[Funland] Người đàn ông tát liên tiếp bé gái 4 tuổi ở khu vui chơi khai gì?

Vaodoi0087

Xe đạp
E quan điểm rất rõ ràng k phải f1 nhà e thì chỉ dừng ở quát, chấm hết.
Nhiều khi dễ dẫn đến mất tc, mệt mỏi.

Mũi tên bạc

Xe container
4 ném bóng nhựa thì chắc cũng ko đau lắm ?!
Thằng này thì ngu rõ rồi nhưng cháu bé nữ này cũng không vừa, không hiểu nói gì với nhau mà cháu nó dám ném bóng vào người lớn. Thời em thế hệ 7x; thấy người lớn đang đứng mà mình dám làm như vậy nhưng giờ các cháu nó được sự quan tâm của cả xã hội nên nó cũng bố láo hơn. Đồng ý với cụ là chả bao giờ đau khi cháu bé sinh năm 2017 ném và kể cả người lớn ném quả bóng đó thì cũng chả đau nhưng cái thái độ của một đứa con nít dám ném người lớn mới quan trọng!

Xe bọ xít

Xe container
Nói như cụ ông tướng. Nhìn nó giã con mình xác định nhất là bét, máu đôn lên não rồi
Vâng, nếu cụ giã nó thương tật trên 10% hay nó tèo thì câu chuyện nó sang hướng khác, bất lợi cho Cụ. Hoặc nó bị thương thôi thì cụ lại ngồi giải trình với xxxx thôi, và tốn mớ to.

doping113

Xe tải
Thằng này thì ngu rõ rồi nhưng cháu bé nữ này cũng không vừa, không hiểu nói gì với nhau mà cháu nó dám ném bóng vào người lớn. Thời em thế hệ 7x; thấy người lớn đang đứng mà mình dám làm như vậy nhưng giờ các cháu nó được sự quan tâm của cả xã hội nên nó cũng bố láo hơn. Đồng ý với cụ là chả bao giờ đau khi cháu bé sinh năm 2017 ném và kể cả người lớn ném quả bóng đó thì cũng chả đau nhưng cái thái độ của một đứa con nít dám ném người lớn mới quan trọng!
Trẻ con nó thế, dù nó không vừa, láo ném thì sao đau chết à? Chấp nê trẻ con thái độ bé 4 tuổi có gì hay không ? Bắt nạt kẻ yếu thôi.
Mấy thằng trẻ trâu đầu vàng, tranh ảnh mực tàu nó lườm ,thử đánh nó thử xem? Nó xiên cho về với tổ tiên luôn, mà chấp nê.

Phuha18

Xe tăng
Và quá bóng nhựa của trẻ em thì càng không to, hơn nữa nó đeo kính nên mắt cũng an toàn.

Với em mà bị ném trong hoàn cảnh như vậy, thì nói thật, em chỉ cười nhìn cháu bé. :P
FYI, trong mắt em không có cháu nhỏ nào xấu dù què quặt, dơ dáy,...... trẻ em vẫn luôn có nét đẹp của nó: Ngây thơ, vô tội, và hồn nhiên! @};-
Thật, em cũng như cụ. Có lúc trẻ con nó phi xe vào tím cả chân mà em chả thấy bực tức tý nào

NNS

Xe ngựa
Trẻ con nó thế, dù nó không vừa, láo ném thì sao đau chết à? Chấp nê trẻ con thái độ bé 4 tuổi có gì hay không ? Bắt nạt kẻ yếu thôi.
Mấy thằng trẻ trâu đầu vàng, tranh ảnh mực tàu nó lườm ,thử đánh nó thử xem? Nó xiên cho về với tổ tiên luôn, mà chấp nê.
éo ai bênh vực hay ủng hộ thằng óc chó kia, đánh trẻ con 4 tuổi thì 1 là điên 2 là ngu quá gia súc, ok, nhưng cháu gái kia ró ràng là đứa bé đc nuông chiều thái quá, đã có thói quen bắt nạt bạn bé hơn mình và bật người lớn khi trái ý.

tangtangpham

Xe đạp
Nó đeo tính chắc bởi coi phim pỏn nhiều chứ méo phải tri thức. Ở nhà ko biết nó hành vợ hành con nó ntn.

VuNgoanMuc

Xe điện
Nhiều ông cũng lạ, bắt nạt trẻ em phụ nữ yếu thế hơn mình thì nhanh, ra vẻ gầm thét kinh lắm.. nhưng gặp phải đồng cân đồng lạng hay mấy đứa trẻ trâu nó mở mồm chửi thì cúi gằm mặt mà đi chứ đố dám ở lại bảo với chúng nó là bọn mất dạy ...

