[Funland] Khủng hoảng tuổi trung niên

Theriver

Xe đạp
Ruột thừa nó phải đau căng chứ, e chỉ đau theo cơn khoảng 30 giấy rồi hết, ngày vài phát
Cơn là nặng bác ah , e thỉnh thoảng lâm râm thê vài tháng cứ nghĩ do ăn uống . Bác đi siêu âm là biết ngay có phải ruột thừa ko

Smile1102

Xe container
Mấy nay thỉnh thoảng e bị đau bụng dưới bên phải, dạng đau theo cơn, đang nghi đại tràng, tính cuối tuần đi khám mà nghĩ cảnh phải nội soi lại hết hồn chim én
nội soi gây mê thì okie mà cụ. Em nội soi dạ dày đại tràng xong tỉnh dậy thấy sảng khoái như đc giaca ngủ sâu.

Jumping up

Xe tải
Hôm qua cháu đi nhận nhà bên ecopark, đứng 1 lúc lại nghĩ hay về đây sống vì thấy thanh bình quá cccm ạ. Bên Vin thấy náo nhiệt hơn nhưng tuổi trung niên rồi nên thích yên ả chút. Đường đi cũng ko quá xa, chỉ 30 phút từ chỗ cháu mua đến cơ quan. Vừa nhận nhà xong cũng đã có người hỏi mua rồi. Giờ chung cư hot thật đấy cccm ạ. Cầm tiền mặt nóng bỏng tay ccm nhỉ.
Đứa bạn chơi cùng nó cũng nhắm mắt liều mình mua 1 căn liền kề dưới Vin 2, sàn 56m2 (hay 58 gì đó nghe ko rõ) giá cắt lỗ là 4.95 tỷ, giờ có người trả 6.2 tỷ mà nó đợi về giá chủ đầu tư bán ban đầu là 8 tỷ. Sản xuất, chứng khoán nào cho lại với buôn đất :D
Chúc mừng cụ. Ecopark nghỉ dưỡng thôi cụ, cc mới thì không biết còn các tòa đời đầu như RC, WB, AquaB quản lý, vận hành chán . Em thích căn sân vườn bên Sol mà nghĩ ko về ở tiền đọng ở đây bán khó, giữ thì sinh lời ít nên đành thôi.

Chỉnh sửa cuối:

Jumping up

Xe tải
Phim mợ gửi em để cuối tuần này xem. Tuần trc cày Dữ phượng hành với Ở rể trên K+ nên em chưa xem đc. Mợ thấy gì hay thì post cho bà con tham khảo nhé. Cảm ơn mợ trước.
Các cụ mợ xem mấy phim này là phim Hàn à ? Hay Trung ?
F1 dân IT mới recommend phim Yêu trước ngày cưới trên VieOn, xem mê mệt Song Luân. Kkk

Chỉnh sửa cuối:

Jumping up

Xe tải
Vậy là xong em rồi :(
Sáng nay nó nổi đỏ cả cánh tay như bọ nẹt đốt, em vội vàng bỏ vào mồm 1 viên thuốc (bé như cái đầu bông tăm), mà một lúc sau tay lại trắng trở lại như ko hề có chuyện gì,
Ko có thuốc, đêm nó ngứa mất ngủ mệt lắm mợ Just ạ :(
Dị ứng thời tiết, uống thuốc thôi ko cách nào khác.

just for fun

Xe lăn
Chúc mừng cụ. Ecopark nghỉ dưỡng thôi cụ, cc mới thì không biết còn các tòa đời đầu như RC, WB, AquaB quản lý, vận hành chán . Em thích căn sân vườn bên Sol mà nghĩ ko về ở tiền đọng ở đây bán khó, giữ thì sinh lời ít nên đành thôi.
Ecopark nhìn có vẻ phù hợp với đội trung niên ạ.

Thuantrung

Xe buýt
Em thường thích xem phim Mỹ, em xem nhiều lắm. Đợt này em chuyển sang xem phim Trung Quốc đang xem Tứ Đại danh Bổ thấy hay, tính giải trí cao. Các mợ xem phim gì hay review cho mọi người cùng xem với nhé.

just for fun

Xe lăn
Em thường thích xem phim Mỹ, em xem nhiều lắm. Đợt này em chuyển sang xem phim Trung Quốc đang xem Tứ Đại danh Bổ thấy hay, tính giải trí cao. Các mợ xem phim gì hay review cho mọi người cùng xem với nhé.
Các mợ giờ chỉ thích phim ngôn tình zai xinh gái đẹp thôi ạ

minhtallica

Xe buýt
Đợt này trên FPT Play và Netflix đều đang có phim bộ mới của Trung Quốc về Địch Nhân Kiệt - tay thám tử huyền thoại đời Đường, có 32 tập với tên gọi Đại Đường Địch Công Án/ Judge Dee's Mystery.

