<Linh tinh chuyện> Người nổi tiếng trên OF

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Lâu không thấy pác DAUROI đăng đàn em cũng thấy nhớ.
Đối với e, bác DAUROI mãi mãi là 1 ngôi sao sáng, 1 ng nổi tiếng nhất trên OF. Em hâm mộ bác ấy.:D
Đầu rơi đại hiệp ra thớt nào là gạch đá xi măng rải đầy đường nhưng em thấy chưa trải qua những thử thách khắc nghiệp của 1 người nổi tiếng theo tiêu chí đưa ra

Ếch trắng

Xe tải
Trên là trời, dưới là đất - ở giữa là Em (thế mới
E kết nhất mỗi cái câu âm binh ko biết là bao nhiêu , em biết có người có 600 cái âm binh để lây biển of đẹp đấy
Biển sốOF-55000Mua xe ngàyJan 2010Thường ởỞ nơi nào có tình yêuSố km232 Động cơ OF 6 Mã lực

Hay lại là cụ ????

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Dụng ý của bác Giaothong là quá rõ ràng rồi còn gì, cụ lùi lại vài trang biết ngay. Ngày F giờ G sẽ đóng nick này lại, tối ra 34NCT tổng kết.
À, em còn thấy BBLR và BBLR cũng có vẻ giống nhau, nên ghép luôn không?

hị hị... kụ Thông cho nó sống đê, iem hứa chỉ nhốt nó trong này thôi :D
Hay là đấu giá nó nhề? :P
Cụ có đến mấy cái để chơi cùng 1 lúc rồi, làm thêm cái này chỉ tốn tài nguyên diễn đàn. Cụ nghĩ về mấy nick kia trước giúp em nhé.

Ơ, thế là sắp có nick tran thụt lại thối mom à? :102:
Copy được ghép từ hôm trước rồi, sau ngay thôimôm bị treo bằng.

Đầu rơi đại hiệp ra thớt nào là gạch đá xi măng rải đầy đường nhưng em thấy chưa trải qua những thử thách khắc nghiệp của 1 người nổi tiếng theo tiêu chí đưa ra
Em nghĩ hoàn toàn hội tụ đủ điều kiện cần thiết làm người nổi tiếng.

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Biển sốOF-55000Mua xe ngàyJan 2010Thường ởỞ nơi nào có tình yêuSố km232 Động cơ OF 6 Mã lực

Hay lại là cụ ????
Cảm ơn bác đã nhắc. Nhà MVB còn có nick 49999 gì đó nữa. Không biết là nick nào là nick chính, hay là treo luôn cả 2 để tạo nick mới?

Website
www.facebook.com
Cảm ơn bác đã nhắc. Nhà MVB còn có nick 49999 gì đó nữa. Không biết là nick nào là nick chính, hay là treo luôn cả 2 để tạo nick mới?
À, gộp luôn cả 600 nick được tạo trong ngày hôm đấy cho chắc ăn mợ Thông ơi.=))=))

MoonMax

Xe điện
Theo đánh giá của em, Sơn bọ là người nổi tiếng và hội tụ được đủ mọi tiêu chí đã nói ở trên.

Vietvoiz cũng là người nổi tiếng, tuy nhiên hơi tiếc là từ khi mua lại cái ra cái garage cũ thì chỉ chăm chăm kiếm tiền, quên mất việc viết những bài hay được nhiều người quan tâm. Đã từng có thời VV là một nhân vật mang tính điển hình cao, thậm chí có thời kỳ có người còn bảo nếu gặp VV ngoài đời sẽ úp sọt đánh luôn.

Các cụ PCN, NĐL, MBĐ hay ĐV cũng viết nhiều bài, nhưng chưa lần nào trải qua thử thách cam go như bị ném đá hội đồng hay treo bằng. Anh hùng là phải chứng tỏ bản lĩnh qua chiến tranh, hay là...? Các cụ thấy sao?
Chắc cụ muốn nhắc đến Đâu Rồi ???

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com

vudinhquang

Xe container
PCN VÀ ĐN là cái gì ạ?

GiaoThong viết
Theo đánh giá của em, Sơn bọ là người nổi tiếng và hội tụ được đủ mọi tiêu chí đã nói ở trên.

