Chi hội Hội BMW - Hẹn hò, chia sẻ vui buồn và kinh nghiệm.

AudiRolex

Xe tải
cụ ơi tìm thấy hội Benley thì cho em gia nhập với nha, em đang có con Benley mô hình cần tìm đồng minh:-bd
Các bác cho em hỏi có hội Bentley không ạ.Em cũng muốn tham gia hội để cùng chia xẻ những thắc mắc và kinh nghiệm của dòng xe này.

ChinhUy

Xe buýt
Cụ nầu sử dụng x5 mà thành thợ cho em hỏi vài chút được ko ạ, em sẽ mời kụ nhậu Vốt-ka say thì thôi ạ.

anh2

Xe tải
mình xin chia sẻ 1 chút về BMW hay mọi người hay gọi là BIM, về cơ bản dòng xe này là xe hạng sang và thiết kế nặng về phần tính năng và độ an toàn cao, công nghệ mang tính chất hiện đại, có thể xe đời thấp hoặc cao thì nó cũng toát lên 1 điều như vậy, việc mà sử dụng BIM tại việt nam thực chất là về khí hậu chưa thuận lợi và 1 số lý do khác vì vậy nó hay hắt hơi nghẹt mũi là vì thế, mình đã đi khá nhiều dòng xe của các hãng và gần đây là đi và nghiên cứu dòng xe BIM này, nếu thực sự chúng ta chỉ cần sử dụng đúng qui cách của nhà sản xuất thôi thì xe đã đỡ hỏng vặt rất nhiều, còn về chi tiết thì có lẽ không thể nói hết ở đây được vì vậy em nghĩ cũng nên có hội BIM để anh em trao đổi chi tiết hơn, em lấy 1 ví dụ như thế này, năm 2005 em đi 1 con 525 đời 2003, hỏng gạt mưa vào hãng hỏi thì được hãng thông báo phải thay mất 8 củ, em giật hết cả mình vì bình thường nếu that gạt mưa như xe toy hoặc DW thì vài chục đến vài trăm là cùng , tìm hiểu mới biết là BIM phải thay cả củ điện đến cần gạt, vì thế mí đắt, em không thay đi về nghiên cứa cùng thằng em nó chuyên về điện, nó học ở bách khoa đang đi làm ở xưởng, 2 anh em nghiên cứa 4 ngày thì đi lùng đồ trên chợ về làm như zin hoạt động bình thường ( tổng chi phí mua đồ mất 2 củ ) cho thằng em 500k uống nước thế là thoát được 5.5 củ ( đó các cụ thấy không nếu anh em lập hội mỗi người 1 kinh nghiệm thì đỡ biết bao nhiêu) em thì không giỏi nhưng với kinh nghiệm cũng sử dụng mấy con BIM rồi nên có tí kinh nghiệm nếu các cụ không chê cứ alo em biết đến đâu em mách đến đó, riêng em cứ 6 tháng em lại thay vợ mới, bây giờ kết dòng BIM rồi nên chỉ thích BIM thôi, trong đội em chơi có khoảng 12 ông đang đi BIM và tennis mí nhau, bác nào muốn tham gia hoặc chao đổi kinh nghiệm cứ alo em nhé
Cụ cho em bám càng với ạ. Cho em xin số alo của cụ để có gì mong cụ chỉ bảo ạ.

kenzovn

Xe đạp
Em nói thật là em chưa từng thấy 1 cái box nào buồn .. ngủ như box nhà mình. Các mem thì tha thiết muốn trao đổi giao lưu, gặp gỡ, còn các cụ chánh thì biến đâu mất tiêu hết. Em mạn phép tổng hợp số đt của 1 vài thành viên, rồi cuối tuần em nhắn tin rủ các cụ đi cafe chém gió 1 bữa chứ em nản cái vụ chờ duyệt đơn với cả chờ được bố trí off rồi. Mong các cụ BMW và Mec vào đây ủng hộ em luôn nhé. Cụ nào tham gia thì post em cái số lên đây nhé:

1. Hoàng Trung Kiên
phone: 0916881111

PS cả làng là số em là 0983066999 các cụ cứ liên lạc (trước khi gọi thì nhắn tin em cái, vì tính chất công việc em không bao giờ nhấc số lạ ạ).

kenzovn

Xe đạp
Tinh thần box công nhận là cao, bài viết cách đây 3 tuần vẫn không hề nhúc nhích. Nản thật.

phuong_hoang007

Xe tăng
Thế quyết định giải tán rồi à, hở các cụ???? còn gì cho e bon chen với
Kòn nhiều thứ lém..mợ thík gặp kụ vietcuve mà lấy..(e thấy bảo kụ gõ đưa hết cho kụ vjetqt rùi) :-bd

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Trên thì nói là cụ chủ tịt cho con đi du học rồi, dưới thì lại bảo đưa anh là sao? Ôi thía này thì ai dám nữa ...

phuong_hoang007

Xe tăng
Trên thì nói là cụ chủ tịt cho con đi du học rồi, dưới thì lại bảo đưa anh là sao? Ôi thía này thì ai dám nữa ...
Thì kòn chai chivas 12..với kòn thân thể anh mà...mợ ấy muốn bon chén kụ mờ;)) nhất kụ vietcuve rùi na!!! Àh hôm nào a về hn thía..mẹ 2( tina đag bửu thứ 7 tuần nỳ off,) a về kịp kôh?
PHP:

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Thì kòn chai chivas 12..với kòn thân thể anh mà...mợ ấy muốn bon chén kụ mờ;)) nhất kụ vietcuve rùi na!!! Àh hôm nào a về hn thía..mẹ 2( tina đag bửu thứ 7 tuần nỳ off,) a về kịp kôh?
PHP:
Cố gắng ... anh đang ở Cát Bi - Hải Phòng thôi ...

anh2

Xe tải

phuong_hoang007

Xe tăng
Cố gắng ... anh đang ở Cát Bi - Hải Phòng thôi ...
Hyhy mợ tina lại đi sg côg tác rùi..àh mà hôm trước e đi off hội mát xa thấy kêu cuối tuần nỳ đi câu đấy,a về kòn kịp..với khoản đấu giá mợ rôphi đó( a hãy phát giá thể hiên đê):P

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Hyhy mợ tina lại đi sg côg tác rùi..àh mà hôm trước e đi off hội mát xa thấy kêu cuối tuần nỳ đi câu đấy,a về kòn kịp..với khoản đấu giá mợ rôphi đó( a hãy phát giá thể hiên đê):P
Em ko chơi đấu giá, khó ăn lắm. Em là em đi theo con đường khác ...

phuong_hoang007

Xe tăng
Em ko chơi đấu giá, khó ăn lắm. Em là em đi theo con đường khác ...
Kụ vietqt có đườg nào tắt mà hay chỉ giúp chú hung6677( nói nhỏ chú hùng6677 nhìn mợ rophi thèm nhỏ....ấy) chú ấy mấu lém rùi mà sợ kôh đấu giá được:-ss

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Có gì mà ko làm được đâu ... không mua được bằng ít tiền thì mua được bằng nhiều tiền ... không yêu được bằng ít tình thì cố gắng yêu bằng nhiều tình ... he he

anh_hung_7777

Xe buýt
Kụ vietqt có đườg nào tắt mà hay chỉ giúp chú hung6677( nói nhỏ chú hùng6677 nhìn mợ rophi thèm nhỏ....ấy) chú ấy mấu lém rùi mà sợ kôh đấu giá được:-ss
thấy ái mà không nhỏ khác zề công công :P