Hỗ trợ tư vấn kỹ thuật online các dòng xe GM - Phần 2

tea1981

Xe buýt
em mới đi nên nhiều điều muốn hỏi quá ạ. hôm nay em đi xe bật điều hòa max thì ngồi trong xe thấy như tiếng máy kêu gầm lên ̣nhu tiếng mình đạp ga ý..Các cụ trả lời hộ em vấn đề đấy có bt không ạ...nhưng giảm đi 1 nấc thì lại hết ạ.

long888

Xe buýt
Em nghĩ là cụ nào khai phá ra thớt này nên xóa nó đi ợ, để như thế này chả có tác dụng gì cả. Người cần tư vấn hỏi về xe thì không ai chả lời, cụ chủ thớt cũng chả thèm ngó nghiêng?
Chả là em có lên đây hỏi mấy lần chả thấy cụ nào giúp cũng chả nhận được phản hồi từ cụ chủ thớt nên em buồn quá các cỵ ah!:""V
Em nói vậy nếu các cụ thấy có gì không phải thì bỏ quá cho em ạ!
Thanks!

huonglong611

Xe buýt
Em nghĩ là cụ nào khai phá ra thớt này nên xóa nó đi ợ, để như thế này chả có tác dụng gì cả. Người cần tư vấn hỏi về xe thì không ai chả lời, cụ chủ thớt cũng chả thèm ngó nghiêng?
Chả là em có lên đây hỏi mấy lần chả thấy cụ nào giúp cũng chả nhận được phản hồi từ cụ chủ thớt nên em buồn quá các cỵ ah!:""V
Thanks!
Cụ nói thế là không được rồi em thấy thớt này có ích đấy chứ. Có phải cụ Tuấn Anh lúc nào cũng rỗi được đâu cho nên cụ phải thông cảm chứ.

Fisher

Xe hơi
Cụ nói thế là không được rồi em thấy thớt này có ích đấy chứ. Có phải cụ Tuấn Anh lúc nào cũng rỗi được đâu cho nên cụ phải thông cảm chứ.
Avartar của cụ đẹp thía......e fun tí

Quỷ thần

Xe hơi
Cho em hoi cái đầu DVD của lacetti se làm thế nào để kết bluetooth với đt ạk

Tuấn_Anh_2019

Xe buýt
Website
tuananh2019.sieuweb.vn
Trước tiên em xin lỗi toàn thể các cụ về sự chậm trễ của em. sau thì em xin lỗi cụ Long cụ cũng phải thông cảm cho em, em khong check oline liên tục được ạ, và trong phần chữ ký em đã nói rõ cụ nào cần tư vấn gấp thì gọi điện trực tiếp cho em. Chỉ vì bài viết của cụ em chưa trả lời được mà cụ đòi gỡ thớt này xuống tì coi như đi ngược lại em và mọi người là mong muốn xây dựng 1 thớt kỹ thuật để mọi người cùng trao đổi. Em cũng chỉ là 1 người thợ, em đi làm công ăn lương thôi ạ, nên biết được cái gì và giúp được mọi người cái gì là em vui rồi cụ ạ.
Thanks!

Tuấn_Anh_2019

Xe buýt
Website
tuananh2019.sieuweb.vn
khi cụ bật quạt gió to nhất thì tiếng gió to tạo ra cộng huổng âm thanh đây + việc lọc gió điều hoà bẩn hoặc cánh quạt có rác thì nó cang kêu to hơn ah
em mới đi nên nhiều điều muốn hỏi quá ạ. hôm nay em đi xe bật điều hòa max thì ngồi trong xe thấy như tiếng máy kêu gầm lên ̣nhu tiếng mình đạp ga ý..Các cụ trả lời hộ em vấn đề đấy có bt không ạ...nhưng giảm đi 1 nấc thì lại hết ạ.

long888

Xe buýt
Trước tiên em xin lỗi toàn thể các cụ về sự chậm trễ của em. sau thì em xin lỗi cụ Long cụ cũng phải thông cảm cho em, em khong check oline liên tục được ạ, và trong phần chữ ký em đã nói rõ cụ nào cần tư vấn gấp thì gọi điện trực tiếp cho em. Chỉ vì bài viết của cụ em chưa trả lời được mà cụ đòi gỡ thớt này xuống tì coi như đi ngược lại em và mọi người là mong muốn xây dựng 1 thớt kỹ thuật để mọi người cùng trao đổi. Em cũng chỉ là 1 người thợ, em đi làm công ăn lương thôi ạ, nên biết được cái gì và giúp được mọi người cái gì là em vui rồi cụ ạ.
Vâng cảm ơn cụ. Đúng là giận quá nên mất khôn cụ à. Nếu cụ có thời gian thì xem giúp bài của em nhé. Em thấy bài đòi gỡ thớt thì cụ trả lời được ngay. Hic

Naviman

Xe tăng
Thanks!
Vâng cảm ơn cụ. Đúng là giận quá nên mất khôn cụ à. Nếu cụ có thời gian thì xem giúp bài của em nhé. Em thấy bài đòi gỡ thớt thì cụ trả lời được ngay. Hic
Cụ hiểu được thế là tốt rồi. Cho dù thớt lâu ngày ko được thảo luận nhưng vẫn có vấn đề lưu trữ hữu ích cho OFer nên Mod vẫn giữ lại. Vấn đề các cụ hỏi nhiều khi ko thể bắt bệnh theo kiểu thầy bói xem voi được mà phải xem thực tế nên ko phải lúc nào cũng được trả lời đầy đủ.

toancoi79

Xe buýt
hôm nay thanks cụ tuân anh nhiều nhé :D cân chỉnh lại chắc xe hẳn :P em kiếm cho anh bugi NGK ZFR6U-11 khi nào có ới anh đến thay nhé.

truongLGT79

Xe tải
Xe Tàu hỏng nhiều nhể?:))
nếu xe tầu a mang về sông mã cho chú hỏa táng ngay :)) a là a ghét nhất thằng tập cận lồm :D. con vợ 2 của anh là gái Hàn vừ xinh vừa kiêu :)) bệnh từ ngày đầu roài :P a cố chạy đến giờ mới sử lý chứ có phải bệnh mới đâu

Ngọc HoàngĐế

[Tịch thu bằng lái]
nếu xe tầu a mang về sông mã cho chú hỏa táng ngay :)) a là a ghét nhất thằng tập cận lồm :D. con vợ 2 của anh là gái Hàn vừ xinh vừa kiêu :)) bệnh từ ngày đầu roài :P a cố chạy đến giờ mới sử lý chứ có phải bệnh mới đâu
=)) vừa xinh vừa kiêu mỗi tội chân ngắn.
Ah, bệnh gì thế a? Chỉ e xem xe e có bị ko?

toancoi79

Xe buýt
=)) vừa xinh vừa kiêu mỗi tội chân ngắn.
Ah, bệnh gì thế a? Chỉ e xem xe e có bị ko?
A thay đôi giảm sóc truớc với bộ bugi, cân lại thước lái thôi mà. Nếu chú kiếm đc bugi chuẩn cho lac se thì ới anh nhé

Tuấn_Anh_2019

Xe buýt
Website
tuananh2019.sieuweb.vn
có 1 cách đó là cụ thay màn hình DVD là có cụ ah!. nó sẽ rất tiện khi cụ nói chuyện điện thoại trục tiếp bằng hệ thống loa của xe luôn ah. đa phần các dầu DVD bây giờ đều có chức năng này nhuưng độ chuẩn của micro đàm thoại thì khác nhau
Làm thế nào để có module bluetooth hả cụ