Chi hội [Lưu trữ] Sử dụng, bảo dưỡng, sửa chữa

Trạng thái
Thớt đang đóng

huycm

Xe tăng
Vậy thì vợ 2 của enh em mình ăn uống cũng bình thường thôi nhỉ.
Vậy mà hội bạn em nó hỏi, em toàn bảo đường nội thành 16, 17l/100km còn ngoại thành 14l.Chúng nó nghe mà sợ quá, không bao giờ dám mượn xe em :))
Cái này hay đấy. Em có ông chú hỏi xe đi hết bao nhiêu/km em bảo rằng 1km hết 2700 đồng thế là ông ấy lượn không ý kiến gì. Vodka cụ

vt_hoa

Xe tăng
Em cũng bẩu xe đường trường 12l, nội thànnh có khi lên 20l nên chẳng thằng nào dám mượn xe cả

lainv

Xe buýt
TIN NÓNG SỐT ĐÂY CÁC CỤ ƠI

Năm nay tình hình kinh tế khó khăn, nhiệt độ liên tục xuống thấp các xe có Chủ nhiều xèng thay dầu xịn thì sẽ ngon lành hơn.
Đã nhiều cụ nhà KCC khen Kendall là dầu ngon lành, em xin mạn phép Cụ Chánh thông báo sơ bộ tình hình hấp dẫn như sau:
- Tặng từ 3 - 5 xe thay dầu miễn phí Kendall
- Tặng từ 15 - 20 phiếu giảm giá 20% khi mua dầu Kendall từ chính Nhà phân phối độc quyền tại VN (Cái này em khẳng định chắc chắn vì em từng dự kiến làm cổ đông hụt của Cty này)
Đề nghị các cụ khẩn trương đặt gạch hoặc chờ xe sẵn ở nhà cụ Chánh. May ra thì được thay miễn phí, ít may thì được giảm giá 20% và không may thì hẹn lần sau để em xin kín vài phiếu vớt giảm giá. Chi tiết thông tin về dầu này các cụ truy cập theo đường Link dưới đây
http://kendall.vn/vn/About/

Beck

Xe điện

Năm nay tình hình kinh tế khó khăn, nhiệt độ liên tục xuống thấp các xe có Chủ nhiều xèng thay dầu xịn thì sẽ ngon lành hơn.
Đã nhiều cụ nhà KCC khen Kendall là dầu ngon lành, em xin mạn phép Cụ Chánh thông báo sơ bộ tình hình hấp dẫn như sau:
- Tặng từ 15 - 20 phiếu giảm giá 20% khi mua dầu Kendall từ chính Nhà phân phối độc quyền tại VN (Cái này em khẳng định chắc chắn vì em từng dự kiến làm cổ đông hụt của Cty này)
Đề nghị các cụ khẩn trương đặt gạch hoặc chờ xe sẵn ở nhà cụ Chánh. May ra thì được thay miễn phí, ít may thì được giảm giá 20% và không may thì hẹn lần sau để em xin kín vài phiếu vớt giảm giá. Chi tiết thông tin về dầu này các cụ truy cập theo đường Link dưới đây
Cụ show hàng đê :D

lainv

Xe buýt
Cái này qua cụ Chánh quyết cụ Beck ạ, em mà giữ phiếu giảm giá và phiếu miễn phí thì em giữ lại hết. Chỉ tặng nhưng cụ nào có quà cáp thôi

Beck

Xe điện
Cái này qua cụ Chánh quyết cụ Beck ạ, em mà giữ phiếu giảm giá và phiếu miễn phí thì em giữ lại hết. Chỉ tặng nhưng cụ nào có quà cáp thôi
Không, ý em là cụ show hàng V2 cụ đi :D, hiểu chưa: :), mà em thấy cái đầu hoành tráng rồi thì chơi cái *** cho nổi đi cụ ạ?

lainv

Xe buýt
Không, ý em là cụ show hàng V2 cụ đi :D, hiểu chưa: :), mà em thấy cái đầu hoành tráng rồi thì chơi cái *** cho nổi đi cụ ạ?
Chưa kịp chụp ảnh show hàng và khoe hàng. Nhưng cái món Loa thì các cụ phải nghe tận tai mới đc,
Em chụp tạm cái đầu và cái giá Ipad thôi nhá

laodatma

Xe điện
Cụ lắp loa rồi hả? nghe chắc hay hơn rồi nhưng để em & cụ beck thực tập xong thành thạo & nếu cụ thích sẽ phá cửa "gia cố" thêm thì còn phê hơn nữa cơ! :D Vật liệu Hanbon cụ rừng đã test chắc ra HN trước tết để đầu xuân em rỗi rãi xử v2 đây! =))

Chưa kịp chụp ảnh show hàng và khoe hàng. Nhưng cái món Loa thì các cụ phải nghe tận tai mới đc,
Em chụp tạm cái đầu và cái giá Ipad thôi nhá

Beck

Xe điện
Cụ lắp loa rồi hả? nghe chắc hay hơn rồi nhưng để em & cụ beck thực tập xong thành thạo & nếu cụ thích sẽ phá cửa "gia cố" thêm thì còn phê hơn nữa cơ! :D Vật liệu Hanbon cụ rừng đã test chắc ra HN trước tết để đầu xuân em rỗi rãi xử v2 đây! =))
Hôm nay em đã hỗ trợ cụ LãiNV lắp loa và lắp đèn, kết quả là đc cụ ấy chiêu đãi món cơm bình dân với cá rô kho tương ngon tuyệt, lâu lắm mới đc ăn :D

laodatma

Xe điện
Chết chết! sắc vậy cũng tạm nhửng tửu thì không ổn. Vụ này phải đổ (b) càng nhiều thì thì loa nghe mới hay được =))

