Thảo luận Đừng độ xe ở Quốc Hưng Hàng Muối

Galaxy

Xe hơi
Em lắp ở cửa hàng này rồi ạ, do có người quen bảo đảm giới thiệu nên bản thân em thấy hàng tốt và giá rẻ...(b) (e lắp gần 20tr)
Hơn nữa trước khi đến làm em cũng thử xem rồi, thấy cửa hàng này cũng to nhất nhì ở HMuối và thâm niên cũng được gần chục năm thì phải!

tdhien

Xe buýt
Xe mới tiếc gì con lợn sữa, cái này bị nhiều lắm các pác ạ.

hp650028

Xe buýt
Hàng ở chỗ Quốc Hưng này chuẩn đấy ạ, có họ hàng co dì chú bác với nhà bác Duy Linh, chủ của hàng bán nhiệt tình và luôn có tư vấn hợp lý, chỉ có thể giải thích là do sale tâng giá thôi. Hết ý!

quatmo212

Xe điện
Tôi không bênh ai cả, tôi đã làm ở đấy rất nhiều lần, cửa hàng rất đông.Không thể vu khống như thế được.Đồ tốt thì người ta nói đồ tốt, đồ không tốt thì người ta nói không tốt.Bác nói đồ ở đấy đắt nhưng bác có thể đi mua được hàng chất lượng như thế ở các cửa hàng khác vói giá hợp lý như thế hay không?Tôi thấy nực cười khi đọc ý kiến của bác, đúng là bác rỗi hơi thật đấy.
Tôi cũng là 1 người hay mua hàng ở đấy.Thật ra không phải như mọi người nghĩ đâu.Tiền nào thì của đấy, ở đấy là cửa hàng lớn nên người ta cũng phải giữ uy tín chứ.Mấy bác cứ thấy giá cao là nói ảnh hưởng đến uy tín của cửa hàng.Thật ra đồ ô tô này có rất nhiều mặt hàng chủng loại tại sao các bác lại vu khống cho cửa hàng như thế.Các bác toàn những người rỗi hơi, không thích thì thôi sao lại cứ phải đưa lên để nói xấu người ta.nếu là các bác thì các bác nghĩ sao?
đừng nặng lời thế bác, cái này anh em chia sẻ kinh nghiệm cho nhau thôi bác lại bảo là rỗi hơi là sao?:D

Chỉnh sửa cuối:

cho_xem_giay_to

Xe điện
em cụ dính chưởng của sales rồi. e cá là em cụ mua ở Toyota Hoàn Kiếm đúng không ạ. Nhà này "bán máu" cho bọn sales Hoàn Kiếm ấy mà. Nên pải chém khách là đúng thôi!nhưng đc cái chị chủ xinh mỗi tội cái mặt khinh khỉnh, khó đăm đăm!:^):^):^)

Chuong ga

Xe buýt
Hàng ở chỗ Quốc Hưng này chuẩn đấy ạ, có họ hàng co dì chú bác với nhà bác Duy Linh, chủ của hàng bán nhiệt tình và luôn có tư vấn hợp lý, chỉ có thể giải thích là do sale tâng giá thôi. Hết ý!
Cụ nói đúng đó. Chủ cửa hàng là chú của chủ Duy Linh. Hàng người ta xịn thì phải đắt với 1 phần là em cụ chủ thớt bị cài giá rồi. Đừng mang đồ chơi cửa Fortuner ra mà so sánh với Ỉn khác nhau nhiều cụ ạ.

duylinhaudio

Xe buýt
Website
www.duylinh.vn
Chết cười với nhà hp650028, đấy là ông chú họ em đới, nhưng ông ý có lấy hàng họ gì bên em đâu :)):)):)) Chắc tại em bán đắt :)):)):))

