[Funland] Gấu cũ đang mang thai con mình

toyennha

Xe lăn
Có con. Bố mẹ ko quan tâm con cái nhiều thì hỏng cả đường con cái. Đặc biệt bố mẹ ly dị càng quan tâm con gấp đôi .
Con người hư hỏng sau 18 tuổi người ấy phải chịu trách nhiệm. Nhưng để tốt đẹp hay hư hỏng sau 18t thì trước 18 tuổi sự ảnh hưởng của bố mẹ đến con cái cực kỳ lớn . đừng vì thích lúc tức thì ảnh hưởng con cái sau này

Trang điểm Tử thi

Xe container
Người OF
Trước em có mở cái topic "Những người đàn bà rất dễ mang thai..." mất tiêu đâu rồi ~X(~X(~X(

newmanhn

Xe điện
Website
www.lakeside-homestay.com
Trách nhiệm là như thế nào hả cụ thớt? Trợ cấp tiền hàng tháng? mang cả 3 mẹ con về nuôi? Hay chỉ mang thằng nhỏ về nuôi?
Cụ mợ trẻ giờ nghĩ nuôi trẻ con như nuôi gà, lo đủ cám là xong trách nhiệm à?
Cứ phải để hơn chục năm nữa F1 nó chửi cho thì mới sáng mắt ra.

kduc

Xe container
Cả hai đứa ko ra gì, như con gà vậy. Nhưng con gà sinh ra để đẻ trứng vs cấp thịt, chả hiểu cặp này chửa để làm gì nữa.
Quá vô trách nhiệm khi nghĩ “nếu con mình thì tháng gửi vài triệu là xong”.
Ủng hộ triệt sản cả cặp.

Serenade24

Xe tải
Vào đây em mới thấy cái cụm từ "có trách nhiệm" của các cụ đơn giản thế nhỉ. Cứ nghĩ là chuyển tiền là xong. Nhưng mà gấu cũ của cụ ý mới chưa đến 25 tuổi. Trong tầm 20 năm nữa thì "gấu cũ" của cụ chắc còn phải tầm có quan hệ với chục cụ là ít với cách sống dễ dãi như vậy.
Cụ nghĩ sao khi để con mình có 1 người mẹ có nhân cách tồi và vô trách nhiệm với cuộc đời và con cái mình như thế. Ít nữa gấu cũ của cụ theo trai thì con cụ sẽ do ai nuôi, ai chăm sóc.
Nếu thật sự cụ muốn có trách nhiệm với con thì nên mang con cụ về nuôi, dạy đàng hoàng. Thỉnh thoảng cho con gặp mẹ.
Một đứa trẻ ko phải chỉ có mong muốn duy nhất là có mặt trên cuộc đời này. Nó cần phải nhận được đầy đủ yêu thương, sự quan tâm, chăm sóc, dạy bảo từ người lớn. Cụ hơn 3x mà suy nghĩ như trẻ trâu ý. Vẫn chưa ý thức được trách nhiệm làm cha làm mẹ!

quanduc

Xe buýt
Tán 1 em ở xa qua mạng / sms
Gặp nhau lần đầu phang luôn ?

Em không biết bình luận tư vấn thế nào cho phải :D
Em thì thấy cụ thớt hơi đơn giản vấn đề, chuyện gặp nhau chịch choạc thì em không quan trọng, mình thích thì mình làm nhưng chuyện sinh con với nhau thì không đơn giản như thế được, Theo quan điểm cá nhân của em, một đứa bé sinh ra ngoài việc phải nuôi nấng cần được yêu thương, chăm sóc của cả bố và mẹ, em hiểu quan điểm của thớt thì có vẻ như chỉ cần có trách nhiệm về tài chính để nuôi nấng em bé.
Túm lại, giờ việc đã thế nàytheo em bác thớt cứ tìm hiểu xem có đúng là sản phẩm của mình không? nếu đúng thì nên có trách nhiệm không hẳn là trách nhiệm về tài chính ngay mà đơn giản chỉ là sự quan tâm thăm hỏi vì dù sao 2 người cũng đã từng là của nhau. Sau khi sinh và có kết quả ADN để khẳng định thì thớt tính tiếp vì còn phụ thuộc vào tình cảm của 2 người nữa.

kiwi8.

[Tịch thu bằng lái]
Cứ như thớt quảng cáo trá hình chất lượng tinh trùng ấy nhẩy?
Chúc mừng thớt thêm con!

atk234

Xe tăng
Gấu vĩ đại này đang muốn túm tóc cụ rùi. Chúc mừng cụ:D

alovtc

Xe tải
Thời nay không thể đi xiên đại đại mà không có khiên, giáp được.

