Em phải mua tình yêu vĩnh cửu tặng gấu

CR-Vic

Xe container
Quà sinh nhật với cả 8-3 em mua tặng gấu hình như đắt nhất là bông hoa hồng loại vừa vừa. Nói chung em không có thói quen mua quà đắt tiền tặng gấu - tiền đưa cho cầm cả rồi thì giấu ở đâu mà mua được mấy cái thứ xa xỉ này? :D

atumi

Xe tải
Sắp đến sinh nhật gấu mà cũng nhân tiên Noel luôn, chắc là hai dịp tặng chung một quà thôi ~X(. Em có dạm ý trước xem gấu thích gì thì nàng ỏn ẻn thích tình yêu vĩnh cửu. Em bẩu tình yêu vĩnh cửu lúc nào chả có, chồng đây chứ đâu nữa, tài nguyên dồi dào chưa khai thác đây. Gấu baỏ không, kim cương cơ, em thích chiếc nhẫn kim cương cái này đây

Hỏi bao nhiêu nhỉ anh mua ngay, gấu ỏn ẻn em thích cái viên to to chút khoảng 100 củ anh ạ:P. Hôm nay em bắt đầu đi tham quan thị trường đây~X(
king of chém ^:)^.ông này lên mã lực tầm 10 triệu thì chém phát bay of. :-ss

xulu

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
Sắp đến sinh nhật gấu mà cũng nhân tiên Noel luôn, chắc là hai dịp tặng chung một quà thôi ~X(. Em có dạm ý trước xem gấu thích gì thì nàng ỏn ẻn thích tình yêu vĩnh cửu. Em bẩu tình yêu vĩnh cửu lúc nào chả có, chồng đây chứ đâu nữa, tài nguyên dồi dào chưa khai thác đây. Gấu baỏ không, kim cương cơ, em thích chiếc nhẫn kim cương cái này đây

Hỏi bao nhiêu nhỉ anh mua ngay, gấu ỏn ẻn em thích cái viên to to chút khoảng 100 củ anh ạ:P. Hôm nay em bắt đầu đi tham quan thị trường đây~X(
Chém gió là mục đích của Kụ thì Kụ đã được mục đích rồi đấy............... Nếu thật thì Em " Thích Kụ rồi đấy" :((

công nông tàu

Xe container
EM mà có 100 củ thì em đi đổi Gấu khác mới toanh.

tắt đèn

Xe tải
khoai lang

Tien_TCFC

Xe điện
Nhà Tố tung hứng à =))

giangsuki

Xe ngựa
Chắc tại nhiều củ khoai quá mà :))

tắt đèn

Xe tải
củ khoai thì OK

Nhạc

Xe container
Nhẫn vẫn ngoài cửa hàng vì gấu cụ ý bẩu cái 100 củ đeo lên ko hợp với ngón tay (của nàng), các cụ giải tán đi ngủ đi thôi :P

hvhdragon

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
thamlotsanoto.vn
Ôi, ước gì em được như bác chủ thớt nhể, 100 củ nhẹ như bông. Vợ bác cũng thoáng vì bác là đại gia, vợ em nịnh mãi chả chịu mua gì, mợ ấy thương em vất vả mãi mới kiếm được mấy đồng, mua cho cái gì thì quy ngay thành mấy thùng mồ hôi của em ngay.

Nhưng gấu nhà bác không sành điệu rồi, mua tầm 100 củ khi không thích đổi quả khác sẽ mất giá tầm 30%, cụ cứ mua quả tầm trên 10 ly khi đổi quả khác hoặc bán lại sang ngang ngay không mất đồng nào.
Em nghĩ là cụ nhầm chỗ e bôi đỏ cụ ạ, chỉ 2% thôi thì phải, e ko nhớ rõ lắm, chỉ có cái ổ mới mất giá nhiều cụ ạ

Chỉnh sửa cuối:

Viết Hưng

[Tịch thu bằng lái]
Em nghĩ là cụ nhầm chỗ e bôi đỏ cụ ạ, chỉ 2% thôi thì phải, e ko nhớ rõ lắm, chỉ có cái ổ mới mất giá nhiều cụ ạ
Cách đây 7-8 năm em có mua 1 hột kèm ổ nhẫn nam ở nhà Minh Minh- Hàng Gai, khi bán lại nó trừ em 20% giá trị hột khi em mua, chưa tính ổ, thế nên em tế cho nó nghe 1 bài và ko bao giờ quay lại.Vì khi đó em đã từng mua nhà Danh Hiển ở Nguyễn Trung Trực - Lê Lợi - SG rồi ( chỗ đó bây giờ đang xây cao ốc ko biết dời cửa hàng đi đâu, vì em cũng lâu rồi ko có tiền mà đi mua nên ko hỏi ), nếu bán đứt thì lỗ 10% so với giá trị hiện tại ( chứ ko phải giá trị lúc mua, nhưng thường là giá tăng chứ ko giảm mấy ), nên nếu khi bán giá hột tăng thì đc mua cao, giá hột giảm thì mua thấp, còn nếu trao đổi thì trừ khoảng 7-8%.Nhưng em đc ưu đãi bao giờ bán cũng đc thâu vào với giá trao đổi!

s0_kh4nh

Xe tăng
Theo em cụ nên tặng gấu cái mà trước bạ 20%, biển 20tr ấy, giờ đang là hàng hot đấy, nhà nhà đều quan tâm, box nào cũng bàn tán sôi nổi
cụ ơi !!! cụ ấy mua cái nhẫn kim ương kia cho v cụ ấy rồi thì thì cái cụ đang nói có là vấn đề gì với cụ ấy đâu ợ
dk nhà cụ ấy có mờ....:D

cụ mua nhanh đi :D