Help me. kia forte sx trường hải ồn khủng khiếp

cruze_vp

Xe tăng
cụ bán rẻ cho em nhé. cụ làm em nhập đi cho sướng

Mr.Chun

Xe tăng
cụ chủ hở ra cái là nhiều cụ khác đang rình sẵn chén luôn đó :))

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
hớ hớ, cụ ý mới kêu tý đã bao cụ lao vào xin chết =))

heroesdaubu

Xe điện
Nếu cụ chủ toàn đi đường Hà LỘi mà còn chê ồn thì em chệu, chắc xe trước cụ chạy Cayence.

fuxe

Xe container
Bác chủ thớt đưa ảnh vợ 2 lên anh em khám xem, nếu không có ảnh thì đích thị là SALE đá nhau :-s

noigi_191

Xe đạp
nghe bác tả mà em kinh hãi quá, nhưng em vẫn tin tưởng về chất lượng con Forte của anh Hải này, lý do là vì em đã xem rất rất nhiều comment về em xe này, và chốt lại 1 câu là với giá đó em thấy con phọt tè của bác Hải là nhất... thật lòng đấy. Còn xe nhập em thấy mấy bác sale kêu chênh gần 100 củ, chẹp... với điều kiện kinh tế vừa tầm em nghĩ trăm củ làm được khối việc, chẳng hạn như gắn thêm mấy cái option high-end vào phòng khách nhà mình, sướng phải biết.

Theo em bác nên check lại các anh em khác xem thực hư thế nào, nếu các anh em khác mà bác vẫn thấy giống như xe mình thì thôi bác chịu mất vài chục củ bán lại cho anh em khác tận hưởng, chứ đi như vậy thì khổ lắm.

Còn ý kiến của các bác trên đây nói bác chủ thớt là dân sale vào ném đá anh Hải thì chắc cũng không đến nỗi thế,chiêu thức này chưa thấy hiệu nghiệm gì mà thấy toàn bị " đá dội ngược " hoặc bị anh em khác vào xin bán lại xe cho mình...

Bác Hải quá chuẩn, đọc cái thớt này mới thấy con Forte này của cụ Hải được rât nhiều người tiêu dùng ưa thích.Chỉ mong cụ Hải giữ vững được nhịp độ như vậy hoài, chứ 1,2 năm tới bác lại tăng giá ầm ầm thì chắc cũng mất điểm đây.

dream-dream

Xe tải
Em thấy không nhưng anh em Việt Nam ca ngợi Forte, các bác vào 1 số web dân các nước cũng ca ngợi rất nhiều.
hehe phải dùng từ là : Ngon, bổ, rẻ, đẹp mà lại an toàn ( cả ngoại thất và nội thất F SX2011)
Bác chủ thớt nói gì thì nói chứ em ra đường bây giờ toàn thấy Forte nhất là mầu silver nhưng Em lại thích nhất mầu nòng súng xám IM.

billbill

Xe buýt
Em thấy đi rất ok các cụ nhỉ. Cụ chủ phải xem lại xem, em nghĩ nếu có lỗi sao lại ồn đến thế được nhỉ. Ra gara luôn đi cụ chủ, rồi về báo anh em nhé.

tricoi

Xe buýt
Nói chung theo các bác "sâu" thì cứ phải NHẬP mới được. Tốt nhất là cụ chủ bán con Forte 2011 SX đi rồi mua con SLI, không còn gì phải lăn tăn cả =)) (lúc đấy mà còn kêu nữa thì hóa ra tự tay bóp rái, bà con cười thỏa thê) Thôi em đùa đấy, cụ chu thớt à lố cho bên anh Hải đi nhá

Mr.Chun

Xe tăng
Đúng là mình cụ chủ kêu ồn, chất lượng của em nó đã đc các bác khác chứng thực :x

doping

Xe tải
Kính các cụ. Sau thời gian bán và mua xe, em đã cưới được 1 em trẻ đẹp kia forte sx của A Hải. Nhưng khi chạy thì phải nói là ồn khủng khiếp. Chạy tốc độ khoảng 20km/h thì không nói gì. Nhưng khi lên khoảng 30-40km/h. Tiếng ồn như cối xay thóc,nhức đầu kinh khủng. Cũng sử dụng chiêu tiếng hát át tiếng bom . nhưng càng mệt thêm. tiếng ồn xe cộng thêm tiếng nhạc nhẽo, phải nói là kinh khủng.
Trước kia em đi getz lốp kumho tiếng ồn khoảng 1 thì ông forte này lốp goodyear ồn khoảng 2-2.5 lần. Tìm trên diễn đàn cách chống ồn nhưng mọi người đều khuyên . ko có tác dụng gì nhiều. Đúng là tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa. Chán toàn tập
xe anh hải lắp lốp goodyear à? e thấy xe nhập đều Kumho mà, lốp còn thế chắc còn ăn bớt xén nhiều...thôi nó rẻ hơn nhiều thì ồn tí cũng được cụ ợ...chịu khó nhá

cukiss

Xe điện
Cụ chủ cứ để 3 tạ thóc đằng sau là êm ngay thoi :-bd

DDK foter 2011

Xe hơi
xe anh hải lắp lốp goodyear à? e thấy xe nhập đều Kumho mà, lốp còn thế chắc còn ăn bớt xén nhiều...thôi nó rẻ hơn nhiều thì ồn tí cũng được cụ ợ...chịu khó nhá
Vậy lốp Kumho đắt hơn Goodyear à? Tôi nghe tây đồn không phải thế, ae nào bán lốp cho cái giá đê.

jacksparrow

Xe hơi
Xe em forte số sàn trường hải cũng ồn y như xe bác vậy,em chạy sang forte nhập số tự động của ông bạn em cũng chả có gì khác biệt đường hơi xấu tý thì tiếng lốp dội lên nhức hết cả đầu nhất là hàng ghế sau,2 xe của bọn em đều mới lấy năm 2011 nhưng được cái đường đẹp thì êm với cách âm khoang máy khá tốt.
Hay tại tai của em với bác nhạy cảm quá :-w .