--Lamborghini--

Xe lăn
Nếu là con mình thì có trách nhiệm thôi.
Nhưng con mà không có bố sẽ hơi tủi thân đấy.

hunglawyer

Xe buýt
Sợ nhất có thuyết âm mưu cô này cũng kịch với 3 anh như chủ thớt rồi nhận tiền trợ cấp từ 3 ông :)

tea1981

Xe buýt
Cụ kệ thôi. Nhưng nhớ đặt tên cho nó không sau lại anh em cưới nhau. Film hàn nhiều đoạn lắm

linhscooper

Xe đạp
Đã vậy thì đẻ xong, xét nghiệm ADN đúng thì có trách nhiệm thôi. Nhưng đúng là thanh niên bây giờ suy nghĩ thoáng thật
Căng nhỉ?
Ca này không nằm trong trí tưởng tượng của em.
Đơn giản là con em là phải dính vào đuýt em.
Chịu không tư vấn được.
Sao ko hả mợ? E thấy nó tràn ngập trong xã hội bây giờ mà, quy chuẩn về đạo đức toàn các mợ con gái cứ làm quá lên thôi :D

Đúng là bitch dog mợ nhỉ
Loại quỷ dữ, lấy con nít ra làm trò à, sao không đeo bcs vào
Mợ đọc ko kỹ à? bọn em có thỏa thuận trước với nhau rồi mà, cứ sinh 1 đứa đã nếu tc phát triển tốt thì sẽ tính chuyện xa hơn.

Cứ thế này vài lần là cụ đi xe hơi thôi. =))
Dạ em ngồi nghĩ mãi chưa hiểu ý cụ :))

Nói chung là sống theo bản năng không có lý tính.
Mang tư tưởng sinh con để nương tựa kinh tế vào đàn ông.
Phụ nữ vậy không trưởng thành và đứng vững làm chủ cuộc đời mình được, không thể nào là Mẹ tốt được.
Vì đứa trẻ mà phải nuôi thêm 1 người phụ nữ không còn tình cảm.
Thật là khó quá đi.
Cụ chủ chắc sẽ chừa tính cách, phải cẩn thân khi reo rắc hạt giống chứ ?
Thực ra em cũng ko chắc đâu mợ ơi tại gấu này gia đình cũng được gọi là có điều kiện khá giả, gấu cũng có công việc ổn định và còn làm thêm ngoài nhiều. Cái vấn đề kinh tế dựa vào đàn ông thì tự e nhận thấy là cũng có 1 chút ạ. thực ra là ko có sự đồng cảm sẻ chia với bạn trai mình lắm. Đó cũng là lý do chính e ko quyết định gắn bó mặc dù cũng có tình cảm.
Còn vấn đề có làm đc mẹ tốt hay ko thì em ko dám bàn, nếu thế thì em càng có cớ để xin đc nuôi con sau này.
Còn vụ reo rắc hạt giống thì em cũng nghĩ mãi rồi ạ là do e cũng có tuổi rồi mà chưa có gia đình nên cũng nửa muốn nửa ko (thiên về muốn nhiều hơn) trước mắt cứ phải có 1 đứa đã, sau này hi vọng sẽ có tc vs mẹ nó nhiều hơn bởi vì khi đó cũng đang có tc nhưng ko sure đc chuyện lâu dài thôi.

ôi dis mịa chủ thớt và cái con kia, chịch vô trách nhiệm. Có 1 đứa trẻ trên đời đâu phải chuyện đùa, toàn để chim với bướm nó nghĩ hộ cái đầu
Chơi bời thì được nhưng để đẻ ra một sinh mạng mà không có trách nhiệm là không ủng hộ...Cứ nhìn tấm gương con Jackie chan ấy.
Em nghĩ phụ nữ kiểu này phải triệt sản họ đi ạ.
Em vẫn đang hoang mang style. Sao họ có thể nghĩ đơn giản thế nhỉ?
đút cu vào mà chân trần thì chịu thoai. giờ biết con ai, biết đâu có hơn 1 thằng chân trần như cụ
khi sướng thì có kêu ai sướng chung đâu
Em xin các cụ mợ ^:)^^:)^^:)^^:)^

sao lại đơn giản và dễ thế nhỉ, cứ tơ như gà và đẻ thôi ạ :))
chửa rồi thì đẻ và làm xét nghiệm, nếu đúng là con cụ thì đón 3 mẹ con người ta về mà nuôi thôi cụ :)
Đón mỗi con em thôi chứ ạ? :x
Chúc mừng cụ nhé...cứ có Con là mừng cái đã.
Ít ra là súng của cụ đạn vẫn ngon, chúc mừng cụ.
Dạ em cảm ơn 2 cụ nhiều nhé, em rót rượu rồi ạ :)) đàn ông bụng to hơn đàn bà nó ở chỗ đấy