Vytichi

Xe hơi
éo ai bênh vực hay ủng hộ thằng óc chó kia, đánh trẻ con 4 tuổi thì 1 là điên 2 là ngu quá gia súc, ok, nhưng cháu gái kia ró ràng là đứa bé đc nuông chiều thái quá, đã có thói quen bắt nạt bạn bé hơn mình và bật người lớn khi trái ý.
Vế đầu thì được nhưng vế sau thì lại giống thằng gia súc kia.

otoormoto

Xe tải
Giả sử bé đó láo thật thì người khôn người ta bỏ đi chỗ khác, người đỡ khôn hơn thì quát lên gọi bố mẹ nó ra bảo về mà giáo dục con, còn người thậm ngu thì đánh con người khác như trong clip.

BUIHOANGVIETAN

Xe tải
Website
www.facebook.com
Em đọc thôi em lộn hết cả tiết. Nó ở đây chắc em cho nó cái ghế vào đầu. Con em nghịch em có đánh nó cũng lấy roi quất mông chứ không bao giờ tát hay đấm đá mặc dù nó to gần bằng em rồi.
Con bé mới 4t. K có khả năng tự vệ. Thằng chó điên này chắc trong sinh hoạt thường ngày nó bụp k chừa 1 ai.

fundraiser

Xe container
Trê 4 tuổi nó hiếu động bột phát gì mà cụ phán ghê thế. Em xem clip thấy cũng bình thường chứ có gì đâu. Đó là khu vui chơi bóng nhựa, nó lấy bóng ném nhau cũng là bình thường.

NNS

Xe ngựa
Vế đầu thì được nhưng vế sau thì lại giống thằng gia súc kia.
tiếc rằng trình của cụ chỉ hiểu đc phần trên comment của mình , phần liên quan đến ... gia súc, hỡi ơi đàng tiếc, phần đó
mình lại éo đánh giá tốt đẹp gì cho lắm, phần dưới mới là phần hay, tiếc là cụ hổng có hiểu =))
nếu chỉ nhăm nhăm bênh con, thì bạn mới chính là kẻ ngu dại như thằng kia, vì sao? vì nó chỉ nhăm nhăm bênh con nó, khi bé gái tranh cầu trượt, đẩy ủn thậm chí có vẻ đánh bé con thằng đó.
nhìn nhận vấn để hãy nhìn cho đủ hướng, thằng ngu kia đánh nhau tay bo với bé gái 4 tuổi đã và sez nhục dần rồi, éo phải bàn, nhưng nếu tôi là cha mẹ cháu bé gái kia, ngoài việc nhờ pl bảo vệ cháu bé, tôi cũng thấy con mình cần đc dạy dỗ cẩn thận hơn, tránh nuông chiều thái quá, trẻ nó xấu tính. các bạn trẻ chỉ nhăm nhăm chửi thằng kia và ko nhìn thấy cái dở ở bên bé gái, chính là kém bảo vệ, dạy dỗ trẻ. thế các bạn muốn con các bạn là đứa bé dễ thương, ngoan ngoãn, nhường nhịn đồ chơi, lịch sự nhẹ nhàng xếp hàng chờ lượt vvv hay như cháu bé kia, đẩy em bé bé hơn để tranh đồ, người lớn ở đó thì ném đồ vật vào mặt.,,,,? nếu là em bé ngoan, đến đâu hẳn sẽ đx mọi người xung quanh cưng chiều, đâu có rơi vào cảnh bị thằng óc chó đó bạo hành?
em check kĩ clip, thì thấy thằng kia ko tỏ thái độ gì mấy lần vướng vướng, lần 1 cháu gái bị đánh trượt khi đứa bé hơn vẫn ở trong máng, thằng kia bế nhấc lên đỉnh cầu, ko thái độ gì, lần 2 cháu bé trèo lên rồi thò tay ủn bé kia trượt xuống, thằng đó vẫn chưa bức xúc, cháu gái thò tay ném bóng vào người thằng kia, nó cũng chả tỏ vẻ gì, nhưng sau khi cháu gái bị đánh trượt xuống chân cầu trượt, vòng qua người bé con thằng kia, hình như có "tác động" gì đó thì thằng này mới nhảy xổ lên. em nghĩ mấu chốt ở hành động sau cùng này, chứ ko phải các hành động trc như đẩy ủn, ném bóng
[/QUOTE

NNS

Xe ngựa
Trê 4 tuổi nó hiếu động bột phát gì mà cụ phán ghê thế. Em xem clip thấy cũng bình thường chứ có gì đâu. Đó là khu vui chơi bóng nhựa, nó lấy bóng ném nhau cũng là bình thường.
à ko đâu cụ
em check kĩ clip, thì thấy thằng kia ko tỏ thái độ gì mấy lần vướng vướng, lần 1 cháu gái bị đánh trượt khi đứa bé hơn vẫn ở trong máng, thằng kia bế nhấc lên đỉnh cầu, ko thái độ gì, lần 2 cháu bé trèo lên rồi thò tay ủn bé kia trượt xuống, thằng đó vẫn chưa bức xúc, cháu gái thò tay ném bóng vào người thằng kia, nó cũng chả tỏ vẻ gì, nhưng sau khi cháu gái bị đánh trượt xuống chân cầu trượt, vòng qua người bé con thằng kia, hình như có "tác động" gì đó thì thằng này mới nhảy xổ lên. em nghĩ mấu chốt ở hành động sau cùng này, chứ ko phải các hành động trc như đẩy ủn, ném bóng
[/QUOTE