Nếu ông em nhà nothing mua xe ở Toyota Hoàn Kiếm thì nên xem lại mấy chú sales, cái việc sales gài cắm ăn 40-50% ở các cửa hàng nội thất thì cũ quá rồi, nhưng trước khi làm thì bác nên tham khảo qua thì hơn. Bên em thì chống chỉ định với sales của các hãng luôn :102::102::102:

nhumi

Xe hơi
He he cửa hàng này em có biết cụ ạ. Thấy làm cũng được giá cũng hợp lý. Nếu em của cụ làm đắt vậy thì cụ hỏi lại em cụ có phải do bọn bán hàng của Toy giới thiệu ra k? Nếu đúng như thế thì không nên trách người ta. Bọn bán hàng nó cài giá rồi. Nếu không phải thì cụ đâm chém thoải mái rồi em gọi chủ cửa hàng vào cho hắn xem hehe.
Cửa hàng của anh ta, danh dự cửa hàng và uy tín trong công việc là do anh ta tạo dựng và giữ gìn, từng việc, từng ngày, thậm chí từng thế hệ.
Lý do cụ dẫn ra rằng có người của Toy nó gài giá > em nghe không lọt rồi .:21:

hoangyenF430

Xe tăng
cửa hàng đó bắt đc cụ đúng là vớ bẫm rồi . :21::21::21:

Chuong ga

Xe buýt
Cửa hàng của anh ta, danh dự cửa hàng và uy tín trong công việc là do anh ta tạo dựng và giữ gìn, từng việc, từng ngày, thậm chí từng thế hệ.
Lý do cụ dẫn ra rằng có người của Toy nó gài giá > em nghe không lọt rồi .:21:
Đường lối định hướng của mỗi cửa hàng 1 khác cụ a. Như cụ Duy Linh và một số cửa hàng khác chống chỉ định của sale nhưng cửa hàng này thì khác . Họ có quan hệ tốt với sale của Toy Hoàn Kiếm , cùng phối hợp làm ăn. Lỗi là em cụ chủ thớt không có kinh nghiệm không tham khảo giá cả , nghe mấy thằng sale giót mật vào tai thôi. Với lại cái này là thuận mua vừa bán , có ai ép cụ mua đâu? Lần sau nên khảo giá cho kĩ trước khi đi làm thôi cụ ạ. Còn chuyện này mà cụ kêu không lọt tai chắc là cụ lâu không ra đường nên không biết đấy thôi , nó là chuyện cơm bữa rồi :21::21::21:

FORWD

Xe tải
Tôi cũng là 1 người hay mua hàng ở đấy.Thật ra không phải như mọi người nghĩ đâu.Tiền nào thì của đấy, ở đấy là cửa hàng lớn nên người ta cũng phải giữ uy tín chứ.Mấy bác cứ thấy giá cao là nói ảnh hưởng đến uy tín của cửa hàng.Thật ra đồ ô tô này có rất nhiều mặt hàng chủng loại tại sao các bác lại vu khống cho cửa hàng như thế.Các bác toàn những người rỗi hơi, không thích thì thôi sao lại cứ phải đưa lên để nói xấu người ta.nếu là các bác thì các bác nghĩ sao?
Âm binh, âm binh, mới reg nick vào phá đám.

hieund

Xe buýt
Tôi không bênh ai cả, tôi đã làm ở đấy rất nhiều lần, cửa hàng rất đông.Không thể vu khống như thế được.Đồ tốt thì người ta nói đồ tốt, đồ không tốt thì người ta nói không tốt.Bác nói đồ ở đấy đắt nhưng bác có thể đi mua được hàng chất lượng như thế ở các cửa hàng khác vói giá hợp lý như thế hay không?Tôi thấy nực cười khi đọc ý kiến của bác, đúng là bác rỗi hơi thật đấy.
Cụ này phọt 2 bài thì 2 bài bênh cửa hàng*-)*-)*-)*-)
Khó hỉu nhỉ:P

1.5G

Xe tải
lên đây các cụ chia sẻ để anh em biết mà tránh, rút kinh nghiệm. Em cũng qua cửa hàng này xem mẫu ghế da, nhưng khi vào xem thì ông chủ nháy bà chủ: ông này chỉ hỏi giá. Thế là bà chủ đưa ra toàn mẫu da xịn nói là da Anh, da Sing và báo giá ngất ngưởng. Thực tế thì xem mấy mẫu toàn thấy may = da TQ, các cụ vào đây cần có hiểu biết, kiến thức để mua, đừng để bị lừa. Tốt nhất các cụ lên đây tham khảo trước khi lắp đồ, hoặc lấy những địa chỉ tốt.

