^

À mờ em quên mất, cụ để nổ máy, mờ cầm thìa khóa ra ngoài thì xe nó kêu ầm lên ấy chứ ^^

Chỉnh sửa cuối:

Tran quan hop

Xe hơi
Cụ
úi chà, vậy em cứ đặt một tỏi nhá, cụ mờ gật đầu thì chắc chắn có đua CX9 tới chỗ cụ luôn í, không kể các loại khác cụ nhá, em thật khụ khụ
Cụ vui tính nhỉ .em để cụ 1 tỏi nhưng em giữ giấy tờ nhóe :D

PCI for car

Xe tăng
Cụ

Cụ vui tính nhỉ .em để cụ 1 tỏi nhưng em giữ giấy tờ nhóe :D
hihihii cụ xem lại cái vụ mở cốp em vừa cồng măng đê, rồi bẩu lại em nhớ
về cơ bản thì em vưỡn đương yêu em này, điểm danh ở thớt này có ít nhất 4 người rồi, hay mềnh off cái chia sẻ kinh nghiệm các cụ nhở ^^

Tran quan hop

Xe hơi
hihihii cụ xem lại cái vụ mở cốp em vừa cồng măng đê, rồi bẩu lại em nhớ
về cơ bản thì em vưỡn đương yêu em này, điểm danh ở thớt này có ít nhất 4 người rồi, hay mềnh off cái chia sẻ kinh nghiệm các cụ nhở ^^
Em lên chả thấy bóng dáng cx9 đâu.toàn cụ đi cx5 .thấy mà buồn.cụ kêu gọi thêm đi.mình lập 1 hội lâu lâu off phát bia bọt chia sẻ kinh nghiệm .

Tran quan hop

Xe hơi
Cái vụ mở cốp từ xa khi xe đang nổ chưa cụ nào làm dc nhỉ .em ức quá rồi.

duongbn1980

Xe đạp
Thế mà nhà cháu cứ tưởng tượng ra nhiều cái "đẳng cấp" của em nó cơ chứ......

Tran quan hop

Xe hơi
à quên, vụ này để em giải thích nhá, xe cụ để on hay đương mở máy, muốn mở cốp thì phải thế này nhá: để số về P (bắt buộc đới), mở khóa ở tất cả các cửa nhá (cũng bắt buộc luôn đới)
có 2 trương hợp:
1. cụ đương ở trong xe: cụ mở khóa tất cả các cửa bằng nút bấm ở trên xe nhá, rồi cụ ấn nút mở cốp ở chỗ đầu gối trái nhá, đóng lại cũng vậy, chả phải ra khỏi xe
2. cụ đương ở ngoài xe: cụ nhấn nút mở khóa ở cái thìa khóa 2 lần nhá, nhấn 1 lần chỉ mở cửa lái thôi nhá, sau đó cụ giữ nút mở cốp nhá, đóng lại thì cũng cứ giữ cái nút đó nhá
Cụ tét xem em nói có đúng hem ^^

À mờ em quên mất, cụ để nổ máy, mờ cầm thìa khóa ra ngoài thì xe nó kêu ầm lên ấy chứ ^^
Vâng cụ .cái đó em sử dụng hết rồi.cơ mà kji cụ nổi máy mà đi ra ngoài xe là cụ ko mở dc bằng dk nữa.

Tran quan hop

Xe hơi
Vẫn chưa có cụ nào cài được cái điều khiển từ xa unlock phát ăn 2 cửa nhỉ .

TYFN

Xe tăng
Em mờ đủ xiền mua CX9 thì em sẽ mua Subaru Forester hoặc Outback rầu.

ATNH

Xe buýt
Ôi 2 củ to,đáng lẽ cụ phải ngâm cứu kỹ mấy cái này trước khi rước e nó về nhà chứ

thichxedep

Xe tải
Hôm qua đọc bài hãng Mazda chiếm 2 xe trong top 10 xe kém an toàn nhất mà lai CX5 và CX9, cảm thấy chán toàn tập.
Giớ có bán xe cũng chả ai mua :((

yvelink

Đi bộ
Haizzz..... lấy em CX9 từ cuối năm ngoái vào diễn đàn hóng mãi mới thấy có thớt về CX9, em phải log nick bay vào làm quen với các cụ luôn.
Mong đc giao lưu, chia sẻ ít kinh nghiệm với các cụ.

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Haizzz..... lấy em CX9 từ cuối năm ngoái vào diễn đàn hóng mãi mới thấy có thớt về CX9, em phải log nick bay vào làm quen với các cụ luôn.

Mong đc giao lưu, chia sẻ ít kinh nghiệm với các cụ.
Cụ có j chia sẻ đi :)

boyvn123

Xe máy
Một lần em đi công tác Bắc kạn, ngồi cái CX9 mà say như đi tàu biển ( em đã đi tàu biển 15 năm chịu được sóng cấp 7 nhé). Sau ngồi sang cái sedan đoạn sau lại ko say. Chả hiểu sao, nói lại nhiều ông mà cứ tưởng bịa :D
Chắc tại lúc say la bác bị ngộ độc rồi