Nội dung chính của bộ phim về các vụ án ly kỳ bí hiểm mà Địch Nhân Kiệt đã phá được, lồng vào đó là tình yêu, tình người...

Phim đang rất hot với kịch bản dựa trên nguyên tác "Địch Công kỳ án" của Robert van Gulik, nhà Đông Phương học người Hà Lan.

Dàn diễn viên diễn rất "chắc tay" như phim nhựa luôn! Phim có người đẹp Mãn Châu Vương Lệ Khôn đóng vai chính - người tình của Địch Nhân Kiệt với cặp mắt như biết nói...😊

_______
Còn nếu thích xem phim giả tưởng lẫn vụ án ly kỳ và "hác - não" thì hiện trên Netflix cũng đang có 1 sê-ri khá hay dựa trên cuốn tiểu thuyết KH viễn tưởng Trung Quốc có tựa đề "3 Body Problem".

Son23

Xe tải
Em vừa xem bộ Đi đến nơi có gió, phải nói diễn viên đẹp, cảnh quá đẹp, xem xong chỉ muốn xách balo lên đường. Nếu bên ngoài đúng như trong phim thì họ giữ môi trường, cảnh quan sạch sẽ thật, không giống như nhiều nơi ở mình đã trở nên nhộn nhạo. Hóa ra không chỉ em xem phim thích lựa giai xinh gái đẹp. Xem giải trí nên nhiều khi phim dài dòng thì tua loạn, đứng nấu cơm, rửa bát nhàn tản lại bật 1 phim coi.

Chip2Beo

Xe tải
Đợt trước em xem đi đến nơi có gió: mình đang làm áp lực, cũng muốn buông việc đi chơi luôn. Nhưng,...còn 2 cái toa tàu phải kéo nên chả bỏ được
Năm trước nữa thì xem Hạ cánh nơi anh - Hàn Quốc, cũng trai xing, gái đẹp, đóng cũng ổn lắm.
Đợt rồi thấy các mợ review, em nhảy hố Trường tương tư, giờ dài cổ chờ phần hai. Và hiện tại: em đang ôm Dữ phượng hành luôn.

Son23

Xe tải
Đợt trước em xem đi đến nơi có gió: mình đang làm áp lực, cũng muốn buông việc đi chơi luôn. Nhưng,...còn 2 cái toa tàu phải kéo nên chả bỏ được
Năm trước nữa thì xem Hạ cánh nơi anh - Hàn Quốc, cũng trai xing, gái đẹp, đóng cũng ổn lắm.
Đợt rồi thấy các mợ review, em nhảy hố Trường tương tư, giờ dài cổ chờ phần hai. Và hiện tại: em đang ôm Dữ phượng hành luôn.
Cô Son Ye Jin đóng Hạ cánh ấy, em rất thích đời tư cô ấy. Xinh đẹp, tài năng, giàu có, bình tĩnh chờ người phù hợp, 37t hẹn hò anh diễn viên bằng tuổi, 39 cưới...Nói chung đó là một mẫu hình đáng ngưỡng mộ, hi hi.

jobber

Xe tăng
Đợt này trên FPT Play và Netflix đều đang có phim bộ mới của Trung Quốc về Địch Nhân Kiệt - tay thám tử huyền thoại đời Đường, có 32 tập với tên gọi Đại Đường Địch Công Án/ Judge Dee's Mystery.

Nội dung chính của bộ phim về các vụ án ly kỳ bí hiểm mà Địch Nhân Kiệt đã phá được, lồng vào đó là tình yêu, tình người...

Phim đang rất hot với kịch bản dựa trên nguyên tác "Địch Công kỳ án" của Robert van Gulik, nhà Đông Phương học người Hà Lan.

Dàn diễn viên diễn rất "chắc tay" như phim nhựa luôn! Phim có người đẹp Mãn Châu Vương Lệ Khôn đóng vai chính - người tình của Địch Nhân Kiệt với cặp mắt như biết nói...😊

_______
Còn nếu thích xem phim giả tưởng lẫn vụ án ly kỳ và "hác - não" thì hiện trên Netflix cũng đang có 1 sê-ri khá hay dựa trên cuốn tiểu thuyết KH viễn tưởng Trung Quốc có tựa đề "3 Body Problem".
Phim Tam thể à, e cũng bắt đầu xem, e định xem phim trước đọc truyện sau

my.eb

Xe điện
Nói em mới nhớ, hồi lâu lâu í em cũng đi xem Hạ cánh nơi anh, cũng vẫn đi một mình, xong cũng khóc sướt mướt cụ just for fun ạ. Em chán em lắm í :((