Hôm nay em đã hỗ trợ cụ LãiNV lắp loa và lắp đèn, kết quả là đc cụ ấy chiêu đãi món cơm bình dân với cá rô kho tương ngon tuyệt, lâu lắm mới đc ăn :D

Orient Sea

Xe điện

Cụ Tiến của Mr. Oil vừa gọi và gửi mail cho em về chương trình Trải nghiệm cùng Kendall của Mr. Oil. Theo đó, nhà Kem có thể giới thiệu:

1. 3 cụ dùng dầu miễn phí.
2. Tất cả các cụ khác (trong danh sách thành viên mà KCC chuyển cho Mr. Oil) được mua dầu với giá ưu đãi giảm 20%.
3. Được hưởng chương trình khuyến mại dài hạn sản phẩm Kendall từ các cửa hàng của Mr. Oil.
4. Cử ra các xe sẽ chạy kiểm nghiệm trong 2.000 km chạy xe với dầu Kendall.

Phía Mr. Oil đề nghị thực hiện chương trình vào CN tới này. Các cụ thấy thế nào ạ?

Em nghĩ rằng những cụ nào đã đến hạn thay dầu sẽ được chọn vào danh sách thay dầu miễn phí (Các cụ đăng ký đi ạ!). Danh sách sẽ gửi cho Mr. Oil là danh sách thành viên chính thức.

Mẫu sản phẩm Kendall của Mr. Oil đây ạ (để xem hình to, bấm phím chuột phải và chọn xem trong cửa sổ khác)

Chỉnh sửa cuối:

nothinghd

Xe điện
Em mới thay shell helix 5 15w40 lúc 21k km. Giờ mới là 25k. Cụ Xi xem xin thêm đc suất free thứ tứ nữa thì hú em test 5w20 với :D.

Sao em phi khỏe thía nhỉ :(

Chỉnh sửa cuối:

tomcute

Xe máy
E đi làm bảo hiểm thân vỏ rồi các bác ạ. Bạn e giới thiệu ra VAutoClub - 256 Kim Giang. Đến nơi bác cố vấn dịch vụ đưa đi giám định rồi đưa về làm xe. Chưa nhận được xe, không biết làm thế nào đây?

lainv

Xe buýt
Em mời cụ ăn cơm bình dân có vẻ hơi đạm bạc nhưng tại cụ cũng ham dán quá nên muộn không có thêm ~o) được
Nhưng dù sao cũng cám ơn cụ, dàn đèn thì ngon choét. Nhưng cái Loa bên ghế phụ của em khi bật CD nghe thấy tiếng kẹt kẹt, bực mình thế. Chuyển sang FM thì không sao, cụ Rừng vào cứu em với, chuẩn đoán hộ em xem lỗi tại sao để em phá cánh phụ trên

lainv

Xe buýt
Cụ Tiến của Mr. Oil vừa gọi và gửi mail cho em về chương trình Trải nghiệm cùng Kendall của Mr. Oil. Theo đó, nhà Kem có thể giới thiệu:

1. 3 cụ dùng dầu miễn phí.
2. Tất cả các cụ khác (trong danh sách thành viên mà KCC chuyển cho Mr. Oil) được mua dầu với giá ưu đãi giảm 20%.
3. Được hưởng chương trình khuyến mại dài hạn sản phẩm Kendall từ các cửa hàng của Mr. Oil.
4. Cử ra các xe sẽ chạy kiểm nghiệm trong 2.000 km chạy xe với dầu Kendall.

Phía Mr. Oil đề nghị thực hiện chương trình vào CN tới này. Các cụ thấy thế nào ạ?

Em nghĩ rằng những cụ nào đã đến hạn thay dầu sẽ được chọn vào danh sách thay dầu miễn phí (Các cụ đăng ký đi ạ!). Danh sách sẽ gửi cho Mr. Oil là danh sách thành viên chính thức.

Mẫu sản phẩm Kendall của Mr. Oil đây ạ (để xem hình to, bấm phím chuột phải và chọn xem trong cửa sổ khác)

Em xin đặt gạch đầu tiên, sau cụ Nothinghd xuất thay dầu miễn phí. Chắc chắn em sẽ thay loại 5W20. Đã được miễn phí thì cứ dùng hàng hịn cho máu

laodatma

Xe điện
Xe em qua anh Hải thay dầu phuy lúc 3,5 vạn giờ là 3,8 vạn nên xem ra thay ngay thì hơi lãng phí tài nguyên nên dành gạch để các cụ đến hạn thay thôi (trừ khi các cụ nhường em thay free thì em cũng không từ chối). Chắc xin được cái giảm giá 20% để đến kỳ thì cố theo các cụ xài 5w20 :D Em thì không chạy nhiều nhưng được cái đều dều 25-30km/ngày, cụ si xem có được vào danh sách chạy kiểm nghiệm được không? =))

Chỉnh sửa cuối:

hieuhic

Xe điện
Cụ Xi cho em đăng ký xuất free hoặc giảm giá cũng được nhé, xe em thay dầu lúc 1,8 vạn nay đã 2,2 vạn đã đến lúc thay rồi. Mỗi tháng trung bình em chạy gần 2000km, không biết có đủ để trải nghiệm Kendall không ? :D

ca_ce

Xe tăng
nếu cụ sea cần thử nghiệm trên đ/c diesel thì cụ hú nhé, còn đâu thì nhường các cụ đến kỳ

chip&moon

Xe tăng
Em cũng mới thay Shell HX7 của Mr Oil nên nhường các cụ khác ạ.
Khi nào đến kỳ thì em cũng thử phát xem sao?

Trạng thái
Thớt đang đóng