Vietvoiz cũng là người nổi tiếng, tuy nhiên hơi tiếc là từ khi mua lại cái ra cái garage cũ thì chỉ chăm chăm kiếm tiền, quên mất việc viết những bài hay được nhiều người quan tâm. Đã từng có thời VV là một nhân vật mang tính điển hình cao, thậm chí có thời kỳ có người còn bảo nếu gặp VV ngoài đời sẽ úp sọt đánh luôn.

anh Hoàng ơi ...
e hỏi khí ko fải ...
chắc dạo này anh hay bị thua độ ah` 8-|

Chắc từ hôm bị hành quyết sau SN ấy mà :)
em thương anh Hoàng lắm anh ạ
hôm nay mới là 14/06/2010 thôi mà
chưa chi đã ...
chặng đường còn dài cơ mà ...
sao fải thế nhỉ ?????

KhuongDuy

Xe điện
Công nhận thớt này toàn cao thủ, học thuật cao. Em đọc đến trang 10/20 mà vẫn chưa ra vấn đề!
Cái dụng ý vòng vèo của cụ Thông(manh) theo ngu ý nhà em thì ai cũng tìm thấy mềnh trỏng đó, ai cũng là người nổi tiếng, và giữ cho mềnh nổi tiếng như ....ý cụ Thông

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
em thương anh Hoàng lắm anh ạ
hôm nay mới là 14/06/2010 thôi mà
chưa chi đã ...
chặng đường còn dài cơ mà ...
sao fải thế nhỉ ?????
Nhiễu cũng định nhiễu à Nhiễu ơi, ghép luôn nhá :))

Cái dụng ý vòng vèo của cụ Thông(manh) theo ngu ý nhà em thì ai cũng tìm thấy mềnh trỏng đó, ai cũng là người nổi tiếng, và giữ cho mềnh nổi tiếng như ....ý cụ Thông
Vầng, sao cụ lại đọc được ý của em thế nhỉ?

PCN VÀ ĐN là cái gì ạ?
Là những cái nick ạ.

Thái cá chọi

[Tịch thu bằng lái]
Trong thớt này ai spam Hay nhất thì chắc đó là người nổi tiếng thôi ạ

KhuongDuy

Xe điện
GiaoThong viết

Quả thật cũng như cụ nói, những cao thủ vang bóng một thời như các cụ A*, B*, C*,....,Y*, Z*,0*,1*.....9* bây giờ hình như đã quy ẩn hết rồi thì phải, em không còn được thấy nhiều bài hay của cụ D*,E*,.....X*,2*,3*....8* nữa. Mong là thời gian tới các cụ dành ít thời gian cống hiến cho mọi người những thớt hay để nhà em còn vào chém gió, xì pem

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Quả thật cũng như cụ nói, những cao thủ vang bóng một thời như các cụ A*, B*, C*,....,Y*, Z*,0*,1*.....9* bây giờ hình như đã quy ẩn hết rồi thì phải, em không còn được thấy nhiều bài hay của cụ D*,E*,.....X*,2*,3*....8* nữa. Mong là thời gian tới các cụ dành ít thời gian cống hiến cho mọi người những thớt hay để nhà em còn vào chém gió, xì pem
Không hẳn đâu cụ ơi, các cụ kỳ cựu của OF vẫn đều đặn viết bài, tuy nhiên không còn chinh chiến trên nhiều mặt trận như trước đây.

Đồng thời trong những năm trở lại đây, có nhiều khuôn mặt mới xuất hiện gây được tiếng vang trên OF.

Theo cụ có những khuôn mặt nào cần nhắc tới?

Máy bị đơ

Xe điện
Nhà cháu chả thấy khuôn mặt nào cả, các cụ tuyền chơi lích lêm dư lày thì sao mà thấy mặt được:P:P:P

Alexandre Ciskob

Xe điện
Sơn bọ, cũng đúng, (FFFC với em mà)
Kingpin nữa, em vẫn nhớ có lần lỡ mồm cáu quá chửi cụ ý trên 4r, sau lại hòa, nên em cũng nhớ, dưng mờ bị bem rồi thì phải :ar!

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Đồng thời trong những năm trở lại đây, có nhiều khuôn mặt mới xuất hiện gây được tiếng vang trên OF.

Theo cụ có những khuôn mặt nào cần nhắc tới?
Ý kụ Thông là "gương mặt" phải không ạ?
Chứ "khuôn" thì nhiều kụ rống nhau nắm :D