Ca này khó vì nó năm ngoài chuyên môn cũng như suy nghĩ của em, xin chuyển lên tuyến trên thôi :D
Túm lại ông thớt đang "nghi" sản phẩm chưa chắc của mình và muốn xin cách xử lý để đẹp mặt. Rồi! các cụ tư véo tiếp...xem ăn ốc với đổ vỏ thế nào!
Kể ra thì cũng vừa vui vừa buồn :))

Giờ có nhiều em rình ngày rụng trứng là chịch 1 anh cũng có ít bạc, đẻ con xong cũng ko nhất thiết cưới đâu, chu cấp cho con okay 1 chút là 3 đứa con 3 ông bố xuân luôn, mẹ sống phơi phới.

Ông thớt này dính bẫy rồi, giờ thương đứa con côi cút thì xin mời, gửi tiền đều nhá

Oan gia có phải tự trên trời rơi xuống đâu. Lúc sướng thì cũng lắp bao cao su vào, Gangnam bán đầy ra. Có ai bắt lúc oral sờ mò cũng dùng bao đâu
Sướng con ku mù con mắt nhá
bọn em cố tình làm theo kế hoạch có baby mà mợ, chuyện chia tay chỉ là phát sinh sau đó thôi. =))=))=))

mối quan hệ phức tpaj k bao giờ hạnh phúc đc =))
:T:T:T

Cỏ và cây

Xe buýt
Lằng nhằng, rắc rối quá ạ. Em thì nghĩ phụ nữ hay đàn ông cũng chỉ nên có con với người mà mình yêu thương thật sự và muốn gắn bó, muốn có trách nhiệm cả đời thôi.

mone

[Tịch thu bằng lái]

Đón mỗi con cụ thì được, nhưng lúc đó sẽ không có mẹ nó cùng sống với cụ nữa.
Còn đón cả mẹ nó về, thì chả nhẽ mẹ nó sống xa đứa còn lại là con của cô ấy?

Nếu thực tế 1 đứa con cụ, 1 đứa không phải thì sẽ chẳng có lựa chọn nào hoàn hảo cho cụ cả đâu. Cụ vào thế rồi, giờ chọn giải pháp nào đỡ tệ nhất thôi
Cái tệ hơn là tình cảm giữa cụ và mợ ấy cũng không thắm đượm nên sự thể sẽ càng khó khăn

Sao ko hả mợ? E thấy nó tràn ngập trong xã hội bây giờ mà, quy chuẩn về đạo đức toàn các mợ con gái cứ làm quá lên thôi :D

Mợ đọc ko kỹ à? bọn em có thỏa thuận trước với nhau rồi mà, cứ sinh 1 đứa đã nếu tc phát triển tốt thì sẽ tính chuyện xa hơn.

Dạ em ngồi nghĩ mãi chưa hiểu ý cụ :))

Thực ra em cũng ko chắc đâu mợ ơi tại gấu này gia đình cũng được gọi là có điều kiện khá giả, gấu cũng có công việc ổn định và còn làm thêm ngoài nhiều. Cái vấn đề kinh tế dựa vào đàn ông thì tự e nhận thấy là cũng có 1 chút ạ. thực ra là ko có sự đồng cảm sẻ chia với bạn trai mình lắm. Đó cũng là lý do chính e ko quyết định gắn bó mặc dù cũng có tình cảm.
Còn vấn đề có làm đc mẹ tốt hay ko thì em ko dám bàn, nếu thế thì em càng có cớ để xin đc nuôi con sau này.
Còn vụ reo rắc hạt giống thì em cũng nghĩ mãi rồi ạ là do e cũng có tuổi rồi mà chưa có gia đình nên cũng nửa muốn nửa ko (thiên về muốn nhiều hơn) trước mắt cứ phải có 1 đứa đã, sau này hi vọng sẽ có tc vs mẹ nó nhiều hơn bởi vì khi đó cũng đang có tc nhưng ko sure đc chuyện lâu dài thôi.

Em xin các cụ mợ ^:)^^:)^^:)^^:)^

Dạ em cảm ơn 2 cụ nhiều nhé, em rót rượu rồi ạ :)) đàn ông bụng to hơn đàn bà nó ở chỗ đấy

Kể ra thì cũng vừa vui vừa buồn :))

bọn em cố tình làm theo kế hoạch có baby mà mợ, chuyện chia tay chỉ là phát sinh sau đó thôi. =))=))=))

Lẽ ra mình không trả lời bạn, nhưng thôi, trong con mắt mình bạn là thằng bố tồi tệ.
Mình chặn nick bạn luôn.