Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 85 - Mãi là Niềm tự hào

pipo_nhoc

Xe buýt
em đang cần cái lắp cốp như này. của em bị gẫy rồi. có cụ nào có thì để lại giúp em nhé :D
cái này người ta bán cả hộp cụ ah, em thấy các cụ thường hàn lại nhựa hoặc sáng tạo lại cái cơ cấu mở cửa đấy ạ

tranthangub

Xe buýt
cái này người ta bán cả hộp cụ ah, em thấy các cụ thường hàn lại nhựa hoặc sáng tạo lại cái cơ cấu mở cửa đấy ạ
em thì phải chơi tạm khóa cửa kính bác ạ . đã đem đi hàn nhưng thợ không nhận vì việc vặt quá . cái này chắc khó tìm ~X(

tranthangub

Xe buýt
Tiện đây các cụ cho em hỏi, em tháo lọc gió ra thấy cái cục này dây dợ chỏng chơ , không sử dụng. em thấy thợ bảo là cục ga găng ti điện , không có cũng không sao . thế có phải không ạ ?. em muốn mua để thay đế vào cụ nào có hoặc biết ở đâu bán thì giới thiệu dùm em nhé. em cảm ơn :D

pipo_nhoc

Xe buýt
em thì phải chơi tạm khóa cửa kính bác ạ . đã đem đi hàn nhưng thợ không nhận vì việc vặt quá . cái này chắc khó tìm ~X(

Lượn chợ trời có khi có ấy ạ, để các bác hay đi chợ vào tiếp bác nhé

Xôi sáng

Xe buýt
DA
Cái xe bác đang còn là cái giắc trong hình chữ nhật màu đỏ, còn cái đang thiếu là trong hình màu xanh, cái đang 99% hỏng là bên dưới hình xanh, có ký hiệu WATER THEMO SW.
Bác nghiên cứu cái sơ đồ này nhé, rồi mua relay (loại 5 chân), 1 con WATER THEMO SW (thợ gọi là cảm biến báo quạt), dần dần cho mạch điện về gin.

Dạ, em cảm ơn bác ct nhiều, em sẽ mua đồ và về hoàn thiện em nó cho về zin ạ, có gì em lại báo cáo bác sau ạ, đa tạ!

em đang cần cái lắp cốp như này. của em bị gẫy rồi. có cụ nào có thì để lại giúp em nhé :D
Riêng món này thì cụ cứ yên và tâm đợi và chờ .....trong PC còn mấy cụ đang xếp hàng mà hàng chưa có. Hàng mới tabao cũng chỉ có cốp chứ không có lẫy khoá ( theo nhời ct bluestar2006 ....chạ biết nhà cháu có nhớ nhầm không )

Sao cụ không chế bằng khoá ấn từ của kính ....như vậy đỡ phải chìa

tranthangub

Xe buýt
Riêng món này thì cụ cứ yên và tâm đợi và chờ .....trong PC còn mấy cụ đang xếp hàng mà hàng chưa có. Hàng mới tabao cũng chỉ có cốp chứ không có lẫy khoá ( theo nhời ct bluestar2006 ....chạ biết nhà cháu có nhớ nhầm không )
dạ em cũng chuẩn bị tâm lý dài dài rồi ạ. tiện thể cụ cho em xin ý kiến về cái cục thòng lòng ở chế em hỏi bên trên đó ạ. xem có hướng giải quyết thì chỉ giúp em với :D

Sao cụ không chế bằng khoá ấn từ của kính ....như vậy đỡ phải chìa
nhiều lúc ngáo không nghĩ ra cụ à :D

dongbaclangtu

Xe điện
Có lẫy khóa riêng cụ ạ! Chỉ là ko biết còn hay ko, trước cháu ko thấy ai kêu thiếu nên ship mỗi 1 cái lẻ nên hơi đắt.

dugon_ng

Xe tải
Bác CT và các bác thân mến! Trần của xe em chủ cũ lắp màn hình, em đã gỡ bỏ nên trần có lỗ thủng. Các bác chỉ giúp cho em cách DIY vá lại lỗ ấy, Xin cám ơn!

ramada

Xe điện
Bác CT và các bác thân mến! Trần của xe em chủ cũ lắp màn hình, em đã gỡ bỏ nên trần có lỗ thủng. Các bác chỉ giúp cho em cách DIY vá lại lỗ ấy, Xin cám ơn!

Bác làm cái đèn trần gắn lên trang trí em nghĩ là đơn giản nhất ạ :D

Có lẫy khóa riêng cụ ạ! Chỉ là ko biết còn hay ko, trước cháu ko thấy ai kêu thiếu nên ship mỗi 1 cái lẻ nên hơi đắt.
Cái này Lê Đại Nghĩa, Mai Văn Tuấn thiếu cụ ạ.....2 tay ấy đi đâu mà không vào xem tin nhỉ ? Hồi đó cụ ship về giá bao nhiêu vậy ? Còn đường link không ???

Cụ lắp lại cái màn hình là chuẩn bài

titackbuon

Xe máy
Hàng này không phải quý hiếm gì, và nếu có cụ nào muốn nâng cấp thì lên luôn loại INT, đó là lý do em vẫn găm không chuyển giao cho anh để cho nó về với đúng người cần, khi cần :D
Vụ lên Int mất chi phí bao nhiêu bác ramada nhỉ ?

Thế Ngọc bg

Xe tải
Tiện đây các cụ cho em hỏi, em tháo lọc gió ra thấy cái cục này dây dợ chỏng chơ , không sử dụng. em thấy thợ bảo là cục ga găng ti điện , không có cũng không sao . thế có phải không ạ ?. em muốn mua để thay đế vào cụ nào có hoặc biết ở đâu bán thì giới thiệu dùm em nhé. em cảm ơn :D

Cái dây này hôm trc thợ cắt ngéo của e luôn. Hắn bảo là cái đó để kick bơm xăng khi chạy trên 100km rồi lại nói thêm câu là đa số các xe đều hỏng nên bỏ.

titackbuon

Xe máy
Nhờ các cụ trong hội giúp em làm đẹp V2 với. Em đang nhờ cụ ngominhson mua giúp em chiếc đồng hồ hịn nhưng mà cái lắp đậy thì của em là nguyên bản chưa có lỗ đục. Trong hội mình có ai có hok chia sẻ cho em với (em nghe nói hình như của Beta dễ có trên Tề Lỗ thì phải các cụ nhỉ).

Úi giời ! Tề Lỗ các cụ nhà mình càn quét tịt cả lỗ rồi cụ ơi
Nhờ các cụ trong hội giúp em làm đẹp V2 với. Em đang nhờ cụ ngominhson mua giúp em chiếc đồng hồ hịn nhưng mà cái lắp đậy thì của em là nguyên bản chưa có lỗ đục. Trong hội mình có ai có hok chia sẻ cho em với (em nghe nói hình như của Beta dễ có trên Tề Lỗ thì phải các cụ nhỉ).

Cerato-6134

Xe container
Cái này Lê Đại Nghĩa, Mai Văn Tuấn thiếu cụ ạ.....2 tay ấy đi đâu mà không vào xem tin nhỉ ? Hồi đó cụ ship về giá bao nhiêu vậy ? Còn đường link không ???
Hồi đó bác @Mr LeNghia rủ Mai Văn Tuấn đi zu lịch ở bển chưa về PC anh ạ :)