Chi hội Danh sách CLB Ford EcoSport

GN09

Đi bộ

Theo cụ thì cái này chính hãng hay anh Tập => Mà e nói thiệt, chính hãng cũng chưa có cái này ạ :)
Nếu cụ có nhu cầu thì đặt gạch giúp em vì e chỉ về 1 cái mẫu thôi, khớp lệnh là OK cụ ạ (nhưng 99% là khớp lệnh ạ, nhưng e vẫn phải kiểm tra cho chắc cú ạ)
Em đã đặt đại lý 1 cái chính hãng rồi cụ ah :(

Chổ cụ có cảm biến lùi cho bản Trend không ah?

Không biết có cụ nào gắn cảm biến lùi cho bản trend ma kích hoạt dc hình trên màn hình trung tâm như bản titan không nhỉ?

Roberkieu

Xe đạp
Em đã đặt đại lý 1 cái chính hãng rồi cụ ah :(

Chổ cụ có cảm biến lùi cho bản Trend không ah?

Không biết có cụ nào gắn cảm biến lùi cho bản trend ma kích hoạt dc hình trên màn hình trung tâm như bản titan không nhỉ?
Theo mình biết thì mấy đại lý cũng lấy từ tung của về bán thì phải mà giá mắc hơn. Vd mình mua ngoài cái nẹp bậc lên xuống ko đèn có 360k trong đại lý cũng cái đó bán 600k.

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Theo mình biết thì mấy đại lý cũng lấy từ tung của về bán thì phải mà giá mắc hơn. Vd mình mua ngoài cái nẹp bậc lên xuống ko đèn có 360k trong đại lý cũng cái đó bán 600k.
Ngay cả con ốc la zang đại lý còn phải lập đơn hàng gửi về Ford HD nếu có sẵn hàng trong kho thì đại lý đợi từ 5 đến 7 ngày sẽ được Ford HD chuyển hàng cho, nếu ko có sẵn hàng thì đợi cả tháng.
Nói là các đại lý Ford trên toàn quốc lấy từ China nề thì ko đúng mà họ chỉ mua lại của các cửa hàng bên ngoài rồi mang vào lắp cho khách kiến trênh lệch thôi....

Tuan VNT

Đi bộ

Theo cụ thì cái này chính hãng hay anh Tập => Mà e nói thiệt, chính hãng cũng chưa có cái này ạ :)
Nếu cụ có nhu cầu thì đặt gạch giúp em vì e chỉ về 1 cái mẫu thôi, khớp lệnh là OK cụ ạ (nhưng 99% là khớp lệnh ạ, nhưng e vẫn phải kiểm tra cho chắc cú ạ)
Em cũng xin cụ inbox cái giá với ạ!:-w

Tuan VNT

Đi bộ
Bác mua nẹp bậc lên xuống ở chỗ nào thía ạ?

thangtech1

Xe hơi
em nhìn ngọc trinh này lại nhớ đến em Terios cũ của DAIHATSU ợ

Roberkieu

Xe đạp
Ngay cả con ốc la zang đại lý còn phải lập đơn hàng gửi về Ford HD nếu có sẵn hàng trong kho thì đại lý đợi từ 5 đến 7 ngày sẽ được Ford HD chuyển hàng cho, nếu ko có sẵn hàng thì đợi cả tháng.
Nói là các đại lý Ford trên toàn quốc lấy từ China nề thì ko đúng mà họ chỉ mua lại của các cửa hàng bên ngoài rồi mang vào lắp cho khách kiến trênh lệch thôi....
Hôm nay ông đại lý báo giá baga mui 3t7 mua bên ngoài có 1t8. Chênh lệch kinh khủng

Atv Atv

Xe đạp
Mua đồ Ford ở đâu các Bác nhỉ, Em muốn mua bậc lên xuống.

Hoctro

Xe đạp
Mua đồ Ford ở đâu các Bác nhỉ, Em muốn mua bậc lên xuống.
bác vào :http://phutungford.com.vn/vi/ . có nhiều thứ giá cũng ổn, mình mới lấy vài thứ ờ đó. bậc lên xuống ở đó tạm ổn, nhưng khi mua nhớ xem kỹ mấy cái chốt nhựa nó hay bị gẫy, do ở đó chỉ bán không ráp, nên phải kiểm tra kỹ.

GN09

Đi bộ
Thế hả cụ!? mà đại lý nào báo cụ 600k cho nẹp lên xuống có đèn vậy? chổ đại em mua, nó báo em hơn 5tr ah cụ.

QtekS200

Xe hơi
Dear các cụ, mợ CLB Ford EcoSport,
CLB Ford EcoSport sau khi lập Threads tại đây : http://www.otofun.net/threads/685735-clb-ford-ecosport
Thì đã nhận được rất nhiều những bài viết, cảm nhận, đánh giá và quan tâm đến sự tiết kiệm và thể thao ( EcoSport ) trong thương hiệu chắc chắn, an toàn, bền bỉ ( Ford ) nay lại được cộng thêm hình thức ( bắt mắt, hợp lý, hiện đại ) & tích hợp công nghệ ( Microsoft )
Bên cạnh đó, rất nhiều cụ mợ sau thời gian tìm hiểu đã quyết định cưới em Ford EcoSport đồng thời đăng ký gia nhập CLB Ford EcoSport để Anh /Chị /Em có thời gian hàng tháng hoặc/và những dịp quan trọng tụ họp lại với nhau trên tinh thần otofun thân thiện, nồng ấm và tràn ngập niềm vui.
Em xin cập nhật danh sách các cụ, mợ đã đăng ký tham gia CLB Ford EcoSport như sau :
1. MusicLove&Life : 30A - 289.04
2. PhamKhacSon
3. TranToUyen : 30A - 287.75
4. NguyenNgocTuan
5. Dangnt
6. BigBear
7. DoDuyTung : 30A - 245.18
8. GiacMoTrua
9.Boong. : 30a - 256.11
10. Toucare : Thành viên danh dự
11. Txqna. : 37A - 173.57
12. Peroxide :
13. Cuacapchuoi
14. Hoàng Nhật Linh : 30A - 265.98
15.
16.
... Em sẽ cập nhật tiếp sau

Mời các cụ, mợ tiếp tục đăng ký thành viên CLB qua mail : dotrungkien.ace@gmail.com
Note : Thông tin về buổi gặp mặt thân thiện, vui vẻ và nồng ấm nhưng không kém phần trang trọng sẽ được gửi đến các cụ, mợ sớm nhất qua mail, điện thoại và tin nhắn.
( thời gian và địa điểm tổ chức sẽ sao cho phù hợp với đại đa số thành viên.)
Tin tưởng rằng, cuộc gặp mặt giao lưu của các thành viên CLB Ford EcoSport cùng gia đình hoặc/và khách mời sẽ để lại ấn tượng và những kỷ niệm khó quên. Nhưng hơn hết sẽ là một ngày vui hết mình đậm chất otofun.
Trân trọng !

Note : Các cụ, mợ đã nhận xe vui lòng cập nhật biển số nhé. Thanks,

CLB này đông gớm nhỉ !!! Chúc mừng các cụ có xe mới nhé !!!

mazda6.

Xe buýt
Ở HN và HCM là 12% thuế trước bạ và 20tr tiền biển bác ạ

Mợ lấy đâu ra thông tin ở Sài Gòn thuế trước bạ 12% và tiền biển số những 20 triệu thế???!!!!!:D
Ít hơn 2% với thuế và tiền biển chỉ bằng 1/10 của mợ báo thôi nhé!![-X