lehoanganhvan

Xe đạp
thế mà bác Minh Khôi, tức Khôi phệ mà anh em quảng cáo hộ ấy, bác ấy thuê một thàng nào trải sàn cho e xong rồi bác ý thu 750k, hoá ra bác ấy ngồi chơi ăn 150k của e à. Bi jờ kiếm tiền rễ quá các bác nhỉ:69:

dangsaoviet

Xe điện
ngõ 70 Trương Công Giai- Phường D.Vọng_ Cầu Giấy
em là cửa hàng nhỏ thôi nhưng cũng không dám làm cho sale. Em nói thật đấy. Mấy vụ này em "kinh qua" rồi. Mất khách lắm, uy tín của cửa hàng giảm sút nghiêm trọng . Làm cho nhân vieen hãng thì thích thật đấy nhưng em chẳng ham. giầu thì cũng giàu rồi mà nghèo thì cũng nghèo rồi. Thật tâm em thấy nó thế nào ý:^):^):^):^):^)

nothing

Xe tải
@all: Thực ra em nói thật với các bác là tiền mất cũng mất rồi. Nhưng e cũng nghĩ các bác chủ cửa hàng nên xem lại cách làm. Tiếp tay cho sales hoặc trực tiếp làm a e độ xe mất tiền kiểu này là không tốt. Bọn ăn chặn chỉ béo bọn nó, liệu cái cửa hàng của bác có sống được quanh năm bằng cái bọn sales hay bọn gửi giá không? Hay các bác đang xây dựng uy tín cho cửa hàng để a e qua đó nhiều hơn? Bọn gửi giá ăn xong phủi đít, còn lại là a e không biết gì chịu thiệt, mà chính các bác chủ cửa hàng cũng vì lợi ngắn mà mất lợi dài, liệu có đáng không?
Người ta mua cái xe mất thêm 1 vài triệu thiết nghĩ nó không quá to tát nhưng việc mất tiền theo kiểu này thì rất khó chịu. E chỉ nói vậy thôi, bác nào cũng có ý kiến riêng và đây chỉ là chia sẻ kinh nghiệm.
@trungkien: có lẽ bác là chủ cửa hàng hoặc 1 fan của cửa hàng đó nhưng ở đây chẳng ai rỗi hơi cả, có vấn đề họ nêu lên để a e rút kinh nghiệm và có ý kiến. Có chăng là bác rỗi hơi nhất mới nhảy vào đọc rồi này nọ. Bác kg rỗi hơi thì cần ** gì tham gia vơi những người rỗi hơi này làm gì. Bác mang cái hơi nhà bác ra mà thổi chỗ khác đi.

trungkien

Đi bộ
1 con sâu làm rầu nồi canh.Đúng là miệng người đời, nói thế nào là được thế đấy, nam nhi đại trượng phu không giống như mấy bà đàn bà ngồi lê đôi mách.

Gemi

Xe buýt
OF dạo này âm binh tràn lan các cụ nhỉ.

Đúng là bảo do sales cài cắm mà tăng giá em nghe léo lọt tai được.
Chả lẽ khi người ta hỏi lại bảo "em bị bọn sales dắt mối nó ép giá, không bán thế thì léo được bác ạ !" à ? Trong khi đồ là của mình, cửa hàng là của mình :)):))

Hài vãi ra ấy !!

Các cụ có thông tin chuẩn thì cứ phọt lên cho anh em biết. Chứ có uy tín thật thì sợ léo gì miệng lưỡi thế gian nhỉ :)):))

Dao Phay

Xe máy
không tham khảo anh em OF trước là thế đấy :^)

Blackberry

Xe buýt
Cái này thì không trách ai được rồi cụ ơi. Sao cụ và cậu em không đi tham khảo trước giá cả nhỉ.