Ăn mày dĩ vãng

Xe điện
To gần bằng mình thì thôi cụ ạ. Nó mà đấm lại chưa biết ai thắng :D em fun
Thế nên Cụ ấy đâu dám manh động :)).
Tổng cộng E đánh con 3 roi chia cho 2 lần, mịa đứa nào oánh con E chắc E xin tý tiết mất ( manh động quá nhỉ, Haizz....)

chánvcd

Xe buýt
Nhìn hao hao giống tk Nguyễn Đức Nghĩa thủa nào vcd :-L

cantona

Xe container
Các cụ cho rằng hành vi của bé 4t kia là bth thì hơi nhầm rồi ạ. Trẻ con hình thành bản tính từ mấy tháng, và ko đc dạy dỗ tử tế khi lớn sẽ vô cùng nguy hiểm tùy phạm vi. Nó có thể chọc mù mắt bạn cùng chơi khi không vừa ý. Đẩy ngã khi đi cầu thang...
Với hành động ngỗ ngược như thế mà ko uốn lớn lên nó có thể thành Hiền thượng úy. Trẻ con dù bướng hay chành chọe nhau thì cũng ko thể có thái độ ném bóng vào mặt người lớn thế kia được. Đó là hành vi đánh trả ông bà, bố mẹ, giúp việc quen rồi mà ko bị dạy dỗ. Các cụ nghĩ sao nếu ra 1 bãi cát mịn ở mấy công viên chơi cùng bạn, không vừa ý nó cầm nắm cát ném vào mắt con ngta thì lúc đấy đổ tại ai? Con em 3t cho ra công viên dưới Ỷ La - Hà Đông, ở đó có bãi cát mà khi con ra chơi cùng em phải ngồi nhìn từng giây xem nó có tranh đồ đánh con ngta ko, xem con ngta có cắm vô mặt con mình vì ngồi xen vào cùng ko, có ném cát vào mặt không. Căng thẳng nhất là sợ các cháu ném cát vào mặt nhau. Cũng có đứa nó cầm đồ chơi gõ cho mấy cái vào đầu nhưng đều đc bố ra cản và bế dịch ra 1 chút. Cho nên trẻ ko uốn nắn thì nó thành bản tính rồi thì lại cứ "cháu nó ở nhà ngoan lắm". Vâng, ở nhà ngoan chứ ra đường nó làm đại ca.

Vytichi

Xe hơi
tiếc rằng trình của cụ chỉ hiểu đc phần trên comment của mình , phần liên quan đến ... gia súc, hỡi ơi đàng tiếc, phần đó
mình lại éo đánh giá tốt đẹp gì cho lắm, phần dưới mới là phần hay, tiếc là cụ hổng có hiểu =))
nếu chỉ nhăm nhăm bênh con, thì bạn mới chính là kẻ ngu dại như thằng kia, vì sao? vì nó chỉ nhăm nhăm bênh con nó, khi bé gái tranh cầu trượt, đẩy ủn thậm chí có vẻ đánh bé con thằng đó.
nhìn nhận vấn để hãy nhìn cho đủ hướng, thằng ngu kia đánh nhau tay bo với bé gái 4 tuổi đã và sez nhục dần rồi, éo phải bàn, nhưng nếu tôi là cha mẹ cháu bé gái kia, ngoài việc nhờ pl bảo vệ cháu bé, tôi cũng thấy con mình cần đc dạy dỗ cẩn thận hơn, tránh nuông chiều thái quá, trẻ nó xấu tính. các bạn trẻ chỉ nhăm nhăm chửi thằng kia và ko nhìn thấy cái dở ở bên bé gái, chính là kém bảo vệ, dạy dỗ trẻ. thế các bạn muốn con các bạn là đứa bé dễ thương, ngoan ngoãn, nhường nhịn đồ chơi, lịch sự nhẹ nhàng xếp hàng chờ lượt vvv hay như cháu bé kia, đẩy em bé bé hơn để tranh đồ, người lớn ở đó thì ném đồ vật vào mặt.,,,,? nếu là em bé ngoan, đến đâu hẳn sẽ đx mọi người xung quanh cưng chiều, đâu có rơi vào cảnh bị thằng óc chó đó bạo hành?
Thà đừng nói, nói ra biết thuộc thể loại nào rồi, miễn tranh luận thêm nhé. Tiễn cụ.